PDA

View Full Version : Băng giá .. tan rồii

Never
27-08-2003, 14:46
Là một ngày mình lang thang ...lang thang chán rồi mình lại nhẩy vào hàng nét của thằng cha gần nhà ....định bụng vào kể khổ với nó và rủ nó đi học thêm cùng mình nhưng mà nhìn thấy mọi người gõ lách cách là không chịu được .....
Trong đầu mình cứ ong ong ...ANh đầy Anh ....không lúc nào không là ANh ...Mọi người bảo mình phải nhìn thẳng vào thực tế và không được chạy trốn Anh ..nhưng chẳng biết làm gì khi mà bây giờ người mình như phát cuồng ....bực bội và bứt rứt không yên .....Sáng nay thằng ceme là mục tiêu để mình xả ...nó chỉ biết ôm mặt kêu trời và kêu hết thuốc chữa ..sau thằng ceme là thằng Mèo ...một màn kịch hoàn hảo ..Sau thằng Mèo sẽ là thằng God và..n và n thằng cha khác sẽ bị mình xả rủa nếu như trong ngày hôm nay mình không hết điên .....
Mà sao hôm nay cái T đi đâu thế không bít .tìm nó để ...hix hix nhưng chẳng thấy nó nói gì .....
Mình muốn đến bên anh ..nói với anh là
Anh là thằng điên , thằng chập mạch ,thằng đứt dây thần kinh cảm giác , thằng lừa dối bà con phụ nữ....cuối cùng là một thằng điếc .....
Nhưng ....

Em yêu Anh

LsB-a LiTtLe GeCkO
27-08-2003, 14:59
Chửi một hồi và câu cuối cùng là Em yêu Anh, tình yêu khổ đến vậy sao ? Mình cũng đã từng " rủa " anh là đồ điên khi anh đòi chia tay với mình , ơ mà cuối cùng thì anh lại quay lại , có phải điên hơn không nhỉ ? Từ ngày mình yêu anh mình thấy bản thân thay đổi quá nhiều , mà tốt hơn mới lạ chứ . Cả đêm qua mình không tài nào chợp mắt được , chỉ nghĩ về anh và về chuyện mà cả tối qua hai đứa nói với nhau . Chậc , tương lai ? Thực sự thì nó sẽ là thế nào ? Mình và anh đã nghĩ rất nhiều . Hai đứa yêu nhau , nghĩ đến đủ chuyện nhưng mà có lẽ vẫn chưa hết . Chả ai như mình và anh , toàn nghĩ đến " trường hợp không hay " , uh , nghĩ thì nghĩ thôi để sau này hai đứa đỡ phải lo trước. Thế có nghĩa là mình và anh đều đang điên . Yêu là vậy đó...
Hôm qua anh gọi mình là Cưng , giật mình ! Phải chăng anh đã thay đổi . Mình ghét nghe cái từ đó . Uh , mình cũng đã từng nói " Cưng " với nhiều người nhưng riêng với người mình yêu thì sẽ là không bao giờ . Mình ghét thấy anh thay đổi như vậy , cũng may anh chỉ trêu mình chút thôi nhưng mình vẫn cứ sợ ... Ôi tình yêu....

----------------------------------------
Em sẽ luôn là một cô bé ngoan ngoãn và nghe lời anh , nhưng đừng thấy em " hiền " mà bắt nạt nghen , em bắt nạt lại đó...
[scroll:c407ab4737]Em yêu Anh[/scroll:c407ab4737]

Never
27-08-2003, 15:26
Mong là tối nay Anh ..một thằng điếc sẽ đọc những dòng này ...em sẽ cầu mong là anh cũng sẽ phải nhớ nhung ...cũng phải điên lên ...khà khà ...ai kêu anh làm em khổ thế này Đồ hâm ....
Tối hôm qua em tính phone cho anh San nhưng lại ngại ngại ...rồi tính phone cho ông thầy Địa Lý chỉ là để hỏi thấy là sông dài thứ 3 thế giới là cái sông dở hơi nào ?:-)
Còn với em .....River mãi mãi ở trong em ..

Never
27-08-2003, 19:56
Híc điếc ơi ..hum nay trời bão ...hix hix Ym không vào được ...thế tí nữa sao chát với điếc giờ?/

1410
27-08-2003, 21:59
ặc ặc huynh đến vỡ ngực vì muội mất thôi muội làm gì mà tùm lum lên vậy làm cho mọi người ko biết đường nào mà lần

Never
28-08-2003, 10:35
Điếc ơi ...hum nay em bị giữ mất chứng minh thư rồi ...hít hít chắc kiểu này em bị ra ..toà quá :-) Ặc ặc ..vậy là đi tong rồi hỏng hết cả việc ....

Never
28-08-2003, 20:40
Điếc .cố gắng ..cố gắng mọi cái đều qua ..giờ không Điếc cóc bít nói cái gì cho Điếc vui ...hít hít chắc là vì chuyện của Điếc người nhớn quá

Mèo Mù
29-08-2003, 16:03
em dâu sao mày hay gọi bạn bè bằng cái biẹt danh wái gở vậy, ní luôn nha mày sao phải khổ vì cái thằng không xứng đáng đó thế, tình yêu là cái wái ì mà chị không hiểu nhờ

-=Cuồng~Phong=-
30-08-2003, 19:48
Ừ Vt nói đúng đó , con NEL này nó gọi anh là thằng Háo sắc , mặc dù anh chẳng như thế tí nào vt ạ

Mèo Mù
30-08-2003, 20:43
he không coá lửa thì làm sao coá khói nhờ, huynh có thế nào thì em dâu vt mới nói huynh háo sắc chứ, em dâu vt không đổ oan cho ai đâu :wink: