PDA

View Full Version : Hừ, lại phải hỏi tội thêm 1 mod nữa: nhocthuytien

Mắt Đêm
29-01-2005, 07:50
Hầy, thế là lại vừa lãnh thêm 1 thẻ phạt nữa - điều chưa từng xảy ra với cái tên "doviet" từ ngày tui biết forum là cái gì!

LSB-Nhocthuytien này, cho hỏi cái câu tại hạ nói trong bài viết của ông hòa thượng gì đó đòi lập chùa trong LSB ý, nó có lạc đề không? có trái với ý kiến chung của những người khác là cái đề nghị của lão đó nghe rất xuẩn ngốc không ? cớ gì Nhocthuytien lại chém cho tại hạ 1 thẻ phạt nữa, rất vô lí!

Mấy ông bà mod ở forum này lạm dụng chức quyền đến mức nực cười! Cùng 1 câu nói nhưng nếu là mod lâu năm nói ra chắc ai cũng cười xòa, còn tại hạ thì ít ai biết đến nên mỗi lời nói đều bị soi tí một phải không ?

Hờ, các bác xem xét lại cách làm việc của mình đi nhé, tác phong làm việc và kinh nghiệm quản lí kém quá!

Hừ!

(Kiện tí thôi, chứ bị trừ cả chục điểm hay ăn cả trăm thẻ phạt cũng chẳng làm tại hạ bận tâm đâu. Có điều mấy hôm nữa nếu giới thiệu cho làng võ biết mặt các trang web liên quan tới võ thuật thì e là tại hạ sẽ hơi ngại khi nhắc đến tên trang web này, các vị hiểu chứ ?)

LSB-LyQuy
29-01-2005, 08:47
(Kiện tí thôi, chứ bị trừ cả chục điểm hay ăn cả trăm thẻ phạt cũng chẳng làm tại hạ bận tâm đâu. Có điều mấy hôm nữa nếu giới thiệu cho làng võ biết mặt các trang web liên quan tới võ thuật thì e là tại hạ sẽ hơi ngại khi nhắc đến tên trang web này, các vị hiểu chứ ?)
Ối trời, phát ngôn viên nè mọi người ơi. LSB của chúng ta có vẻ vang hay không, có được sánh vai với các cường quốc năm châu hay không là nhờ một phần lớn vào công giới thiệu của người này nè. Nhóc phạt thẻ người này là đắc tội người ta quá rồi đấy nhé. Tội Nhóc nặng lắm, chuyến này cắt không cho đi tán giai trong vòng nửa năm. Chít thật, em xin thay mẹt Trại chủ và các ĐL trên LSB nhận tội với anh ạ. Xin anh nhớ quảng cáo cái 4rum này của bọn em ác vào nhé anh. Bọnh em xin biết ơn anh lắm lắm ạ.
Ý quên, nhưng anh quảng cáo gì thì quảng cáo nhớ nói với người ta là ai vào được đây thì vào chứ đừng vào rồi chê ỷ chê eo nhé. Vào mà cứ dở cái giọng chê bai này nọ là em tống khứ đấy.

Mắt Đêm
29-01-2005, 08:54
Hì hì, mấy câu cuối ẩn ý khá lắm! :cuoilon:

Thôi chào các vi. Không cần nói nhiều nữa đâu :)

khong_yeu_cho_gai_no_them
29-01-2005, 09:06
Eo ơi... Nghe bác doviet nói em thấy tủi thân quá lên em " cắp đít" vào đây nhờ bác ý dạy cho cái gọi là " tác phong làm việc và kinh nghiệm quản lý " ạ . Mong bác chỉ giáo cho em ạ .
" Mấy ông bà mod ở forum này lạm dụng chức quyền đến mức nực cười! "
Eo ơi ... Lâu lắm rồi , chính xác dạo này em hay được nghe cái câu này do chính bác doviet phát ngôn đó . Chả hiểu sao bác hay thích phát biểu câu đó thế ko biết . Hay bác đã từng như vậy lên nhìn qua là biết bọn em hay lạm dụng chức quyền giống như bác ạ . Dạ, bác muốn cười bác cứ cười đi, em chả cản đâu ạ , bác cứ tự nhiên như thằng điên đi ạ, em chẳng dám có ý kiến kẻo bác bảo em lạm dụng chức quyền gì đó, lúc đó em nhảy xuống ao cũng chả rửa sạch tội được đâu .

Đó, tí nữa em quên ... Về võ ở LS bác muốn giới thiệu hay ko tuỳ bác chứ, đừng có giở giọng giả nhân giả nghĩa, và đe doạ "không giới thiệu" ở đây nhá . LS đâu cần bác quảng cáo vẫn sống được, vẫn có thành viên mới, thiếu bác với mấy thằng cù bất bác giới thiệu cũng chả chết được đâu bác ạ .
Em nói thế thôi, bác cứ đọc đi nhé.

