PDA

View Full Version : Kiện Đây

Dasd
28-01-2005, 21:31
Vào LSB chưa lâu nhưng thấy cũng vui tui có làm gì sai mà bị cảnh cáo tới 3x là sao hả có phải là tui là ngưòi của VLTN không nào không làm gì sai mà lại cảnh cáo tui hả mong cho tui một lời giải thích đầy đủ và hợp lý còn ai đã cảnh cáo tui thì ra đây nói rõ đi không có tôn ty gì cả bye

Mắt Đêm
28-01-2005, 21:36
Việc cảnh cáo thành viên còn được các đ/c quản lí sử dụng bừa bãi quá!

Tiểu Siêu
28-01-2005, 21:41
http://photobucket.com/albums/v218/NomadAlbum/GYHD.bmp
Bây giờ bạn đã rõ vì sao bạn bị nhận thẻ cảnh cáo rồi chứ? Hy vọng lần sau có gì thì cứ từ từ hỏi, đừng có chưa gì đã suy đoán lung tung, đặc biệt lại là một câu hỏi gây "hiềm khích" như vậy. Vấn đề VLTN và LSB đã lắng xuống từ lâu, thiết nghĩ trên sơn trại chúng tôi dường như đã ko còn ai nhớ tới chuyện đó nữa. Nên mong bạn lần sau hãy cẩn trọng hơn trong cách sử dụng ngôn từ http://www.luongsonbac.com/forum/images/smilie/icon_smile.gif.
Tiểu Siêu

LSB-nhocthuytien
29-01-2005, 03:16
Dasd huynh đài : Huynh đài ở đâu đến thì việc huynh đài bị phạt thẻ không liên quan đến nhau. NTT nhắc cho huynh đài được rõ.
Cho dù có là người của VLTN đi chăng nữa, thì ai ở VLTN sang LSB gây hiềm khích, thì chính người đó có tội. Không phải người khác. Huynh đài gia nhập LSB là thành viên LSB, còn huynh đài từ đâu tới không quan trọng. Là thành viên tất chịu phạt nếu vi phạm NỘI QUY LS.
Nguyên nhân huynh đài bị phạt Tiểu Siêu đã nói rõ. Nhìn kỹ rồi hãy kiện cáo tiếp.
doviet : Huynh đài đã thấy thẻ phạt của Dasd chưa mà bảo quản lý sử dụng bừa bãi? Đừng quơ đũa cả nắm như vậy.

Nếu kiện bài viết bị phạt thẻ sai, BQT sẽ xem xét. Còn kiện ai đã phạt bài mình, vì sao phạt. Các thành viên lần sau nên để ý, mình bị phạt thì có thể coi nguyên do ở phần thẻ phạt. Đừng kiện và khiếu nại kiểu này nữa. Bị khóa bài thì miễn kiện cáo.

LSB-LyQuy
29-01-2005, 06:47
À, hum trước ngài Dasd có post một bài sưu tầm dài như cái bơm nói về sự dâm tà của mấy bà Hoàng Hậu thời xửa thời xưa trong Cổ Kim Kỳ Sự (sai box) mà chả nói rõ lấy nguồn bài từ đâu (không có nguồn sưu tầm). Được một lúc kéo xuống phía dưới buôn chuyện với ngài Traitimthieumotinhyeu như Y!M vậy đó.
Lý gia đã phải chuyển bài về Danh Nhân Việt Nam, phạt Dasd 3 thẻ và treo nick Traitimthieumottinhyeu vì ông này đã có 7 thẻ trước đó rồi.
Ý kiến gì nữa không vậy?

LSB-Giờ Tính Sao?
29-01-2005, 06:56
;) Võ Lâm Trung Nguyên là cái gì vậy nhẩy? Toàn bọn dở hơi biết bơi không hà . Dại ka Dasd ko cần biết từ đâu tới , đã vô Lương Sơn thì là anh em với tất cả các anh hào của LS roài . Còn về việc kiện cáo có lẽ do chưa biết về cách xem thẻ cảnh cáo của mình cho nên mới kiện huynh nào đã phạt thẻ .Giờ biết roài thì đề nghị quản lí khoá cái Tờ Phic này lại kái ...

LSB-NhiepPhong
29-01-2005, 20:00
;) Võ Lâm Trung Nguyên là cái gì vậy nhẩy? Toàn bọn dở hơi biết bơi không hà . Dại ka Dasd ko cần biết từ đâu tới , đã vô Lương Sơn thì là anh em với tất cả các anh hào của LS roài . Còn về việc kiện cáo có lẽ do chưa biết về cách xem thẻ cảnh cáo của mình cho nên mới kiện huynh nào đã phạt thẻ .Giờ biết roài thì đề nghị quản lí khoá cái Tờ Phic này lại kái ...Các hạ hà cớ chi nói người VLTN là "bọn dở hỏi biết bơi" ??? Mong các hạ chú ý ngôn từ cho. Trước đã có quá nhiều điều ko hay xảy ra giữa LS và VLTN chỉ vì những câu nói ngôn từ như thế. Một lần nữa mong các hạ sửa lời, xin cám ơn.
Nhiếp Phong!

LSB-Ngọc Diện Thư Sinh
29-01-2005, 20:05
nhiếp phong các hạ nói đúng đó chúng ta không lên khơi lại chuyện cũ đã qua để nói làm gì cả,nhưng các vị ở bên VLTN sang thì cũng xin nhập gia tùy tục một chút cụ thể là xem rõ nội quy roài hãy viết bài không đến lúc bị phạt thẻ lại kiện cáo roài nhắc lại chuyện cũ dẫn đến những chuyện không hay xảy ra

NDTS:comp:

Tây Môn Xuy Tuyết
29-01-2005, 20:12
Các hạ hà cớ chi nói người VLTN là "bọn dở hỏi biết bơi" ??? Mong các hạ chú ý ngôn từ cho. Trước đã có quá nhiều điều ko hay xảy ra giữa LS và VLTN chỉ vì những câu nói ngôn từ như thế. Một lần nữa mong các hạ sửa lời, xin cám ơn.
Nhiếp Phong!Chí lí ,chí lí.Nhiếp Minh Chủ quả thực bất phàm xuất ngôn tựa châu ngọc.1 lời nói nặng tựa Thái Sơn.

Giữa đường gặp chuyện bất bằng chẳng tha :quả nhiên là bậc đại hiệp
Chăm lo cho hạnh phúc của con dân VLTN : đáng mặt minh quân

Thiên hạ Lương Sơn đều bội phục khí phách anh hào.Hào kiệt Thủy Bạc đều cảm thông tấm lòng nhân nghĩa.

Dasd
29-01-2005, 20:23
Ok tại hạ đã hiểu rồi sổy vì đã nói sai sau này sẽ không còn tái diễn nữa LSB_Giờ Tính Sau bạn có ý sỉ nhục những ngưòi VLTN là không được mong BQT cảnh cáo răng đe kẻ khác.