PDA

View Full Version : Tại sao tui ế

VoTong
22-11-2002, 13:08
Có phải mình bảnh trai thì con gái thích không..? tui nhìn đi nhìn lại mình củng okie lém nhưng chẳng có cô nào thèm :a6: ......chéc là tại tui vô duyên nên người ta không thích?......còn không nửa là chéc tại tui nghèo á :roll:

@@ Tứ Kỳ Tứ Khoái
22-11-2002, 13:27
Muốn con gái thời nay thích mệt lắm, không có phải như hồi xưa nữa ( :( ) . Hồi xưa chỉ cần thật thà, hát hay, đàn giỏi là cô nào gặp cũng xiêu lòng hết á, nhưng giờ thì :( . Phải giàu nè, đẹp trai thì không phải là vấn đề chính đâu, chỉ tàm tạm mà giàu thì cũng như... đẹp trai mà giàu rồi :D Và cái quan trọng nhất là phải biết... chê con gái. Đúng rồi, còn gái thời nay mà thấy ai chê họ cái là họ nổi khùng lên liền, họ sẽ thù người đó suốt đời, chỉ có cách này mới làm cho họ nhớ mình mà để giành thời gian suy nghĩ về mình mà thôi. :( :( :) :) ??!!! :D

_Aquafina_
22-11-2002, 15:01
Bây Giờ Con Gái Thực Dụng Lém Phải Nhà Giàu , Có Xe Máy , Có Tiền Còn Đẹp Trai Ko Quan Trọng !

LSB-Huy_Aka
22-11-2002, 15:45
Nhưng bây giờ có 1 thằng nhiều tiền mà xấu như con gấu họ cũng lấy á ?

cobemayman
23-11-2002, 09:52
tai sao con trai lai tu nhoi nhet vao dau nhung y nghi xau nhu the ve con gai nhi?that laqua dang.dau co phai nguoi con gai nao cung nhu nguoi nao dau?tui ko phu nhan la co loai con gai chi yeu nhung nguoi nha giau nhung dau phai ai cung vay chu?con chuyen dep trai hay ko dep trai th do cung la mot chuyen nan giai do nhe.tui thi neu yeu tui se ko chon mot nguoi dep trai nhung cung se ko tim mot nguoi xau trai de yeu dau.cung phai o tam trung binh vay la dc.nhung die quan trong la tinh cach do.con tui thi thay bon con trai bay gio deu gia lam.mot luc bat ca tan may tay lan.ngay xua 2 tay da la nhieu roi nhung chac bay gio chac tui con trai phai bat ca toi 10 tay do.dau phai chi tai congai ko dau. :a8:

_Aquafina_
24-11-2002, 17:57
Đồng Ý Thui ! Nhưng Con Gái Thì 10 ngươi Đã Có Chín Người Thực Dụng Rùi !
Bạn Nói thế Thui Nhưng Khó Tin Lém !
Bây Giờ Chứ Ko Là Mai Sau Đâu ?

cobemayman
25-11-2002, 08:39
trui ui!tui thi tui thay bay gio 10 ten con trai thi ca 10 ten deu lang nhang do.vay nguoita moi cho ra doi bai "con trai thoi nay" chu.con con gai thi chang thay gi ca. :02_grin: :ukliam2:

VoTong
25-11-2002, 12:37
Xin cho VT hỏi....cobemayman có bị ế không vậy ? :1luvu:

cobemayman
26-11-2002, 08:21
tui ko biet sau nay thi the nao nhung hien gio thi dang e ne. :02_grin:

BaoTuDau
26-11-2002, 10:44
Ô thế cobemayman là con gái à? Sao lại có cái mũi tên dựng đứng lên trời thế kia?

nhoc_sieu_quay
26-11-2002, 14:39
:roll: y chit cho ngo lai tac gia cai coi ha.lam gi ma cu nhu hieu doi lem khong bang.the sao khong nghi den khi may cha duoc con gai theo chut venh len chu nho.chi bit noi mot ma cha nhin ra muoi gi het.tam nhin co han wue,de nghi di suu tam hen.con gai dau co giong nhau mot ro zay chu..................

