PDA

View Full Version : THƯ VIẾT CHO NGƯỜI EM THƯƠNG NHẤT NHƯNG EM KO NGHĨ NÓ SẼ ĐƯỢC GỬI ĐẾN ANH

TrieuPhiYen_213
30-07-2003, 15:34
Đã lâu lắm rồi anh ạ ,có lẽ từ ngày anh ra đi em không nghe cái băng anh hát tặng em .nào là:MY LOVE<SOLEDAD<IF I LET YOU GO... và bai hay nhất là :I SWERA --tôi thề, em chưa bao giờ nghe hết nó cả anh ạ ,bởi em ko thể chụi được, em yêu anh thế mà anh đã bỏ anh đi
Hôm nay bạn em đến và vô tình nhỏ bật cái băng đó _em đã giấu trong ngăn bàn. Em vừa ở dưới nhà lên nhỏ bảo :ai mà hát nhạc nước ngoài hay qwá vậy nè , chẳng kém ca sĩ chuyên nghiệp chút nào ? em đã chực rơi nước mắt, em nhớ anh nhiều lắm .Em trả lời rằng: một người bạn giờ đã đi xa . Bạn em hồn nhiên hỏi han về anh , nó ko hề đẻ ý đến tâm trạng em qua những câu trả lời .
Bỗng nhiên băng vụt tắt , giọng nói của anh vang lên ấm áp : EM À? THẬT RA ANH KO MUỐN RỜI XA EM ĐÂU NHƯNG HOÀN CẢNH KO CHO PHÉP ANH Ở LẠI BÊN EM . CHÍNH VÌ THẾ GẦN 1 THÁNG NAY ANH LẠNH
LÙNG VỚI EM . ANH MUỐN EM HẬN ANH , EM GHÉT ANH , CÓ THỂ NHƯ VẬY EM SẼ ĐỠ ĐAU KHỔ HƠN EM Ạ... ANH RẤT ĐAU KHỔ KHI PHẢI XA EM
NGƯỜI CON GÁI ANH ĐÃ YÊU THƯƠNG SUỐT 3 NĂM QUA . CẢ CUỘC ĐỜI NÀY ANH CHỈ YÊU EM ,CHỈ EM MÀ THÔI , NẾU SAU NÀY KHI ANH GẶP EM ĐÃ HẠNH PHÚC BÊN NGƯỜI KHÁC THÌ ANH SẼ VĨNH VIỄN NGẮM EM TƯ XA VÀ MONG EM HẠNH PHÚC .
NHẤT ĐỊNH ANH SẼ QUAY VỀ EM Ạ , BỞI CHỈ CÓ EM MỚI LÀM CHO ANH HẠNH PHÚC
NẾU TIN TƯỞNG ANH THÌ ĐỢI ANH EM NHÉ ...
ANH YÊU EM NHIỀU LẮM . ANH MUỐN HÁT TĂNG EM LỜI VIỆT BÀI HÁT TÔI THỀ ...
Và giọng hát anh vang lên ấm áp như anh đang ở bên em ,giọng hát của anh vang lên làm ấm áp trái tim em , em bật khóc ...
Bạn em như chợt hiểu ra tất cả nó cuống quýt xin lỗi em. Nhưng em đã cảm ơn nó rất nhiều , có nó em mới nghe hết băng mới hiểu anh...
Giờ đăy em hiểu ra nhiều ddièu em từ chối mọi lời ngỏ của mọi người .
Âm thầm em đợi người hùng của mình _anh...
Yêu anh em sẽ đợi , yêu em xin anh cớ quên lời thề ...

LSB_HaiHang
08-08-2003, 20:03
Bài viết đầy chất tình cảm của đôi lứa , nhưng theo tôi có một cái gì đó vẫn quá chung chung , chưa toát lên được hàm xúc thực sự của bài viết. Đó cũng chính là kinh nhiệm khi viết thư đó mà...

