PDA

View Full Version : Hai người yêu nhau thì có thể hôn ở đâu?

LSB-TốngThanh
13-11-2002, 10:21
Mong các Huynh cùng nghiên cứu ạ

Bất Ảnh Vô Hồn
13-11-2002, 16:51
lazy cung hõng có rành zdia` zdụ na`y chắc ỡ trong cong viên hay mấy cái quán cafe gi` dó á,zdụ này phãi hõi zdợ chồng nhà tóc đuôi gà go`i :love2:

lsb_matnguoiyeu
16-11-2002, 07:53
Mọi lúc mọi nơi nếu huynh đệ muốn thui đâu chả hôn được

LSB-Quan Thắng
16-11-2002, 09:57
Đó là chuyện của hai người yêu nhau , khi yêu nhau rồi thì tự họ sẽ biết phải hôn ở đâu thế thôi

Bất Ảnh Vô Hồn
16-11-2002, 18:12
Nhung cung phai tim dia diem de nu. hon them la~n ma.n chu huynh,du`ng kiss ba.y ba. la duoc goi` ekekeke

Min Hee
16-11-2002, 21:21
tức là nơi cần hôn ko hôn và nơi ko càn hôn thì lại hôn đó ... nếu Huynh ở Hà Nội mà Huynh lên đường Hùng Vương rùi lôi ra hun thì có mà chít đó

LSB-Quan Thắng
17-11-2002, 11:56
Hahha , hôn , khi yêu nhau thì tự nhiên mình sẽ biết người mình yêu thích mình hôn ở đâu

Bất Ảnh Vô Hồn
17-11-2002, 13:29
tức là nơi cần hôn ko hôn và nơi ko càn hôn thì lại hôn đó ... nếu Huynh ở Hà Nội mà Huynh lên đường Hùng Vương rùi lôi ra hun thì có mà chít đó
ua la` sao,sao len Hung Vuong hun thi` chit zday .

LyTuLong
18-11-2002, 17:26
theo đệ thì đấy là việc của họ chúng ta bàn tới bàn lui để làm gì ?

TayMonKhanhKK
18-11-2002, 17:40
việc này mà cũng phải nghiên cứu nữa hay sao
hết biết luôn

LSB-TốngThanh
18-11-2002, 20:02
ua la` sao,sao len Hung Vuong hun thi` chit zday .

ạc ạc bác ko ở Hà Lội hả bác ... thảo nào cứ tự do hun nhau ở quảng trường Ba đình ....

:ukliam2: :ukliam2:

SPY
16-12-2002, 20:45
hí hí hun nhau ở dó dệ thấy có seo dâu

LSB_TraChanh
16-12-2002, 21:03
hì hì
Theo mm thì ở đâu cũng được hết àh :15: :15:

yêu cầu xóa nick 1
17-12-2002, 14:22
hôn nhau giữa hai người yêu nhau là 1 việc làm rất thiêng liêng và có tính bản năng của hai giới tính.Theo tôi thì hôn nhau ở 1 buổi tối khi mà đưa nàng về thì gặp trời mưa lúc đó con gái rất mềm yếu và cảm xúc của nụ hôn mà hai người mang lại cho nhau là rất tuyệt vời(không biết ai đã thử làm chưa nhỉ)!!tuyệt lắm đấy.Tuy vậy khi cảm xúc mà chưa lên cao thì nụ hôn sẽ gượng gạo vô cùng giống như chúng ta ăn cái gì đó chưa chín(cái này phải biết đợi và nắm bắt cảm xúc) theo tôi nếu được con gái hôn trước là 1 điều tuyệt vời nhất,nụ hôn đáp trả là rất mãnh liệt và tràn đầy cảm xúc(thật đấy)
có tí kinh nghiệm hủi múa rìu qua mắt thợ nếu có gì sai các huynh đệ góp ý còn sửa chữa .Đa ta!!!!!!!

