PDA

View Full Version : 1 điều rất chi là dở hơi của con người

LSB-MucHoang
17-11-2002, 02:34
con người thường mơ đến một điều gì đó xa vời mà mình ko có, rối xao lãng những thứ bên mình, rồi đến lúc mất chúng thì lại tỏ ra tiếc nuối.
cái này thì từ những đồ đạc đơn giản cho đến những chuyện tình cảm cũng như vậy.

LSB_congaiSG
19-11-2002, 11:37
MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì cuộc đời này đâu có khổ đau đúng ko MucHoang?

LSB_soujiro_seta
19-11-2002, 15:37
ông anh ăn chơi này vừa mất người iu sao ạ ??? thực sự trong chuyện tình cảm , chỉ khi nào chúng ta mất đi rồi mới biết răng chúng ta có 1 cái gì đó . cho nên trước khi mất thì nên biết giá trị của nó để mà giữ .

LSB-MucHoang
20-11-2002, 01:50
MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì cuộc đời này đâu có khổ đau đúng ko MucHoang?
tỷ nói đúng lắm, nhưng trên thực tế, nếu ko có sự đau khổ, thì liệu con người ta có hiểu và cảm nhận được những cảm xúc khi hạnh phúc hay ko?

LSB-MucHoang
20-11-2002, 01:51
ông anh ăn chơi này vừa mất người iu sao ạ ??? thực sự trong chuyện tình cảm , chỉ khi nào chúng ta mất đi rồi mới biết răng chúng ta có 1 cái gì đó . cho nên trước khi mất thì nên biết giá trị của nó để mà giữ .
hehhe tui da co nguoi yeu dau ma co the mat duoc ha LSB_soujiro_seta?
nhung ma sao cu keu tui la an choi dzay? oan cho tui wa!!!
<------ko biet an choi la gi! hihi

LSB_congaiSG
20-11-2002, 12:10
đời là thế mà , nhưng nếu ko có đau khổ mà chỉ có hạnh phúc thì cuộc đời này cũng đáng chán lắm áh MucHoang!

LSB-TốngThanh
20-11-2002, 21:04
Nhiều khi có thì ko bít giữ .. .đến khi mất rùi thì thấy tiếc lắm sao .. ta là con người mà ... làm sao mà hoàn thiện đc ... đc cái này ta sẽ mất cái kia và ngược lại ... huynh cứ yên tâm đi đừng bi quan wá huynh à ...

LSB-MucHoang
21-11-2002, 02:38
đời là thế mà , nhưng nếu ko có đau khổ mà chỉ có hạnh phúc thì cuộc đời này cũng đáng chán lắm áh MucHoang!
nếu mà chán thì đâu còn là hạnh phúc nua tỷ nhỉ?
chà chà thế giới nay thiếu logic we hic

LSB-MucHoang
21-11-2002, 02:40
Nhiều khi có thì ko bít giữ .. .đến khi mất rùi thì thấy tiếc lắm sao .. ta là con người mà ... làm sao mà hoàn thiện đc ... đc cái này ta sẽ mất cái kia và ngược lại ... huynh cứ yên tâm đi đừng bi quan wá huynh à ...
đúng vậy, đúng là một sự hoàn hảo trong một sự không hoàn hào
hic

LSB_DanhDaChuaNgoa
21-11-2002, 05:53
Va`rui`di ra ngo' nghieng ti' :1luvu:

_Aquafina_
21-11-2002, 10:16
Mình Phải Cho Đi Thì Mình Mới Có Thể Nhận Cái Khác Chứ ?
Ko Thể Chỉ Bít Ôm Khư Khư Cái Có Sẵn Dâu ?

LyTuLong
21-11-2002, 13:02
Mình Phải Cho Đi Thì Mình Mới Có Thể Nhận Cái Khác Chứ ?
Ko Thể Chỉ Bít Ôm Khư Khư Cái Có Sẵn Dâu ?
dep_trai_me^_gai nói phải lắm phải cho đi mới nhận lại chứ ... có phải không các huynh đệ

LSB_congaiSG
21-11-2002, 14:17
đâu co mâu thuẫn đâu MH , y' CGSG nói là nếu cuộc đời này ko có đau khổ, ko có hối tiếc , ko có những điều dở hơi ay thì cuộc đời này quá yên bình , ko phải là đáng chán àh !

LyTuLong
21-11-2002, 14:32
uh chán thiệt đó

anh hung flash
05-05-2004, 13:52
MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì MucHoang ơi , nếu ai cũng biết quí trọng những gì mình đang có thì làm gì có việc nuối tiếc những chuyện đã qua , con người ta chỉ hối tiếc và ân hận khi người ta đã mất đi mãi mãi mà !nếu như ai cũng biết hạnh phúc là một điều rất đơn giản và nhỏ bé thì

khocdi_cung
05-05-2004, 14:07
cũng không hẳn là như thế những thứ mà mình muốn giữ thường thường không bao giờ giữ lại được cả nhưng những thứ .Hay chằng hạn như người mình yêu thì làm sao có thể giữ mãi được vì lòng người không bao giờ đoán được mà !

NGUYENHONGDUC
05-05-2004, 14:09
hee!
quả đúng là:

ta mong ước những gì chưa có
đã có rồi lại nghĩ là không
cái đang có ta cần hiểu rõ
đáng mât rồi nuối tiếc chi hoài công

kính thư

NGUYENHONGDUC
05-05-2004, 14:12
hee!
quả đúng là:

ta mong ước những gì chưa có
đã có rồi lại nghĩ là không
cái đang có ta cần hiểu rõ
đáng mât rồi nuối tiếc chi hoài công

kính thư

tieutotvodanh
13-05-2004, 09:03
Có hay không có thì có làm sao đâu. Cái gì đến thì chắc chắn sẽ phải đến mà có mong chờ gì thì cũng vô ich mà thôi bà con ạ. Tui nh\ghĩ là như vậy đó có đúng không

taygay_taybi_khap_noi_tun
17-05-2004, 17:07
Tuyệt vọng là phá sản lớn nhất của đời người