LSB_Kaiser
29-01-2005, 09:43
LSB-Nhocthuytien này, cho hỏi cái câu tại hạ nói trong bài viết của ông hòa thượng gì đó đòi lập chùa trong LSB ý, nó có lạc đề không? có trái với ý kiến chung của những người khác là cái đề nghị của lão đó nghe rất xuẩn ngốc không ? cớ gì Nhocthuytien lại chém cho tại hạ 1 thẻ phạt nữa, rất vô lí!

Theo ta được biết NTT trong LSB này ko tùy tiện phạt thẻ ai cả ! vã lại chính bản thân Nhóc cũng ko thích phạt thẻ bất cứ ai ! chỉ có điều ai làm quá Nhóc mới phạt thôi ! còn chuyện lạc đề hay ko lạc đề của vị Sư đó thì có Quản Lý lo ! thiết nghĩ doviet ko có phận sự gì Thứ Lỗi Tại Hạ Nói Thẳng nhưng sự thật thường mất lòng ! tuy nhiên Mất lòng trước nhưng Được lòng sau đúng ko doviet ! thật ra làm người rất khó còn làm chó rất dể ! làm người thì trước tiên phải biết câu ! muốn người khác tôn trọng thì mình phải tự tôn trọng mình trước ! còn làm chó thì sao cũng được <---------- ko có ý chửi đâu ! Chỉ lý luận chút mà thôi
Mấy ông bà mod ở forum này lạm dụng chức quyền đến mức nực cười! Cùng 1 câu nói nhưng nếu là mod lâu năm nói ra chắc ai cũng cười xòa, còn tại hạ thì ít ai biết đến nên mỗi lời nói đều bị soi tí một phải không ?

doviet huynh đài đừng quơ đủa cả nắm thế ! ko hay đâu ! có câu Biết thì nói ko biết thì dựa cột mà nghe đúng là ở đây cũng có 1 số Lạm Dụng Chức Quyền nhưng ko như huynh đài nói là mod lâu năm mới có người Bênh còn Lính mới thì ko ai bênh ! Giải sử Huynh Đà làm đúng xem ! Ta là người đứng ra bênh huynh đài trước tiên ! Chỉ Bênh Lý ko Bênh Tình ! còn soi hay ko soi thì do chính các hạ mà ra thôi ! Nếu các hạ ko sơ sót thì lấy ai mà Soi các hạ được ! Chỉ có các hạ sơ sót mới lấy làm cớ cho người ta soi hay là để Ta Soi Huynh đài 1 vài điều để huynh đài lấy làm 1 bài học nhé ! " chỉ góp ý cho huynh đài thôi"

1 : Kiện ko có = chứng ko chấp nhận ! Xin đọc kỹ nội quy
2 : Lời lẽ kiện cáo quá ư dỡ tệ
3 : Tự cao tự đại khi kiện người khác ! như câu này
Hờ, các bác xem xét lại cách làm việc của mình đi nhé, tác phong làm việc và kinh nghiệm quản lí kém quá!
4 : Phải tìm hiểu kỹ người đó rồi hãy kiện ! "Nhóc" ko phải mod mà là nói sao nhỉ ! thui dùng từ admin đi ha :D
5 : Kiện thì kiện đừng có hăm he ! nên nhớ LSB ko phải là chỗ nào đâu ! càng hăm he ! dân LSB càng .............. rồi huynh đài sẽ hiểu[b] :D

5 lý do trên huynh đài mắc phải ! Nội lý do thứ nhất thôi là huynh đài ko đủ tư cách kiện rồi ! còn về việc quảng cáo Web gì đó ! Thiết nghĩ thì LSB cần thật ! nhưng nếu lấy lý do đó ra mà nói thì LSB cũng chẳng cần ! Vì [b]LSB ko thích ai giúp mà có Điều Kiện ! huynh đài đưa ra câu nói dưới chẳng khác nào lấy cái cớ đó để hòng được xem trọng mình hơn ! Xin lỗi huynh đài ! Ta nghĩ chắc ko có cửa đau

Vài lời gởi đến huynh mong huynh nhận cho ! :D

p/s Nhóc : Nhóc Nên phạt tên hoà thượng kia luôn cho công = ! vì cái topic đó nhảm quá ! và cho vị huynh đài kia khỏi ấm ức !