LsB-a LiTtLe GeCkO
08-08-2003, 20:37
Tình yêu của mỗi người một khác , không tình yêu nào giống tình yêu nào . Bởi vậy những cảm xúc , tình cảm của mỗi người cũng khác . Không một nhận xét nào có thể nói đúng về bức thư này vì đơn giản nó là những cảm xúc chân thành gửi đến một người . Huynh à , đừng nhận xét như thế nhé :wink:

LSB_quận chúa Triệu
09-08-2003, 13:16
Tỷ nói cũng đúng đấy tình yêu là thứ ma lực không thể tả và cũng ch8ảng có ai đề phòng nó được cả .Mỗi người có những hàm xúc khác nhau chứ không có chung chung đâu !!!

vietdaica
12-08-2003, 20:27
ah ha ! anh cũng biết bai TÔI XIN THỀ
bài đó hay thật đó, nhưng tình yêu là cái gì đó , ko thấy được , chỉ co những người yêu nhau mới thấy được
anh đừng buồn nhé ,em tin chị ấy sẽ quay trở lại với anh
đừng để mất hy vọng anh ah

TrieuPhiYen_213
15-08-2003, 09:05
cảm ơn các bạn.
tình yêu đối với tôi thật đẹp
đó là sự chờ đợi...

Never
15-08-2003, 10:29
Mỗi lần nghe bài hát đó là em lại thấy bị làm sao sao đó ...híc híc ...nhưng chị ạ ...chị cứ làm như anh ấy nói đi

lili co nuong
15-08-2003, 16:32
1 bài viết rất cảm động!nếu biết được người mà Phi yến tỉ tỉ thương thì muội sẽ nói giúp!híc híc!cảm động quá
bài viết có phần rất đúng vơi muội tỉ ạ!

vietdaica
20-10-2003, 09:42
muội sắp cưới chồng mới mà sao lại bùn hả , nè coi chừng ông chồng em nghe được thi chit
anh ko muốn nghèo đâu em gái ah

TrieuPhiYen_213
06-01-2005, 14:00
Anh à , Em đã Chờ đợi Anh Như Những Gì Anh Mong Muốn ...em Tin Anh , Em Tin Vào Tình Yêu Của Chính Mình . Thế Là Gần Hai Năm Từ Ngày Anh đi...em Nhớ Anh
Nhớ Rất Nhiều Anh ạ.em Ko Thể Nào Lý Giải được Nỗi Nhớ Của Em , Ngày Sinh Nhật Em Em Nhận được Một Bưu Phẩm ,một Bông Hồng Ko Một Cái Tên , K0 Một Dòng địa Chỉ ...em Biết ,chỉ Mình Em Biết Là Anh .anh à,với Em Tình Yêu Với Anh Là Tình Yêu đầu Tiên ,nguyên Sơ Trong Trắng .đã Có Bao Nhiêu Người Con Trai Ngỏ Lời Yêu Thương Em Nhưng Em Luôn Từ Chối .anh, Anh Hiểu Em Chứ Anh? Nhưng Tại Sao Anh Ko Gửi Cho Em Một Lá Thư Hay Chỉ Một Dòng Chữ Anh Nhớ Em ...đã Bao Lần Em Chạnh Lòng Khi Nhìn Bạn Bè Em Ríu Rít Bên Người Yêu Mỗi Chiều Thứ Bảy ,lúc đó Em Nghĩ Giá Có Anh Bên Cạnh Em .song Tình Yêuđã Cho Em Một Nghị Lực để Em Có Thể Chờ đợi Anh ,em Luôn Tự An ủi Mình Có Lẽ Lúc Này Anh Cũng Dang Nhớ Về Em . Những Lúc đó Em Lại Nhớ Và Thương Anh Nhiều Hơn ...
Anh à...em Muốn Nói Với Anh Một điều Là Em Yêu Anh ...