_Aquafina_
26-11-2002, 17:35
Nói Tóm Lại Là Con Trai Và Con Gái Đều Như Nhau !
Cùng 1 Giuộc Cả Thôi ! Chả Hơn Kém Nhau Gì Đâu !

cobemayman
27-11-2002, 09:22
đấy là bạn nói đó nha.vậy thì ko chỉ lêm án con gái mà ;phải lên án cả con trai nữa đó. :cheers:

VoTong
28-11-2002, 05:59
nhưng mà thiệt sự con gái nhiều lúc khó ưa lắm.......làm lành hổing được á :a6:

cobemayman
29-11-2002, 08:10
bạn thấy con gái khó ưa lắm hả?còn tui thi thây con trai nhiều lúc đáng ghét lắm.nhiều lúc cục cằn đáng ghét thế cơ chứ.nhưng làm lành với con gái ko khó như bạn tưởng dâu?nếu là người yêu thì chỉ cần một bông hồng đỏ và một chút dịu dàng thôi mà.bạn với người yêu đang gặp trục trặc hả?nếu vậy thì chúc hai bạn sớm làm lành nha.còn nếu ko phải thì coi như tui chưa nói gì nha. :mrgreen:

_Aquafina_
29-11-2002, 11:18
Nói Như Bạn Thì Dễ Dàng Quá !
Chỉ Một Bông Hồng Và Cử Chỉ Dịu Dàng !
Ko Dễ Như Thế Đâu ? Thật Đấy ! Đó Là Cả 1 Quá Trình Chuẩn Bị Thật Công Phu Và Tính Toán Nữa Đó !

yêu cầu xóa nick 1
30-11-2002, 15:21
cháu có làm gì chú đâu

_Aquafina_
02-12-2002, 17:23
Nói Gì Thế Anh Dai Năm Tấn !

cobemayman
03-12-2002, 08:50
người ta đã nói yêu nhau mấy núi cũng trèo cơ mà?vậy mà mới có chút khó khăn dã nản rồi hả?vậy thì khó đó nha.

LSB-KyNiem
03-12-2002, 13:49
Chẳng thế mà mới có câu: Đẹp trai nhà nghèo không bằng mặt rỗ lắm tiền :((( buồn cho số phận.

cobemayman
04-12-2002, 17:05
tiền là do người tạo ra.có những người từ hai bàn tay trằng người ta đa làm nên tất cả.vậy tại sao mình ko cố như họ.đừng vội trách tại số mà hãy tự trách mình trước tiên đi.

yêu cầu xóa nick 1
05-12-2002, 18:47
ở đây không cho phép post ảnh sex đâu đệ nên xem lai đi(ảnh đại diện của đệ đó)LSB-Kiniem à

LSB-KyNiem
06-12-2002, 10:12
a.c a.c ảnh đó đâu phải là ảnh sex ạh !! huynh đài Trieu_Tu_Long xem lại xem thế nào chứ! hic hic

cobemayman
07-12-2002, 15:52
tốt nhất huynh đài nên đổi một ảnh thế thân khác đi.

yêu cầu xóa nick 1
15-12-2002, 19:48
à quên không phải sex tôi nhầm xin lỗi đệ nhé ảnh của fântsy 10 tôi chưa xem nên không biết xin lỗi nhé

Thanh`
10-11-2003, 06:43
Côbémaymắn cũng có vẻ hiểu biết đó nhỉ. Đúng như cô bé nói thì thời nay công nhận cũng có nhiều thằng con trai lăng nhăng thật nhưng đó cũng chỉ là số ít của cánh đàn ông thôi. Không phải là đa số đâu nha. Con trai nhà giàu thì đã làm sao ? Đó cũng chẳng phải tiền của họ làm ra . mà do bố mẹ của họ làm ra đó chứ. Phải tự mình làm ra tiền mới đáng quý. Con gái bây giờ không phải yêu như hồi xưa nữa. Họ không cần người đẹp trai lắm chỉ cần không xấu quá thôi. Nhưng những người con trai đó phải biết cách cư sử đúng đắn và biết làm chủ một gia đình. Con một số ít những cô gái chỉ biết chạy theo đồng tiền họ không cần quan tâm lắm người mình lấy là ai chỉ cần biết người đó giàu có. Kể cả họ phải lấy người già hơn mình nhiều tuổi cũng lấy. Và theo mình biết thì còn một số ít cô gái còn chạy theo "mác" đó là lấy chồng tây đó . Đó mới chỉ là những gì sơ sơ mình muốn nói về nữ giới . Theo các bạn thì giữa nữ giới và nam giới ai hư hơn ai. Chắc cũng phải bên tám lạng người nửa cân chẳng ai kém ai.
Vì vậy mình mong rằng các bạn nữ cũng đừng nên nghĩ xấu về con trai nhiều quá nha.