p/s doviet: vậy ko biết huynh đài có hài lòng ko nhẩy ? :D

LSB-nhocthuytien
29-01-2005, 14:17
Đây là bài viết của huynh đài bị phạt thẻ. Không chỉ riêng huynh đài, mà cả Echcon huynh đài ủng hộ, cũng bị phạt thẻ, tội trang ghi rõ ở thẻ phạt.
:cuoilon: EchCon nói hay quá :x :D Hì hì!!! :giangtay:NTT không muốn giải thích gì nhiều với những người không muốn nghe. Ý kiến vầy mà gọi là ý kiến sao? Huynh đài có biết thế nào là CÂU BÀI không?
Và nếu biết thì đừng câu bài ở Góp Ý Hỏi Đáp, vì nơi đây không dành để câu bài.
Không phải cứ đồng ý với mọi người, cho rằng người hỏi là "xuẩn ngốc" thì bài viết được công nhận. Thêm nữa, những người khác cũng bị phạt thẻ trong bài đó. Huynh đài có thấy không? Không thấy thì đừng nói năng dư thừa.
Ngay cả cái bài KHIẾU NẠI viết cũng không đúng luật.
NTT không khóa vội vì để huynh đài vào đọc mà thấy rõ và trả lời cho NTT hiểu là huynh đài nhìn nhận vấn đề thế nào mà nói kiểu này.

Việc nếu không liên quan, yêu cầu mọi người không post bài sau bài của NTT. Ngoại trừ người có liên quan.
Tránh phạt thẻ, miễn thắc mắc kiện cáo !

(chậc, đã không muốn nói nhiều, vẫn giải thích.. xem ra vẫn nhân đạo quá.. lần sau không nên như vậy nữa.. )

thai_tu_dan
29-01-2005, 14:27
Điểm hay thẻ chả là cái quái gì .Quan trọng là đúng người đúng tội.LS ko cần những người ko hiểu gì mà giới thiệu nhá,"hữu xạ tự nhiên hương" hết .Các hạ muốn hiểu đến đâu thì hiểu .

Mắt Đêm
29-01-2005, 17:25
Hì hì, thôi tui rút béng là xong, cãi nhau mệt quá!
Thật sự không hề muốn gây xích mích với dân làng võ, chỉ vì thấy cách quản lí forum -sorry vì phải nhắc lại - kém quá, nên phải thừa hơi nói vài câu thôi :)

Thôi bye cả nhá :D

Cu Năng
01-02-2005, 19:33
thôi chưa gì mà đã lỗi được một lúc hai bac CQ vào đây rồi thích nhá từ nay doviet nổi tiếng lém đó ha.Thôi đỡ kiện cáo mất công U chui vào AN post lấy một bài rùi tui gỡ cho là được mà ,xong rùi U nhớ giúp tôi làm nốt cái web nha :15:

LSB-LyQuy
02-02-2005, 05:51
Ngài trình cao thì rước ngài đi chỗ khác. LSB chúng ta kém cỏi, chật hẹp không đủ chỗ chứa ngài đâu. Xin thứ lỗi Lý gia đuổi thẳng.

Chưa đăng ký
02-02-2005, 11:22
Hì hì, thôi tui rút béng là xong, cãi nhau mệt quá!
Thật sự không hề muốn gây xích mích với dân làng võ, chỉ vì thấy cách quản lí forum -sorry vì phải nhắc lại - kém quá, nên phải thừa hơi nói vài câu thôi :)

Thôi bye cả nhá :D

Dạo này,lắm kẻ qua LSB dạy dỗ các QL quá nhỉ? Mà kể ra Nhóc cũng hơi nặng tay.Người ta đang bợ đít QL thì em lại đánh thẻ như thế thì ko hay cho lắm.Ngài đây chắc là thần tượng em gái EC của em phải ko à? Có cần nick YM ko vậy thưa ngài đáng kính? Xin thưa thật với ngài,em cũng ko có ưa gì cái bọn QL này lắm.Chẳng hiểu vì sao chúng nó lại đánh thẻ ngài vì cái bài viết đó nhỉ? Phải tay em,em treo nick những đứa dám câu kéo ở địa bàn cuarem lên luôn ấy chứ.Thôi,mong ngài đại nhân,đại lượng mà bỏ qua cho.Chúng nó còn ít tuổi,chưa am hiểu về đối nhân,xử thế.Để em về dạy bảo lại đám đàn em này.Chẹp...

