PDA

View Full Version : lương sơn trùng phùn!!!!!g

lsb_ha son
27-08-2003, 20:12
ha son lên sơn trại cũng mấy tháng trời rồi mà sao ko thấy trên sơn trại các vị đại đầu lĩnh mở ra một cuộc gặp mặt lý tưởng nhỉ? một cuộc họp form sẽ thắt chặt tình đoàn kết giữa mọi người trong lương sơn càng làm cho mọi người đoàn kết với nhau hơn , thì lúc đó diễn đàn của chúng ta sẽ ngày một phatý triển . ko biết bao giờ chúng ta sẽ cods cơ hội được hội ngộ nhỉ . ha son xin ý kiến của mọi người nhé .

Mèo Mù
27-08-2003, 21:44
đúng rồi, 1 cuộc họp bằng chính forum LSb của chúngta, nhưng mà chắc cũng không thể gặp được nhìuđâu, vì ls của ta có rất nhìu hảo hán, có những ngưì không ở VN, sự chênh lệch múi giờ cungé cản trở ý định này đó

LSB-VanThang
28-08-2003, 04:13
Huynh đệ bên Mỹ gặp nhau mấy lần rồi mà VN thì gặp nhau ít quá. Đúng là cần phải tổ chức một bữa giao lưu LSB. Theo tại hạ biết thì sơn trại đang định giữa tháng 9 năm nay sẽ tổ chức một buổi giao lưu cho các huynh muội LSB. Có lẽ sắp có thông báo rùi đó :D

Mèo Mù
28-08-2003, 09:41
híc, nhưng mà em chưa chắc được đi đâu, ở nhà chả cho đi chơiđâu xa 1 mình, đến là khổ, nếu có đi thì ít nhất cũng phải 1 năm nữa mới được

lsb_ha son
28-08-2003, 20:00
xem ra chúng ta sẽ có cơ hội gặp nhau rồi vt muội nhỉ lúc đó muội có vui ko?
to:vt huynh khi nào gặp mặt ha son xin kinh huynh vài ly nhé.

LSB_Doan cong tu
28-08-2003, 20:42
he ai là dân hải phòng muốn biết họp mặt ở hải phòng ra seo xin liên lạc với bác RỒNG LỬA BẮC CỰC và DOÀN CÔNG TỬ tui nè.

LSB_Vô tình tiên tử
28-08-2003, 22:06
Rằng thì mà là...
Muội ở Hà Nội. Ở đây có gặp mặt không?

LsB-a LiTtLe GeCkO
29-08-2003, 12:02
Sẽ có một buổi họp forum cho các thành viên vào giữa tháng 9 này nhưng hiện nay , hầu hết các thành viên bắt đầu vào năm học mới nên lịch học chưa ổn định , bởi vậy bé chips định đến giữa tháng mới đứng ra tổ chức cho các thành viên một bữa " tụ tập" được , mọi người đừng sốt ruột mà , bé chips cũng mong đến ngày đó lắm . Các thành viên ở HP có thể liên lạc với bác LSB-RongLuaBacCuc ( Bé chips cũng đã nói qua tình hình với bác ý rồi mà ) . Còn những thành viên nào ở Hà Nội thì có thể gửi tin nhắn cho bé chips để biết thêm thông tin . Trước buổi họp khoảng 1 tuần bé chips sẽ có 1 tổng thông báo cho tất cả thành viên được biết. Bởi vậy mong mọi người có thắc mắc gì hoặc ý kiến đóng góp gì thì liên lạc bằng tin nhắn nhé :wink:

flame dragon
29-08-2003, 13:51
nếu như họp mặt sao ko để hè họp mặt có tiện hơn ko bây giờ sắp vào năm học mới rồi mọi người mới họp là sao vậy

Mèo Mù
29-08-2003, 15:26
híc, nhưng hè muội thi Đh vậy thì sao không chờ thi xong hãy họp còn bây giờ tì muội hay đi học thêm, chỉ có vài tiếng lên được mạng thôi à, trời ơi lại săp khai giảng rồi, lại thêm học nữa rồi,

tu ma vo tinh
29-08-2003, 17:06
tại hạ chỉ mới gia nhập vào ls chưa được bao lâu nên chưa có dịp họp mặt lần nào, nhưng tại hạ ở sóc trăng lận, có huynh đệ tỷ muội nào ở sóc trăng thì lên tiếng cho tại hạ biết với

lsb_ha son
29-08-2003, 20:28
vậy khi nào gặp mặt tai hạ sẽ lãnh giáo huynh đệ vài chum xem tửu lượng huynh đẹ đến đâu nhé.