LSB-Huy_Aka
17-12-2002, 17:53
hôn nhau giữa hai người yêu nhau là 1 việc làm rất thiêng liêng và có tính bản năng của hai giới tính.Theo tôi thì hôn nhau ở 1 buổi tối khi mà đưa nàng về thì gặp trời mưa lúc đó con gái rất mềm yếu và cảm xúc của nụ hôn mà hai người mang lại cho nhau là rất tuyệt vời(không biết ai đã thử làm chưa nhỉ)!!tuyệt lắm đấy.Tuy vậy khi cảm xúc mà chưa lên cao thì nụ hôn sẽ gượng gạo vô cùng giống như chúng ta ăn cái gì đó chưa chín(cái này phải biết đợi và nắm bắt cảm xúc) theo tôi nếu được con gái hôn trước là 1 điều tuyệt vời nhất,nụ hôn đáp trả là rất mãnh liệt và tràn đầy cảm xúc(thật đấy)
có tí kinh nghiệm hủi múa rìu qua mắt thợ nếu có gì sai các huynh đệ góp ý còn sửa chữa .Đa ta!!!!!!!
Ặc ặc ặc .....xin lỗi các huynh đệ cho tôi cười chảy nước mắt 1 chút đã .....
Thưa các vị bố Misurugi này là thèng bạn nối khố của tôi từ lâu lẩu lầu lâu rồi ....
Bố ấy cũng đã trải qua biết bao thiên tình sử nghe qua cũng lãng mạn lém ạ , nhưng khốn nỗi bố trẻ nhà tôi toàn yêu đơn phương hoặc ko được đáp lại mà thôi ...hic hic duy nhất một lần bố ta nắm tay được với 1 bà là do lúc đó bà ta xoè ĐH còn bố trẻ thì đỗ , trước lúc xa quê anh cao hứng tí mà thôi...
He he he còn về chuyện kia hôn ấy mà ...thì tôi xin lấy cái đội nón của tôi ra mà thề rằng bố trẻ nhà tôi chưa được ngửi bao giờ ạ nói gì là được nếm...
hic hic , tội nghiệp quá ! Tôi lại mủi lòng rồi...
Thôi thế nhé , bài bố trẻ viết là do bố trẻ nghe chuyện tôi kể và đọc sách báo xem phim ảnh ra đó thôi , còn kinh nghiệm thực tế có gì cứ hỏi tôi ...Chào !

LSB_Pine
17-12-2002, 19:34
Gà hả anh Huy_Aka? Thảo nào nghe wuen wuen ! hì... em hỏi nè có nên chia sẻ kinh nghiệm ấy không anh nhỉ???

nhoc_sieu_quay
17-12-2002, 21:07
:02_grin: thật vậy không huy_aka?nghe vậy thì mm thấy huyng đáng để mọi người học hỏi quá a.mà không bít có ai chưa,chứ mm dăng ký nè.huynh nhớ là iu tiên nha.hihihii.mm thì chỉ bít là khi iu ý người ta thường hun nhau ở nơi nào yên tĩnh nè,nhất là kín đáo nữa,chứ ngoài ra thì xin lắng nghe huy_aka đó. :mrgreen:

LSB-Huy_Aka
19-12-2002, 17:51
:02_grin: thật vậy không huy_aka?nghe vậy thì mm thấy huyng đáng để mọi người học hỏi quá a.mà không bít có ai chưa,chứ mm dăng ký nè.huynh nhớ là iu tiên nha.hihihii.mm thì chỉ bít là khi iu ý người ta thường hun nhau ở nơi nào yên tĩnh nè,nhất là kín đáo nữa,chứ ngoài ra thì xin lắng nghe huy_aka đó. :mrgreen:
Hic hic , mm à ? mm ko chịu suy nghĩ kĩ càng gì cả !
Huynh phải có người yêu rồi thì mới có được những kinh nghiệm đó chứ .
MM thông cảm nha , để huynh kiếm cho mm 1 tên khác đảm bảo còn hơn huynh nữa kìa . Đồng ý nha mm

nhoc_sieu_quay
20-12-2002, 09:59
:02_grin: huynh lại nhầm nha.mm là em muốn theo huynh học cái kinh nghiệm đó thui à.chứ có bảo huynh cho mm theo về học ở nhà như huynh nghĩ đâu à.huynh làm mm ngại chết đi được luôn.

LSB-NuHiepSiTinh88
20-12-2002, 15:13
hà hà.thế là đã làm Huy_Aka cụt hứng.đang ế lại có người theo.hic

LSB-Huy_Aka
21-12-2002, 17:00
:02_grin: huynh lại nhầm nha.mm là em muốn theo huynh học cái kinh nghiệm đó thui à.chứ có bảo huynh cho mm theo về học ở nhà như huynh nghĩ đâu à.huynh làm mm ngại chết đi được luôn.
Hi hi , huynh hiểu rùi ...
thế thì được mụi à ...
Ko có vấn đề gì đâu !

LSB_TraChanh
21-12-2002, 20:59
giả sử là huynh ý có ý đồ khác đi chăng nữa :roll: thì mm đảm bảo là huynh ý ko dám đâu, huynh ý có ngươid quản lý rùi ạ :D

nhoc_sieu_quay
22-12-2002, 20:37
:02_grin: :02_grin: :02_grin: hihihiiiiiii.cảm ơn huynh spy nha.mà m muốn hỏi huynh là huynh định cho m học bao nhiêu phần trăm kinh nghiệm của huynh đó? :15:

LSB-Huy_Aka
24-12-2002, 16:39
giả sử là huynh ý có ý đồ khác đi chăng nữa :roll: thì mm đảm bảo là huynh ý ko dám đâu, huynh ý có ngươid quản lý rùi ạ :D
Hic , mm cũng biết à ? Nhưng ko phải là người quản lý như mm nói đâu
mà là người giúp anh tìm thấy niềm vui và hạnh phúc thì đúng hơn :1luvu:

