PDA

View Full Version : lạc lõng ..bơ vơ cuối tuần ngày thứ 7

hong thien bang chu
22-11-2002, 10:48
Hỡi những trái tim vẫn đang cô đơn...Hỡi những con người chưa khát khao mong muốn ngày thứ bảy ....Hãy dành it phút vào đây để nhỏ to lời tâm sự ,chia sẻ cùng nhau cho vơi bớt nỗi buồn
Cuối tuần khi chưa có một người để chờ đợi, để giận hờn, để nhớ nhung hãy nói chút gì cho ấm áp những con tim lạnh giá .!!!

TayMonKhanhKK
22-11-2002, 10:56
híc híc 3 bồ nhí thì đi theo trai còn vợ chính thất thì đi về quê phan kim liên thì đi du học nữa tháng nay rùi , bồ mới thì chưa có quen tại hạ đây buồn quá hồng thiên bang chỏ ơi hic hic

LSB_congaiSG
29-11-2002, 13:43
còn CGSG thì lang thang kha91p đường phố SG nhìn mọi người từng đôi từng cặp với nhau mà tủi thân khủng khiếp , lang thang đã rùi đói bụng chui vào quán ngùi ăn , vừa ăn vừa ngắm thiên hạ chua chát cho cài đời mình , xong rùi lại lang thang tiê'p ôi!!! buồn kinh khủng !

Moc Thon Thac Tai
30-11-2002, 05:34
còn CGSG thì lang thang kha91p đường phố SG nhìn mọi người từng đôi từng cặp với nhau mà tủi thân khủng khiếp , lang thang đã rùi đói bụng chui vào quán ngùi ăn , vừa ăn vừa ngắm thiên hạ chua chát cho cài đời mình , xong rùi lại lang thang tiê'p ôi!!! buồn kinh khủng !

Lang thang một bóng, nụ hoa xinh
Lặng lẽ cô đơn chỉ một mình
Đói bụng vào quán, nhìn nhân thế
Chua chát đời ta một chữ tình ..

:55:

LSB_congaiSG
30-11-2002, 07:37
Chữ tình là chữ chi chi
Ta đi tìm mãi , tìm chi chữ tình
Đi tìm chỉ có một mình
Cô đơn lạnh lẽo ta nhìn mưa rơi !

Moc Thon Thac Tai
01-12-2002, 02:41
Chữ tình là chữ chi chi
Đi tìm chỉ có một mình

Hãy để trái tim được thảnh thơi
Yêu chi cho tim mệt rã rời ?
Một mình một bóng đâu đến nỗi
Đừng yêu, cho tim bớt tả tơi !

:55:

SPY
01-12-2002, 11:54
troài ơi thơ thơ thẩn thẩn
loang qua lanh quanh
nghĩ gì nghĩ mãi chẳng hiểu mình dang làm gì
yêu người ngươi yêu phải chăng là niêm vui

LSB_congaiSG
02-12-2002, 17:09
Thứ bảy người đông đầy trên phố
Tư`ng cặp cười đua` khoát tay nhau
Chỉ 1 mình ta trên lối cũ
Thử hỏi rằng ai lại chẳng buồn !!!!!!

Bất Ảnh Vô Hồn
02-12-2002, 18:14
:icon15:
Trong tuần vui nhất ngày thứ bảy
Người người vui hớn hởn với người tình
Chỉ mình tôi như cây già không lá
Nhìn người ta hò hẹn với bồ

Anonymous
03-12-2003, 23:50
Chữ tình là chữ chi chi
Đi tìm chỉ có một mình
Chữ tình là chữ tình thôi
Nó làm ta thấy bồi hồi
Đi tìm mãi rồi chợt ôi thôi
Ta không tìm được mất rồi.

tinhyeumuonthuo
04-12-2003, 17:35
Không chỉ riêng gì những trái tim đang cô đơn mà cũng có một số người có người yêu mà chưa chắc đã được vui vẻ hạnh phúc bên người yêu mình vào ngày cuối tuần . Muội thì chưa bao giờ có được cảm nhận ngày thứ bẩy thế nào cả mặc dù thật ra không dấu gì tất cả mọi người cũng có người yêu đó , nhưng được gì nào ? lên mạng tán dóc với mấy đứa bạn ? theo mọi người thế là làm sao đây ?

best_bai
05-12-2003, 11:00
Tại hạ đã có người yêu rồi,đã từng đi với người yêu ngày thứ bảy rồi,nhưng đó là trong quá khứ,còn bây giờ đã chia tay và vẫn đi chơi ngày thứ bảy nhưng là đi với bạn,cay đắng quá.