LSB-VanThang
30-08-2003, 04:49
Ha_son huynh đài đã mời thì tại hạ không dám phụ lòng, nhất định cạn trăm ly với huynh đài :D
Đợt hè sơn trại cũng định tổ chức nhưng lúc đó có nhiều vị nói là bận thi nên mới kéo dài dự định đó cho tới bây giờ. Họp mặt chỉ một ngày theo tại hạ đâu có ảnh hưởng gì tới chuyện học hành đâu.

LSB_Doan cong tu
30-08-2003, 11:59
he vanthang huynh nói có lý ha chỉ mất có 1 ngày thui mà làm giề lâu đâu mà phải lý do này lý do lọ nhỉ nếu họ không muốn thì thui anh em mình họp mặt làm một bữa cũng được mà ,có phải không nhỉ nhưng hổng bít thắng ca có chịu nổi tửi lượng của đệ ko nha he he.

flame dragon
30-08-2003, 19:16
ôi trời nhưng vào năm học thì họp mặt khó lắm
ko biết lúc đó tại hạ có phải hẹn LSB he năm sau gặp lại ko nữa!!!!

lsb_ha son
30-08-2003, 20:36
Ha_son huynh đài đã mời thì tại hạ không dám phụ lòng, nhất định cạn trăm ly với huynh đài :D
Đợt hè sơn trại cũng định tổ chức nhưng lúc đó có nhiều vị nói là bận thi nên mới kéo dài dự định đó cho tới bây giờ. Họp mặt chỉ một ngày theo tại hạ đâu có ảnh hưởng gì tới chuyện học hành đâu.
lúc đó vt huynh phải cạn ly cùng ha son đó nhé tui mong ngày hội ngộ qua ha . ha son cung đã gặp mặt rất nhiều ngyời rồi chưa có cơ hội gặo vt huynh

Mèo Mù
30-08-2003, 21:55
híc, đã bảo vt là cô nương chứ không phải huynh mà, hình như dân ls hơi bị nhìu ở HP hen

flame dragon
31-08-2003, 18:28
chu choa có ai ở hà nội lên tiếng cho tại hạ biết với!!!!!!!!!!!1

LsB-a LiTtLe GeCkO
31-08-2003, 20:11
Có chị nè cưng LSB-Gold dragon
To LSB-VanThang : Bé nghĩ topic này chuyển sang Phiếm Luận Đàn được đó huynh à :wink:

NTT_Langtuaotrang
31-08-2003, 21:03
Nhưng chỉ có đầu lĩnh mới gặp mặt chứ thấp bé như tui không được ah . Trả lòi với.

LsB-a LiTtLe GeCkO
01-09-2003, 14:18
Cuộc họp forum lần này không phân biệt đầu lĩnh hay thành viên , tất cả chúng ta đều là anh em , có đi mới biết nhau chứ , hoan nghênh sự có mặt của bạn và tất cả thành viên trong ngày hôm ấy. :wink:

lsb_cu'li`
01-09-2003, 15:31
hi hi các đại đầu lĩnh và phó đầu lĩnh ơi cho tại hạ hỏi chút nhé như vậy là ở đâu thì họp mặt ở đó sao? như vậy thì tất cả sẽ không được gặp nhau rùi phải không? thế thì thật là chán quá tại hạ muốn gặp tất cả mọi người vậy mới vui. tuy là người mới gia nhập được không lâu nhưng mà tại hạ cũng xin có ý kiến như vậy mong đc chấp nhận.

LsB-a LiTtLe GeCkO
01-09-2003, 20:07
Cuộc họp lần tới dành cho các thành viên ở Hà Nội - Hải Phòng và một số tỉnh , thành phố khác . Nếu thành viên nào có điều kiện thì tham dự cho vui , còn nếu như các bạn ở quá xa thì cũng có thể tập trung lại để cùng chung vui :wink:

LSB_Doan cong tu
01-09-2003, 20:11
hi hy vọng chip cho mọi người bít thời gian địa điểm chứ nhỉ ,nếu được để anh em còn thu xếp chứ nhỉ :D