Ngọc Diện Diêm Bà
02-02-2005, 11:23
Dạo này,lắm kẻ qua LSB dạy dỗ các QL quá nhỉ? Mà kể ra Nhóc cũng hơi nặng tay.Người ta đang bợ đít QL thì em lại đánh thẻ như thế thì ko hay cho lắm.Ngài đây chắc là thần tượng em gái EC của em phải ko à? Có cần nick YM ko vậy thưa ngài đáng kính? Xin thưa thật với ngài,em cũng ko có ưa gì cái bọn QL này lắm.Chẳng hiểu vì sao chúng nó lại đánh thẻ ngài vì cái bài viết đó nhỉ? Phải tay em,em treo nick những đứa dám câu kéo ở địa bàn cuarem lên luôn ấy chứ.Thôi,mong ngài đại nhân,đại lượng mà bỏ qua cho.Chúng nó còn ít tuổi,chưa am hiểu về đối nhân,xử thế.Để em về dạy bảo lại đám đàn em này.Chẹp...

Ối dời ôi,sao chưa đăng ký mà vẫn gửi bài được vậy nè trời?

Chưa đăng ký
02-02-2005, 14:08
Nghe Ngọc tỷ nói trong BĐL, cũng chạy ra đây thử một post xem tình hình hư thực thế nào. Té ra... đúng là lỗi thật :(.

lsb_bangchucaibanglsb
02-02-2005, 14:43
ô hay thiệt bây giờ khách giang hồ giử được bài rùi nè muốn lấy tên gì cũng được nữa chứ lỗi to rồi em nhìn thấy cả BQT nữa nè ,vô đáo post mấy bài chơi :d

Hong_tien_nu18
02-02-2005, 16:03
. Có điều mấy hôm nữa nếu giới thiệu cho làng võ biết mặt các trang web liên quan tới võ thuật thì e là tại hạ sẽ hơi ngại khi nhắc đến tên trang web này, các vị hiểu chứ ?)
Hờ hờ... Nghe câu này Hồng nương hơi tủi thân cho cái DVT. E rằng một DVT nhỏ bé không đủ để doviet dừng chân. Uổng cho sự tin tưởng của VTTT.

DVT là tâm huyết của nhiều người, trong đó có cả ta. Đó chỉ là tâm huyết của mọi người đối với võ thuật. Không cầu sự nổi tiếng. Nếu như doviet cảm thấy nó không xứng đáng với tầm của mình, có thể trở về nơi mình đã đến. Đừng coi thường mọi người quá như vậy. Ai lạm dụng chức quyền điều đó không liên quan tới DVT. Mong mọi người để nó ở bên lề sự tranh giành. Ai có nhã hứng ghé chơi xin vui mừng đón tiếp, miễn đừng vi phạm những quy tắc đã đề ra.

Mắt Đêm
02-02-2005, 16:12
Trời! tôi đã thôi rồi, sao các vị còn lắm chuyện thế ??
Thật sự không muốn gây xích mích gì với mọi người ở đây hết. Làm ơn stop dùm!

Mấy lời phía trên là tôi nói chơi thôi, vì lúc nào cũng thấy mấy đ/c quản lí ở đây ưỡn ngực vênh váo :D (sorry, lại động chạm rồi!)

Thôi thì các vị nghĩ gì thì nghĩ, nếu thấy còn "hữu nghị" được thì hữu nghị.

Bye :)

Mèo Mù
03-02-2005, 14:13
Eo ôi, ghê quá à, nghe anh doviet nói em sợ quá à, anh đừng doạ em chứ, em sợ lắm, em là đứa nhát chết anh ạ, anh đụng đến ai anh đụng chứ đừng đụng vào em, em sợ ... Mà em là con gái, lại sống trong gia đình vốn phong kiến lên em chẳng dám ưỡn ngực với anh đâu . Xấu hổ chết, em mà ưỡn ngực với anh thì chắc em bị gọt đầu bôi vôi, thả bè trôi ao mất anh ạ. Ở quê em người ta gọi loại người như anh là dở hơi đó anh ạ , lên em chẳng dám bắt chước, hay ưỡn ngực với anh đâu, em sợ bị dở hơi và ế chồng lắm anh ạ . Ở quê em ai dở hơi là ế luôn đó . Em không còn xuân nữa lên rất sợ ế anh ạ . Anh thông cảm nhé, em không tiễn anh đâu. Anh đi đi cho nhanh ạ .

Lướt gì thì lướt cho nhanh
Chớ có lần chần kẻo banh xác liền.

Mắt Đêm
03-02-2005, 14:39
Dân ở đây hiếu chiến thật. Nói chung với những kẻ máu mê kiểu này thì tui chẳng muốn nói nhiều :)
Chỉ muốn nói nốt câu cuối ở cái topic này là: Tôi quậy thì cũng đã dừng rồi, xích mích thì không muốn đào sâu thêm, lời xin lỗi tôi cũng đã nói, mấy ông mấy bà đậy cái nắp lại đi cho đỡ bốc mùi ;)
Thôi, không vào topic này nữa, bye cả nhà :D