LSB_Vô tình tiên tử
05-12-2003, 11:26
hi hi hi... còn tôi thì ngồi nhà lên mạng. Nhiều lúc còn không có khái niệm về thời giannữa. Thích thì rủ bạn đi chơi, còn không thì ở nhà và lại lên mạng. Đơn giản thế thôi.

lsb-tieutuanquang
05-12-2003, 14:11
hix hix thì ra anh em LS ai cũng như ai ! đều khổ và ao ước vì 1 chữ tình ! trước đây thì tại hạ quả thật đã có người iu ! vẫn đi chơi ngày thứ bảy và chủ nhật với nàng ! còn bây giò thì thứ bảy và chủ nhật chỉ để ngồi nhậu cho đỡ buồn thôi !! hix hix

best_bai
05-12-2003, 16:34
Quả thật không ngờ tren LS lắm người cô đơn vào thư bảy đến như vậy,tại sao anh em chúng ta không hẹn nhau thứ bảy đi chơi nhể,các bác thấy ý kiến này thế nào

*JIN AE*
05-12-2003, 16:39
Thứ 7 chỉ là ngày cuối tuần thôi mà , nếu cứ coi nó là ngày ... hẹn hò thì đương nhiên sẽ cảm giác lạc lõng . Vậy việc gì phải bận tâm cho khổ ? SG thì lao ra đường mà đi chơi , HN đang mùa đông thì tụ tập bạn bè uống cà phê hoặc đi ăn ngô nướng cũng ok mà .

lsb-tieutuanquang
05-12-2003, 16:42
ư ! cô J.A này hay nhỉ ! ở sài gòn lao ra đường cho xe tông à ??? cô này chỉ giói xúi bậy thôi ! mà thứ bảy là ngày của tình nhân mà ! bởi vậy buồn là fải rùi

*JIN AE*
05-12-2003, 16:45
ư ! cô J.A này hay nhỉ ! ở sài gòn lao ra đường cho xe tông à ??? cô này chỉ giói xúi bậy thôi ! mà thứ bảy là ngày của tình nhân mà ! bởi vậy buồn là fải rùi
Vậy ra Tuấn Quang huynh đang có nỗi buồn chất chứa trong lòng sao ? Mà ai nói SG ra đường bị tông xe vậy ? Vào quán bar thì có mà tông xe đằng trời . J.A này nói có sách mách có chứng , ai xui các vị đi vào chỗ chết đâu .

lsb-tieutuanquang
05-12-2003, 16:58
ơ cô nương làm như chúng tôi giàu lăm vậy ! vào quán bar ? xa xỉ quá ! vì vậy chỉ có nước ngồi ở nhà mà mơ thôi cô nương ạ kekekekkekekekekekke

*JIN AE*
05-12-2003, 17:03
ơ cô nương làm như chúng tôi giàu lăm vậy ! vào quán bar ? xa xỉ quá ! vì vậy chỉ có nước ngồi ở nhà mà mơ thôi cô nương ạ kekekekkekekekekekke
Ko vào bar thì ra quán vỉa hè cũng gọi là quán mà . Ở đó trừ phi huynh đài làm việc ... chướng mắt bị cớm tóm . Còn ko ai dám đụng tới huynh đài TTQ?

lsb-tieutuanquang
05-12-2003, 17:09
vào quán để làm gì ?? ở nhà gọi 1 ly cafe và 2 cô gái đẹp ko sướng hơn à ??? cô nương này chỉ giõi bày vẽ thôi ! đúng là con gái ko ra gì hết kekekkee

*JIN AE*
05-12-2003, 17:13
vào quán để làm gì ?? ở nhà gọi 1 ly cafe và 2 cô gái đẹp ko sướng hơn à ??? cô nương này chỉ giõi bày vẽ thôi ! đúng là con gái ko ra gì hết kekekkee
Huynh đài này ác cảm với nữ nhi chúng tôi quá vậy ? Ở nhà gọi ly cà phê thêm 2 cô gái thì huynh đài vẫn cần tới phái nữ chúng tôi đó thôi . Dù chỉ cần trông giây phút thì nghĩa là huynh đài cũng ko thể sống thiếu nữ nhi được ...

lsb-tieutuanquang
05-12-2003, 17:15
Huynh đài này ác cảm với nữ nhi chúng tôi quá vậy ? Ở nhà gọi ly cà phê thêm 2 cô gái thì huynh đài vẫn cần tới phái nữ chúng tôi đó thôi . Dù chỉ cần trông giây phút thì nghĩa là huynh đài cũng ko thể sống thiếu nữ nhi được ..
ko fải là cần đâu nhé ! gọi 2 cô gái là tui làm nhục đấy ! chỉ cần vài đồng là có 2 cô gái thì chẳng nhục là gì kekekekkekeke

tihoangtu2003
05-12-2003, 17:17
Ko vào bar thì ra quán vỉa hè cũng gọi là quán mà . Ở đó trừ phi huynh đài làm việc ... chướng mắt bị cớm tóm . Còn ko ai dám đụng tới huynh đài TTQ?

cớm đâu lo mấy viêc này chỉ là lo viêc của mấy cô người mẫu rõ(người mỏ rẩu) thôi .cớm hả bỏ qua ví nó là phái nam nên nó cũng biết vì sao nhậu.hahaha.........

*JIN AE*
05-12-2003, 17:23

cớm đâu lo mấy viêc này chỉ là lo viêc của mấy cô người mẫu rõ(người mỏ rẩu) thôi .cớm hả bỏ qua ví nó là phái nam nên nó cũng biết vì sao nhậu.hahaha.........
Nói như huynh đài thì pháp luật ko được coi trọng nữa sao ? thật đáng buồn . Nhưng thứ 7 cô đơn là lỗi ở các huynh đài thôi , than thở chi ?

best_bai
05-12-2003, 19:41
chuyện chướng mắt là chuyện gì vậy bà hai,chẳng lẽ cái chuyện đấy nó ngứa ngứa mắt lắm à,bà hai xem rôi thì diễn tả em xem đi