PDA

View Full Version : nụ cười có làm cho người iu mình hơn ko

nữ_nhi_anh_hùng
27-08-2003, 21:40
nói thật nghe có nhiều nụ cười như ko biết nụ cười để cho ng` ta quí mến mình hơn mà ko cảm thấy vô duyên
các huynh các muội hãy bí mí cho muội biết với vì muội có đứa bạn toàn chê muội cười vô duyên suốt

LSB_Vô tình tiên tử
28-08-2003, 01:13
Cười thật tươi với tất cả tấm lòng. Tỷ đảm bảo người đối thoại sẽ có cảm tình ngay thôi.

Mèo Mù
28-08-2003, 09:52
cười tươi đó , cười thật lòng đó nhưng mà phaỉ biết cười đúng chỗ nữa cơ, không phải lúc nào cũng có thể cười được đâu, bọn bạn nói nnah là cười vô duyên thì bọn nó làm như có duyên không bằng chỉ giỏi chê ngừi khác à :wink: ,trông nnah coá "ruyên" thế mà lại chê, đúng là ko có con mắt thẩm mỹ hen :roll:

nữ_nhi_anh_hùng
30-08-2003, 21:52
cũng đúng mọi nụ cười đều dẫn đến 1 kết quả tốt đẹp như nụ cười ấy phải đúng với bản thân mình chứ cười thì ai mà chẳng cười được như nụ cười ai phải đúng của mình chứ cười guợng ép thì đừng cười làm gi` đúng ko các bạn

Vincent Valentine
08-09-2003, 11:19
Đúng vậy....cô nương nói đúng nhưng mà trên nì có thấy cô nương cười với ai đâu....không có nụ cười nào vô duyên cả chỉ có những nụ cười không đúng lúc đúng chỗ mới là vô duyên....

Thanks

flame dragon
09-09-2003, 20:05
1 nụ cười = 10 thang thuốc bổ
cười nhiều vào sống lâu hơn thì càng nhiều người iu thì càng tốt chứ sao nhẩy!

nữ_nhi_anh_hùng
11-09-2003, 20:16
hi` tức nhiên cười phải đúng chỗ chứ như mà cười đúng chỗ như giọng cười ko được hay lắm thì chúng bảo là vô duyên lên nụ cười thế nào phải vừa có duyên lại thấy đẹp nữa cơ