LSB_TraChanh
24-12-2002, 18:56
mm nói thế chỉ để ám chỉ 1 điều là huynh đã có người iu rùi, chứ ko hề có ý là tỷ ý bắt nẹt huynh hay gì gì đâu :D

_Aquafina_
24-12-2002, 19:54
Duyên ơi ! Em có biết anh yêu em như nào ko ? Sao em lại yêu Huy ?
Hu hu ! Lòng thầm buồn vì người tôi yêu ko còn như hôm nào ...hic hic !
Em chọn người yêu cho em cũng là bạn thân với anh , tiếng nói yêu giờ sao nên lời !...
Đùa tý cho vui , Huy_huynh đừng bận tâm nha ! Ha ha ...

LSB_Pine
02-01-2003, 19:05
Hì ....Sao tra chanh lại có thể nói là quản lí nhỉ???
Còn bố Toàn !Bố có mát dây thì mời bố về nhà nhá !Anh mà yêu tôi á??Lạ vậy a'??ha ha ha .....nay` giả sử anh có yêu thật thì về hát tiếp bài dành cho người đến sau nhá...ha ha ha :35:

_Aquafina_
03-01-2003, 10:11
Vâng ! Anh mày đùa tý sao cô em đã giỡ võ khỉ ra vậy !
ha ha ..,. đúng là duyên nhà mình ... , Anh cứ yêu ... ha ha

Bất Ảnh Vô Hồn
19-05-2003, 18:36
Khi cả hai người cảm thấy tình cảm dâng trào thì là lúc có thể hôn cho dù là đang ở đâu. Chú ý nghiêm cấm hôn nhau ở nơi đang có đám hiếu(đám ma). Sẽ bị chửi đó.

thuongthuongconuong
22-05-2003, 17:55
ai' chà chà vân' đề này kho' đây,mà muội cũng ko bit' được nữa,sao huynh đưa ra vân' đề kho' thê' thì ai noi' được cơ chư',muội chịu thui :wink:

tieumuoingaytho
22-05-2003, 19:14
Hôn ở đâu a' ,tuỳ từng sở thích mỗi người thui ,hôn mũ ,hôn môi ,hôn chán ,nói chung là tuỳ

thuongthuongconuong
22-05-2003, 19:21
trùi ui! TMNT oi người ta có hỏi là hun ở đâu trên cơ thể đâu mà muội viết thế nhầm chủ đề rùi

tieumuoingaytho
22-05-2003, 19:22
Hôn á,tuỳ thôi .Nói chung là hứng lên thì ở đâu cũng có thể chiều được.Có phải không mà có khi ngay trong nhà vệ sinh cũng đươc phải không mình nghĩ là vậy đó đúng không hay ngay cả ngoài đường cũng đươc phải không nào.Đồng ý với ý kiến của mình chứ?
OK

thuongthuongconuong
22-05-2003, 19:34
trùi! đọc xong bài của TMNT tui xỉu quá,TMNT kinh đây bạn và người yêu bạn toàn hun nhau trong nhà vệ sinh à,kinh quá,tui nói là tui sợ :lol:

Phongcongtu
25-05-2003, 09:40
Trời a. , mây' cai' chuyện vặt. mà quý vị cũng đem ra bàn luận làm gì , em a' em và vợ yêu của em (thuongthuongconuong ý mờ ) toàn hun nhau ở trên taxi , hè thế mới sành điệu á !!1

forday
25-05-2003, 10:39
[b]hun ở đâu ư? không biết nữa miễn sao cả hai không ngại là được rồi, nhưng FD kỵ nhứt là hun ở chỗ đông người, ngại lắm >_> ^_^

Thiet Long
25-05-2003, 21:43
người ta đã iu nhau thì chỗ nào mà người ta chả iu dược cơ chư . phải hông bàng hữu

kebactinh_th
26-05-2003, 12:50
Hôn ở đâu à , có lẽ là ở môi ....ho` ho` hôn môi chứ còpn đâu nữa

thuongthuongconuong
26-05-2003, 16:21
Trời a. , mây' cai' chuyện vặt. mà quý vị cũng đem ra bàn luận làm gì , em a' em và vợ yêu của em (thuongthuongconuong ý mờ ) toàn hun nhau ở trên taxi , hè thế mới sành điệu á !!1
trùi ui! huynh ơi sao huynh lại nói thế chứ,muội chắc xỉu quá,huynh nói thế lộ hết bí mật rùi,huhuhuhuhu,hiihihihih đùa thế chứ muội phủ định điều huynh nói đấy nhé,huynh nói thế mọi người nghĩ là muội vô duyên thì sao,mà huynh nói thế cũng ko đúng lắm đâu nhé,huhuhuuhuhuhu :cry: