PDA

View Full Version : anh thương yêu!

lili co nuong
05-08-2003, 17:04
anh và em mới quen nhau được hơn 2 tuần,mà tình cảm đã như là vơ chồng với nhau.Thế mà bây giờ tự nhiên em cảm thấy anh và em xa cách nhau nhiều quá!
Giá như anh có thể đọc được những dong này của em thì tốt quá!chắc chắn sẽ chẳng bao giơ anh đọc được những dòng này của em nhưng em vẫn viết!viết mà ko cần anh đọc!
em chi cần có người chia sẻ thôi!

ai có thể chia sẻ vơi muội thì cư vào nhé!

LsB-a LiTtLe GeCkO
05-08-2003, 22:05
Mình ơi , vậy là đã hết một ngày nữa rồi . Nhưng sáng mai , khi thức dậy sẽ không còn mình ở bên , sẽ không " bị " mình đánh thức , nhớ quá . Mình có biết em đã cảm thấy hạnh phúc thế nào khi bắt đầu một ngày mới bằng một tiếng thì thầm bên tai Cưng yêu chưa ? Một ngày của chúng mình bắt đầu từ 7h15' , đó là do mình bắt em dậy sớm chứ bé của mình ngủ nhiều như một chú mèo lười vậy đó . Em như một cô vợ hiền cùng ông chồng yêu " đi chợ " , hì . Mình yêu của em khéo hơn em tưởng , ra đến chợ mà em cứ ngỡ mìn là người thừa . Tất cả đều do chính mình chọn , và thức ăn cũng do chính mình làm . Em khẽ ôm mình và nói Vậy sau này cưới nhau rồi để bé làm chồng còn hunnie làm vợ nghen . Mình chỉ cuời và nói Bé yêu đừng có vậy , anh sẽ hướng dẫn cho bé làm một cô vợ đảm đang . Hi` , biết ngay là mình sẽ nói vậy mà . Nhìn hai đứa mình đi chợ , rùi đi siêu thị , đi sắm đồ hay đi dạo phố mình lại cười và nói Bé thấy chúng mình có giống vợ chồng mới cưới không nè , hạnh phúc nhỉ bé nhỉ ? . Ừa, nghĩ lại cũng giống ha mình .Yêu lắm cơ .
Một tuần chúng mình bên nhau là cả một tuần hạnh phúc . Được sống cùng người mình yêu , được cùng nhau ngắm sao ( hì , mà lại ngắm trong vườn của mình nữa chứ ) , rùi được mình trổ tài nấu ăn như một ông chồng mẫu mực nữa . Mình luôn dỗ dành những lúc em nũng nịu bằng một nụ hôn dịu dàng . Hay những lúc em trêu đi mình dỗi , mình lại lôi con gấu của mình tặng em ra ôm rùi quay mặt vô góc tường . Mình yêu đúng là trẻ con . Mình ơi , mình có biết em yêu mình nhiều lắm không ... Mà em tin rằng mình biết điều đó .
Ngaỳ mai đã không còn mình ở bên . Khi em bước vào căn phòng , từng hình ảnh , tiếng nói , nụ cười , những kỉ niệm về ngày tháng bên nhau lại ùa vào nỗi nhớ , em lại muốn khóc . Nhưng em sẽ không làm vậy , em sẽ nhớ mình . Và em biết caí ngày chúng mình sẽ sớm bên nhau không còn lâu nữa . Mình ơi , em yêu mình nhiều lắm . Cả trong những giấc mơ em cũng luôn nhắc đến tên của mình .
Gửi tới con heo mập đáng yêu trong lòng em

Never
06-08-2003, 09:42
Anh ..giá mà ngày nào em và Anh cũng được đi cùng nhau trên con đường mà em thích nhỉ ?
À nói đến Ánh em lại nhớ đến cô ấy hôm qua em thấy cô ấy ở đối diện Yến Nhi ..mặc quần áo đẹp lắm mà không thấy Anh đi cùng ..vậy là sao ANh ?

lili co nuong
06-08-2003, 17:25
toàn những hoàn cảnh thật đáng thông cảm

lequangnhat
06-08-2003, 18:28
minh la mot nguoi khi doc dc nhunh truyen nhu the nay minh rat thong cam nhung ban oi ban hay hy vong anh ay se doc dc , vi ai cung co hy vong ma chuc ban gap nhieu may man!

Never
06-08-2003, 20:29
Anh ..lại một hôm nữa Anh làm em thật vui mà cũng thật buồn ..cảm động làm sao khi hum nay anh đứng lên chỉ là để kéo ghế cho em ..còn mắng cái thằng cà chớn bên trên vid nó ko chịu đứng dậy ? :''Mày có bít người ngồi sau chật như thế nào không ? ''...Có thể đó chỉ là một hành động galăng nào đó thui nhưng mà em thấy sao cảm động ....ANh ơi .......Mà lúc về sao Anh cứ mất hút sau đèn đỏ thế ..sao anh không đợi em cùng về hả Anh ? Anh ngại hay Anh còn đang chờ cô ấy ? Anh ....Anh ơi ...

lili co nuong
07-08-2003, 14:09
chẳng bao giờ anh ấy đọc được những dòng này hết!vĩnh viễn không bao giờ!muội ko buồn vì điều đó!muội chỉ muốn anh ấy hiểu lòng muội!

forever
10-08-2003, 15:51
vậy bạn viết nên đây để mọi người đọc à ,nếu bạn muốn anh ấy hiểu lòng bạn thì thì bạn nên thổ lộ trực tiếp với anh ấy ý

zicziczac
10-08-2003, 16:17
!!!!! gui lili conuong!!!!l
lili co nuong oi cho fep tui goi la lili cho them tinh cam ha . sao lili co nuong da cam va da sau den noi vay co chu muon nguoi ta doc duoc nhung gi cua minh hay bao nguoi ta vo thu www nay coi chac nguoi ta se doc duocnhung chac lili ko muon vay thi fai dung ko? nhung dieu do thi dau co sao fai ko
than ai
lam wen ha

Never
10-08-2003, 19:24
Nếu lần sau bác có post bài thì chọn kiểu telex là kiểu vít chữ có dấu nhá ...cho dễ đọc chứ như thế này là ..lần sau em xóa đi đoá :-)

xuanduy
20-08-2003, 18:21
những gì bạn làm anh ấy sẻ hiểu và hiểu hơn bao giờ hết khi anh ấy biết , ko cần phải đọc những dòng chữ như thế này đâu , bạn hãy là chính bạn khi có anh ấy bên cạch hay ko còn anh ấy nữa , nhưng trong lòng bạn hãy luôn hi vọng một điều ai cũng có thể hi vọng được , đó là có một tình yêu của người mình yêu đáp lại , chúc lili cô nương thành công và hạnh phúc......

lili co nuong
04-09-2003, 17:39
cám ơn xuanduy đã động viên lili!lili cảm thấy trong LSB thật có nhiều người đồng cảm với mình quá!cám ơn mọi người nhiều nhé!lili cũng hi vọng mình được hạnh phúc!:)