PDA

View Full Version : chào nguời em suốt dời yêu thuơng

bantinhcamuadong_buon
30-08-2003, 15:14
anh t nguời mà suốt dời em yêu lại là anh , chắc anh ko ngờ phải ko , anh dâu biết rằng có một nguời dã rất yêu anh mặc dù bị anh phản bội
dời thật chua cay phải ko anh , em dã bao lần nhắc mình phải quên anh , dã bao lần em phải dặn lòng mình là phải hận anh .............phải hận anh ............hận suốt dời này ..........nhưng em bất lực , em ko thể nào hận khi mà trong lòng em vẫn còn quá yêu anh , anh có biết khi anh phản bội em em dã dau khổ như thế nào ko ..........anh dộc ác lắm tien oi
MAI MAI YEU ANH , MAI MAI HAN ANH

-=Cuồng~Phong=-
30-08-2003, 19:17
Ôi cô em ngu ngốc việc gì phaỉ đau bùn vì một thằng vậy thảm thương thay cho cô em

anhhung_ngocnghech
31-08-2003, 09:13
Muội ơi , buồn làm gì nữa ,hận để làm gì , lên Lương Sơn rồi đã là anh hùng rồi thì khỏi cần hận nữa luôn . Lương Sơn huynh đệ thiếu gì , chọn một người di ....hehehe....Lương Sơn đất rộng người đông lại toàn anh hùng hảo hán , thiếu gì ... nhể....... :lol:

daihiep_hodo
31-08-2003, 11:29
yêu vậy mới gọi la yêu
nếu ko đau khổ còn gì là vui
người ta bảo:yêu là chết ở trong lòng 1 ít.nếu yêu mà ko đau khổ ,ko chết đi 1 ít thi hoá ra là bất tử àh.làm gì co ai như vậy .đúng ko?

Bachlongdietta
02-09-2003, 20:26
Đừng buồn làm chi em, liệu mình có nên như vậy không? Danh ngôn có câu "Người đàn bà thông minh lấy người yêu mình hơn là người mình yêu" mà, chẳng lẽ em mãi đau khổ vì người mình yêu hay sao? Anh nghĩ, ở Lương Sơn chắc sẽ có nhiều anh hùng còn hơn anh ta nhiều, hãy vui lên em nhé đừng thất vọng quá sẽ dẫn đến tình trạng lãnh cảm đó em.
Nếu như có thể em hãy coi anh là một người tri kỷ được không em?