PDA

View Full Version : Trang web này là trang web gì thế ???

Nhoc_con
25-07-2003, 09:11
Ơ các bác ơi , cho em hỏi đây có phải trang chuyện chưởng ko thế , toàn hung muội với chả Luơng Sơn thôi , thế cái trang web này tạo ra để làm cái gì thế ạ !

LSB-Cánh chim cô đơn
25-07-2003, 12:26
Huynh đệ đã đọc truyện Thuỷ Hử bao giờ chưa? Nếu đọc rồi chắc tất hiểu tên của diễn đàn mang ý nghĩa thế nào. Nói tóm lại đây là 1 dạng Forum như bao Forum khác trên mạng mà thôi. Mà ở đây không có chuyện chưởng đâu, chỉ có chuyện dã sử thôi.

Never
25-07-2003, 14:43
hê hê..tui thấy là forum thì U có thể nói bình thường hàng ngày thui ...gọi huynh muội làm gì ...nghe thấy bùn cười :-) Còn viết bài đi mà tăng chức tăng tìn ....khà khà cố lên cố lên

Nhoc_con
25-07-2003, 14:47
À . Hoá ra Thuỷ Hử là truyện dã sử , em lại cứ tưởng truyện chuởng , về cả hai thể loại này em đều kém cả, các bác cố vấn cho em với nhé . Em chỉ xem phim mà thôi , còn truyện thì em thích đọc truyện tranh cho dễ hiểu , đỡ phải suy nghĩ he he he

LSB-TrieuNhi
25-07-2003, 19:36
ở đây cũng có truyện nửa .nhiều lắm , .truyện thuỷ hử này ,tình sử võ tắc thiên này ,hoàn châu cacác nì v.v nhiều lắm ,hì but ko có truyện tranh,ai muốn xem thì vào tàn kinh các á .còn muốn xem thơ thì vào thi đài cũng trong tàn thư các luôn ,ở đây mới được sửa chửa .vào xem thử đi bà con ...nhìn đẹp và hay lắm á

Nhoc_con
26-07-2003, 14:39
QUảng bá dữ quá hen !