PDA

View Full Version : LỜI TỎ TÌNH CHO ANH

hoahongdaygai
07-08-2003, 13:03
ANH!
Giờ phút này anh đang ở nơi xa ấy và chắc là đang giận em nhiều lắm.Vâng,không giận sao được khi mà bé con của anh dám cãi lại lời anh.Khi về nhà rồi em mới nghĩ rằng em đã làm anh giận.Nhưng anh ơi!Không phải là em không yêu anh mà.Tại sao anh lại muốnem phải nói ra??Anh nói hay là em không yêu.Không phải như vậy đâu anh.Chuyện sai lầm của anh em đã bỏ qua,em không nhớ gì nữa.Anh đừng mặc cảm mà làm tình yêu của chúng ta ngày một xấu đi.Em không dám bày tỏ trực tiếp chỉ vì em ngại.Em vẫn còn có sự nhát gan của phái nữ mà anh.Hay nói chính xác hơn là mắc cỡ.Anh thật là ngốc khi dồn em vào thế bí.Chính vì vậy em mới gắt lên và nói ngược lại với lòng mình.Và điều ấy chắc làm anh bị tổn thương.NGHĩ lại vẻ mặt anh lúc đấy em đã biết mình sai.Tại sao lúc ấy em không can đảm mà nói b a từ rằng em yêu anh.Để anhphải buồn,em xin lỗi.Bây giờ em sẽ nói rằng,Anh thân yêu ơi!Em yêu anh.Em yêu anh nhiều như anh đã yêu em và còn nhiều hơn thế nữa.Đừng giận em nữa nha.

Linh Hồn Chết
10-08-2003, 10:18
lời tỏ tình này phải gửi để cho người bạn yêu đọc được chứ. nếu ko thì chán chết, vậy cò khác nào. người mình yêu chết đi rồi tôi mới kịp nhận ra tôi yêu bạn .hihì

forever
10-08-2003, 10:31
đây là lời tỏ tình cho anh vậy đệ muôn tỏ tình cho em co duoc khong vậy

forever
10-08-2003, 10:35
Đời là cái đinh ,tình là cái que
Loe ngoe là ăn đập
tình là cái que sao mà đập đau thế không biết ,có rất nhiêu người bị ăn đập vì cái que này rồi .Sợ chết đi được

hoahongdaygai
11-08-2003, 16:40
Anh ấy cũng hay vào trang này và anh ý sẽ hiêunhững gì mà mình nói.Chúng mình đều hay gửi cho nhau những gì khó nói qua đây mà.

Never
11-08-2003, 18:55
Em điên , phải em điên lắm rồi nghỉ học một buổi chỉ để online chờ anh , một lời hẹn mơ hồ ,.....thế mà em tin , em tin là anh thật lòng cơ đấy , híc đó chỉ là giả dối , anh chỉ nói vậy thôi . Em ngồi ôm lấy cái máy tính ....mà không biết anh đang làm gì , anh bắt em đợi hơn một tiếng đồng hồ

LSB_congaiSG
13-08-2003, 13:36
Anh đã từng hỏi :" Sao em chẳng bao giờ nói yêu anh mà chỉ toàn là anh nói ? " em mỉm cười và ko biết làm sao trả lời câu hỏi đó , bởi cuối cùng em cũng đâu có nói :" Em yêu anh " . Em yêu anh nhưng em chẳng thể nào mở miệng , em hay cười mỗi khi anh bảo yêu em . Em yêu anh nhưng em vốn vụng về , chẳng thốt nổi lời yêu bằng lời nói . Em yêu anh nhưng lòng em vẫn thường hay giả bộ, vẫn hay thường dối lòng mỗi lúc anh bảo nói' " yêu anh" để rồi đến khi chỉ có 1 mình em lại muô'n hét lên :" em yêu anh nhiều " ơi anh có biết . Em yêu anh nên mắt nhìn tha thiết , nên môi cười mỗi lúc thấy bóng dáng anh. Em yêu anh nên em mới tự hoàn thiện mình , cố gắng bớt ngang bướng để anh ko đau khổ. Nhưng em vẫn luôn là 1 con nhóc , hay giận hờn va hay cãi lời anh, hay dỗi hờn và chẳng chiu. nói .... yêu anh! Em vẫn thế và mãi mãi như thế , nhưng em tin rắng anh hiểu được em , bởi em ko giống những người con gái khác , em ko dịu dàng , ko biết nói những lời yêu thương nhưng em tin với nhưng gì em đã , đang và sẽ làm , anh sẽ hiểu rằng em rất yêu anh , và em cũng biết anh yêu anh nhiều lắm , đúng ko hả anh? Nhớ anh nhiều , nhưng ko biết sao nói ra được hết lòng em , dường như ngôn từ ko thể hiện được hết tình cảm em dành cho em , nên em ko thể nói hết những gì em nghĩ .Thôi thì anh cứ biết em rất yêu anh là đủ rồi anh hén , đừng bắt em nói nhiều bởi :
Em vẫn luôn là dòng sông bướng bỉnh
Dẫu yêu bờ nhưng chẳng nói yêu anh .....!