PDA

View Full Version : anh cần có em , nơi nương tựa của đời anh lúc bấy giờ !!!

xuanduy
20-08-2003, 09:26
giờ đây em đang ở đâu hả em ? em có biết rằng anh đang khao khác được gặp em lắm ko ? vì ngay bây giờ đây anh cần có một chổ dựa duy nhất là em mà thôi.......
khi biết mình rớt đại học , lòng anh như ko còn là chính mình nửa anh như người vô hướng , lang thang trên khắp nẻo đuờng đời dài vô tận, để tìm gì thì anh ko biết nữa , chỉ biết rằng giờ đây anh chỉ muốn chết đi , cho cuộc đời này ko còn là thiên đàng mà anh đã từng nói với chính em mà thôi . gọi điện cho em ư ? anh làm gì biết số , tìm đến em ư ? xa tận chân trời mà anh làm gì biết địa chỉ . lòng anh giờ như nát tan , khi giấc mơ của anh và em hiện tại chỉ còn là ảo ảnh mà thôi , khi bản thân anh ko làm gì hơn được , nhục nhã , anh chỉ biết trốn mình trong bóng đêm tội lổi . xin hãy tha thứ cho anh ........khi biết được tin này chắc em buồn anh lắm và anh củng chẳng dám nhìn mặt em đâu , nhưng anh vẩn muốn có em bên cạch lúc này hơn bất cứ gì hết , thà nghe được lời trách móc của em mà anh thấy mình còn có thể sống vì em , nhưng em ơi , làm sao bây giờ hả em ? khi em ở một nơi nào đó mà ko một lời điện về cho anh , anh mong em từng phút từng giây , em ơi ! đừng bỏ anh lúc này , hãy cho anh được gặp em một lần này nữa thôi , rùi sao cũng được , nếu như ko gặp được em lần này thì an ko biết có còn gặp lại em nữa hay ko ?.......

RuaTayGatKiem
21-08-2003, 08:47
chàng trai này yêu quá hoá mù rồi ,dù biết rằng thi rớt đại học là một nỗi buồn nhưng nỗi buồn nào cũng có lúc sẽ phai mà ,người yêu của bạn đang buồn và muốn tìm nơi yên tỉnh để vơi xầu ,mà bên cạnh đó bạn cũng rớt đại học mà ,nếu bạn đậu thì có thể nói được ,cả hai điều rớt mà muốn gặp nhau thì chuyện gì sẽ xảy ra đây ,phải chăng buồn quá rồi nghĩ bậy bạ ,khi đó thì không nhưng hai người buồn ma gia đình còn buồn hơn và toàn xa hội sẽ nghĩ sao về hai người,hãy để một thời gian cho nỗi buồn vơi đi đã.........