PDA

View Full Version : Gỡ bỏ chương trình Deep Freeze giùm em

vongocphung
02-02-2005, 13:55
em muốn gỡ bỏ chương trình Deep Freeze của máy công cộng thì phải làm sao . giúp giùm em nha . thank :)

thang_gu_nha_tho_duc_ba
03-02-2005, 07:02
nên hỏi chủ quán vì cái này thuộc quyền quản lý của cá nhân còn cứ muốn bỏ hẳn thì nên vào box tin học hỏi nghe

the_gioi_khong_tinh_yeu
05-02-2005, 20:08
dễ mà ông cứ kiếm nó cài vô lần nữa thì sẽ có phần xoá thôi tôi mới xoá nè không tin ông làm thử đi

vongocphung
15-02-2005, 13:53
trời ơi em đã thử làm rùi mà không dược nên mới hỏi mấy huynh thôi......... Cái tên chủ máy láo cá thách em tải virut về phá máy của ổng ........ ức lắm

blue_star
23-02-2005, 20:36
neu em biet pass cua no thi rat de~ , chi can va`o no roi chong che do , ngun hoat dong , roi setup no lan nua~ la se go no ra duoc , con cach thu hai ! dung phan men , thay doi dung luong cua o dia ! 1G thang 1.5G , no se ngun hoat dong ! em thu~ di ! neu la depf.. cu~ thi sap het thoi hang su dung roi do , tu no se mo cua ha` ... tim thu di ha' !

Mắt Đêm
23-02-2005, 22:01
Nếu ngoài hàng chỉ cài đặt một cách bình thường thì bạn cứ vào Control Panel --> Add/Remove Programs --> xoá đi nhẹ nhàng :)
Còn nếu nó cố tình cài có bảo mật.. thì thôi quên đi vậy :D

Kelangquen
26-02-2005, 22:32
Bạn ấn Start -->Run, gõ: msconfig

chọn Startup rồi ấn nút Disable All.

Máy yêu cầu khởi động lại máy. Bạn ấn ok. Sau khi khởi động lại máy thì các chương trình thường trú đều bị loại bỏ.

hdvt
09-06-2005, 10:38
em muốn gỡ bỏ chương trình Deep Freeze của máy công cộng thì phải làm sao . giúp giùm em nha . thank :)

Thế này nha , bác muốn gỡ bỏ chương trình đó thì đơn giản lắm chết cái em lại không bít tiếng anh lên khó nói quá ah.
nhưng mà bác muốn bít thì qua Mail cua em nha : [email protected]

tức là vào run/regedit/vào phần thứ 3 của nó đó rồi vào microsoft/ winNT/vào currenvessionhay cái gì đó chảng bít nữa /xóa cái thứ 2 của nó ở ô bên phải đi cái dòng toàn số thôi đó vậy là Ok sau đó vào cài đặt mới nó khi đó nó có hai lựa chọn cho phép bạn Reomove đi nếu cài tiếp thì cài mà không thì khởi động lại là hết rồi
tui chưa bít viết tiếng anh có đúng không? nhưng ma nếu không được thì mail cho tui Ok

soiconngongac
13-06-2005, 16:47
noi the nay thi ai ma hieu noi chu
cha ra dau vao dau ca ong oi
ong co the noi ro hon ko hoac ai co cach hay hon ko

soiconngongac
13-06-2005, 16:52
ah cac bac oi cach do pha ra roi co lam cho no cho ve vi chi cu dươc hong
de chu hang ko biet gi ca

aninhvn
22-06-2005, 08:31
Hi` Hi` Em co canh ne ... format c: the la song . Chui kho cai lai may!

chicken
16-01-2006, 17:50
ac. ac. sao mọi người nói nhiều đến vấn đề này thế nhỉ trên diễn dàn đã có bài viết về cách phá rồi mà ông "vongocphung" ong tìm cách phá Deepfree ngoài quán để làm gì chắc lại để cài keylog hả

katla
25-03-2006, 21:03
Xài Deep Unfreezer nè:
www.hapecvn.com/inst_DeepUnfreezerU1.6.exe