PDA

View Full Version : Em yêu Anh nhiêu` hơn Em nghĩ !!

shock2002
31-08-2003, 20:13
Khi nao Anh nhận ra răng` Em yêu Anh nhiêu` thi` luc' đo' co' lẽ tinh` cảm Anh danh` cho Em đã hêt' thật rôi`. Em biêt' minh` thật sự cân` Anh nhưng Em không thể lam` được những gi` ma` Anh yêu câu`? Em cũng chẳng hiểu tại sao nữa ?. Em buôn` lam' chẳng lẽ đo' la` duyên phận của minh` sao ? minh` đê'n vơi' nhau đâu được bao lâu ? Em biêt' răng`, trong Anh cũng danh`rât' nhiêu` tinh` cảm cho Em ma `. Sao Anh không bỏ bơt' một chut' tự ai' để mở rộng vong` tay đon' Em trở vê`chư' ? Anh ơi , nêu' như Em la`một đưa' con gai không tôt' va` thật xâu' xa thi`ngay tư` đâu` Anh cũng biêt' rôi` ma`, sao Anh không tha thư' cho Em ?Chẳng lẽ Em đang' bi như vậy lăm' hay sao ?giơ` đây em buôn` lăm' , va` co' lẽ chinh' Em cũng tự hiểu va` nhận ra một điêu` rang` Em la một đưa' con gai' chẳng ra gi`va ngu ngôc'. Em da tự minh` đanh' mât' đi một thư' tinh` cảm thiêng liêng va` chân thanh ` ma` Anh danh` cho Em. Giơ` Em phải lam` gi `?vưt' bỏ qua' khư' ?hay trôn' tranh' hiện tại ?Cai' gi` cũng co' một cai' gia' phải trả phải không Anh ? thật buôn` nhưng Em biêt' lam` sao để co' được anh quay trở lại bên minh` đây ? châp' nhận ư ? Em không muôn' thê' ? Nhưng phải lam` gi đây ?? Em tự hỏi răng`không hiểu những la' thư nay` co' đên' được vơi' Anh hay không ? Anh co' con` muôn' đọc chung' nũa hay không ? nhưng du` sao Em vẫn sẽ viêt' . Mong răng`một ngay` nao` đo' hiểu được tinh` cảm chân thanh`ma` Em danh` cho Anh co ' lẽ Anh sẽ tha thư' cho Em . Va` chăc' chăn' Anh se x thương yêu em hơn bao giơ` hêt' , phải không Anh ?