LsB-a LiTtLe GeCkO
01-09-2003, 20:19
Dạo này bé chips đang bận bù đầu bù cổ nên chưa thu xếp được thời gian nhưng mà mọi người yên tâm là đến giữa tháng 9 sẽ có một buổi gặp mặt mà . Hì , cũng phải để bé chips chuẩn bị kế hoạch " tiếp đón " mọi người chứ . Hi vọng buổi gặp mặt đó sẽ thật vui vẻ và ấn tượng :wink:

lsb_ha son
02-09-2003, 13:39
tất nhiên gặp mặt nhau sẽ vui rồi nhưng ko biết lần này có thật ko ???nếu mà thật chắc vui lắm nhỉ bé chips khi đó cho bé say luôn.

flame dragon
02-09-2003, 20:12
thế có phải đóng tiền gì ko tỷ chíp ơi!!!!

LSB-VanThang
03-09-2003, 04:59
thế có phải đóng tiền gì ko tỷ chíp ơi!!!!
Tất nhiên họp mặt thì không ăn cũng phải uống, làm sao không mất tiền được. Nhưng không cần phải đóng tiền đâu, khi có thông báo sẽ ghi rõ mỗi người cần cầm theo khoảng bao nhiêu tiền là được rồi. Vị nào không mang theo tiền thì phải chịu khó...ngồi nhìn thôi :D

Mèo Mù
04-09-2003, 16:29
đại ca vậy huynh coá tham gia không, huynh coá về được hông????

flame dragon
05-09-2003, 10:49
dzậy sao huynh bảo ko đóng tiền rồi lại ko mang tiền thì ngồi nhìn là sao thế!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

LSB-Zenki
05-09-2003, 14:46
Tại hạ cũng xin mãn phép được nói mấy câu: Lần này họp Forum của chúng ta nhìn chung các anh chị em LSB ở khu vực phía Bắc cũng đã có kế hoạch cả rùi, còn anh chị em LSB phía Nam tính sao nhỉ. Cũng nên cho mấy câu về vấn đề này chứ.

flame dragon
07-09-2003, 14:31
vậy là huynh ở trong miền nam hả huynh!!!!!!!!!!!!!!!!

LSB-nhocthuytien
07-09-2003, 14:56
Tung`thaitu: Thế ca ca muốn tổ chức một cuộc họp mặt ở miền Nam à. NTT cũng muốn lắm. Nhưng có lẽ phải sang tháng 10 thôi. Ca ca nghĩ thế nào? Bởi vì thời gian này mm đang phải thi cho đợt cuối học kì.
Mà trong miền Nam ngoài mm nè, ca ca thì ở Đà Lạt, mm còn biết có Thuý Ngọc mà thôi à.
Những ai ở trong miền Nam thì liên lạc với mm đi, rồi mm sắp xếp thời gian huynh đệ chúng ta sẽ gặp mặt một lần.

forever
07-09-2003, 15:44
Thế tại sao những người ở ngoài bắc thì muốn họp mựt thì phải làm như thế nào ,đệ nghĩ nên bấu ra một người đứng đầu ở mỗi khu vực để có thể đại diện cho mỗi khu vực đó nêu ý kiến của mình và cũng có thể đề sướng những yêu cầu của các thành viên khu vực đó chứ nhỉ

LSB-Zenki
08-09-2003, 16:53
Nếu đền tháng 10 anh chị em Miền Nam gặp mặt cũng được thôi, anh em chúng ta nên chọn những thời gian nào mà mọi người đều không bận việc chính sự thì lúc nào cũng được. Phải không nào?
To:LSB-Gold dragon huynh ở Đà Lạt đệ à, thế đệ ở đâu thế nhỉ.

flame dragon
09-09-2003, 10:26
tại hạ ở hà nội huynh ạ
trong đà lạt mát lắm nhỉ!!!!!!!!!!!!!!!!

LSB-Zenki
09-09-2003, 12:28
Ta ở Hà Nội nhưng mà hiện đang sống học tập và lao động trong ĐÀ LẠT thí chủ à, nói chung là trong DL mát lắm. Khi nào có dịp mời thí chủ vào chỗ Ta chơi một chuyến.

flame dragon
09-09-2003, 19:31
cha chả chà cha đệ thèm lắm nhưng ko được đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

LSB-VanThang
12-09-2003, 23:49
cha chả chà cha đệ thèm lắm nhưng ko được đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Gold dragon huynh đài ở chỗ nào vậy? Ngày 21-9 có tổ chức gặp mặt ở Hà Nội và Hải Phòng đó. Hì, chúc mọi người đi chơi vui vẻ nhé!