PDA

View Full Version : Anh nhớ em

LSB-KinhVoMenh
04-08-2003, 20:34
Anh biết trong suốt thời gian hai đứa mình quen nhau ,anh đã làm cho em buồn nhiều lắm phải không em............ ,nhưng em đâu có biết vì sao anh lại làm như vậy không ? Vì anh thấy anh không có đủ đìêu kiện để làm cho em vui và ví anh quá nghèo ,không phải anh không còn yêu em mà vì anh thấy mình không xứng đáng với em ,bây giờ khi đã mất em rồi anh mới cảm thấy mình đã sai lầm khi nghĩ như vây.Nhưng có muộn quá không em khi anh nói như vậy ....thật sự anh muốn em hiểu được anh ,nhưng anh nghĩ không còn kịp nửa rồi vì em nay đã có người yêu mới ,anh cũng không biết nói gì hơn là cầu chúc cho em hạnh phúc bên người yêu mới........ nhưng dù sao đi nữa thì anh vẫn mãi mãi yêu em!!!!!!!

phamhaichau2003
04-08-2003, 20:52
anh cung khong hieu tai sao chung ta lai yeu nhau nh nhu the nua anh rat buon vi chung ta phai xa nhau em van doi anh nhu ngay nao em da doi ,em chi mong chung ta co thoi gian ben nhau em mong anh lam anh a 1 khi nao co thoi gian hay den voi am nhe

shock2002
02-09-2003, 11:28
Đã bao lân` Em noi' vơi'Anh :tiên` bạc ư ? , danh vọng ư ? Em đâu cân` miễn la` hai đưa' minh` được hạnh phuc' . Những cai' đo' chỉ la` một thư' phu` phiêm' gi` đo' giup' con ngươi` co' được hạnh phuc' trươc' măt' ma` thôi.... Sao Anh không hiểu ? hay Anh cô' tinh không hiểu để vưt' bỏ đi những gi` ma` bao năm hai đưa' đã gây dựng ? Giơ` đây tât' cả đã hêt' thật rôi` , tinh` cảm bao năm của hai đưa' cũng như biêt' bao kỉ niệm vui buôn` .... Anh đã tự tim` kiêm' cho minh` một li' tưởng riêng va`đã rơi` bỏ Em để chọn lựa cai' ma` Anh cho la` đung' , thi` chinh' Anh phải tự khẳng định bản thân minh` đi .. Em luôn câu` chuc'những điêu` tot' đẹp nhât' sẽ đên' vơi' Anh .

" Rôi` mai đây nêu' trên đương` đơi` thây' nhau , hãy noi' Em nghe sao Anh đanh` long` bỏ đi ......... để tinh` ta đanh` dở dang thôi. "