Datmasuto
11-11-2003, 19:36
trui ui!tui thi tui thay bay gio 10 ten con trai thi ca 10 ten deu lang nhang do.vay nguoita moi cho ra doi bai "con trai thoi nay" chu.con con gai thi chang thay gi ca. :02_grin: :ukliam2:KHông phải 10 tên con trai đâu mà có 10 tên thì 11 tên đều lăng nhăng cơ. :mrgreen:

Datmasuto
11-11-2003, 19:39
Có phải mình bảnh trai thì con gái thích không..? tui nhìn đi nhìn lại mình củng okie lém nhưng chẳng có cô nào thèm :a6: ......chéc là tại tui vô duyên nên người ta không thích?......còn không nửa là chéc tại tui nghèo á :roll:Không phải tại huynh nghèo đâu mà chăc tại huynh chưa hiểu con gái đó thôi.Mong huynh sơm tìm được người hợp ý nhe.

Thanh`
13-11-2003, 08:58
Bảnh trai à cũng là một trong những cái các cô gái thích nhưng đó chưa phải là tất cả.

lu_bu
16-11-2003, 17:29
chưa chăc bảnh trai mà các co gái đã thích đâu mà còn đòi hỏi giao tiếp dó nghen

Thanh`
18-11-2003, 13:12
Giao tiếp thì anh có thừa chứ không như chú em đâu nha. Làm gì mà cứ tiếp xúc với con gái thì run như cầy sấy. Thế thì làm ăn được gì chứ. Về nhà bú tí mẹ đi chú em à.

trai_tim_ko_binh_yen
19-11-2003, 19:58
Người yêu muội ko cần đẹp giai như tài tử HK mà chỉ cần đẹp như tài tử hollywood la được rùi. Nói thế thui chứ chỉ cần bạn bè muội mà quí ng` yêu muội là được. Nó sống hay thì mới được mọi ng` quí chứ. Tiền ko quan trọng, chỉ cần biết cách sống là được rùi

tinhdivang
19-11-2003, 20:30
bạn nói thế cũng không ổn ,biết đâu nó chỉ tốt với một số người ,còn lại không thì sao.cách sống có nhiều cách sống .biết đâu không hợp với bạn thì sao hả trai tim khong binh yen .bạn nên coi lại đi

ongvuatotbung
23-11-2003, 08:56
Các bác có suy nghĩ giống tôi quá , đúng là tư tưởng lớn gặp nhau có khác
Con gái thời nay thực dụng quá, nhưng nói thế chị em phụ nữ nghe thấy cho một trận thì chết
Nhưng mà cuối cùng cũng chẳng ai ế cả các bác ạ , chẳng qua là chưa đến lúc thôi , phụ nữ cũng có người ế chứ nên con trai chúng ta làm sao mà ế hết được

Thanh`
25-11-2003, 10:14
Chính xác đó Ongvuatotbung à . Con trai thì làm sao mà ế được. Không tìm được người này thì mình đi tìm người khác lo gì phải không các bạn.

ho long dao
28-11-2003, 19:55
anh ế vốnc lẽ là do anh thiế sáng điệu hơi cổ hủ và kông dũng cảm thổ lộ với người mình yêu anh hãy nói cho cô ấy việc anh thích cô ấy

bang chu an may
18-12-2003, 12:40
ế gì vậy huynh?ế vợ à?hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!thế thì còn tuỳ thôi,chắt do "bê"quá chứ gì hay là sấu trai quá chời hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!thế thì cần xem lại mình đi

lang kiem tu la
11-01-2004, 19:36
chào huynh đài chẳng có ai trong chúng ta ế cả . mà đo huynh đài có biết đi tìm cho mình một fần hai còn lại của mình hay ko , như tại hạ đây chẳng hạn đến bây giờ tại hạ vẫn cô đơn một mình nhưng tại hạ ko bi quan như huynh đài trời sinh voi tất fải sinh cỏ thôi hãy vui vẻ và tin tưởng vào một tương lai tốt đẹp. chúc huynh đài sẽ mau chóng tìm được người mình yêu.

LSB-LyQuy
14-01-2004, 09:31
:1luvu: :ukliam2: :cheers: :bawling: Sao phải than vãn thế anh bạn. Anh bạn theo lời tôi nói nha, cam đoan tìm được một nửa kia của mình. Anh bạn cứ vô hội lẳng lơ nha, ở đó có rất nhiều các em xinh tươi. Tha hồ anh bạn chọn lựa nha. Cứ thế nha.