PDA

View Full Version : Kiện LSB_Ngọc Diện Diên Bà!!!!

maulanh_hvn
25-01-2005, 08:23
Sao lại khóa topic của tui bên phiếm luận đàn chứ, chính LSB_ nhóc thủy tiên chi tui qua đó đăng bài, tui liền qua đó đăng thì NDDB noi tui đăng không đúng chỗ, câu bài gì đó ,,, Còn phạt tui 2 thẻ la sao? giải đáp thắc mắc dùm đi!

Bạch Tiểu Băng
25-01-2005, 08:29
Link bài đó đâu , đưa ra đây , nói thế này ai bít đầu cua tai nheo ra sao mà giải wuyết.

Ngọc Diện Diêm Bà
25-01-2005, 08:59
Đừng đem NTT ra đây hù dọa bổn phu nhân.Liền một lúc xuất hiện hai bài viết có nội dung y chang nhau tại hai nơi do bổn phu nhân QL.Ko gọi là câu bài còn gọi là gì? Ăn hai thẻ còn là nhẹ nhàng lắm rồi đó.Đã viết ở bài đó lý do phạt thẻ,khóa bài.Còn kiện cáo ko đúng luật của Khiếu Nại,ko biết NTT có câu trả lời thế nào với bổn phu nhân về việc thành viên này khiếu nại sai luật? Có đáng ăn thẻ nữa ko nhỉ? Còn đây là link hai bài viết ý chang nhau về nội dung ở hai box do bổn phu nhân QL.

http://www.luongsonbac.com/forum/showthread.php?t=28968
http://www.luongsonbac.com/forum/showthread.php?t=29021

Mọi người vào coi,rồi cho ý kiến nhé.Lý do khóa bài thì đã nói ở PLD rồi,miễn giải thích thêm.Còn cũng nói để ai đó biết rằng,ko phải cứ muốn có HQ là có được.HQ là một box ẩn,có được hình thành hay ko trên DD còn phải do trại chủ,quân sư cùng các CQ,DL bàn bạc thăm dò...rồi mới đưa ra có thành lập hay ko.Chứ đừng nghĩ cứ ở đâu thích có HQ là sẽ có ngay một HQ sờ sờ ra đó đâu.Chưa có phương thức hoạt động,chưa có người tham gia.Mới chỉ có một bài kêu gọi,đã tưởng tượng ra một cái HQ rồi sao? Nói cho mà biết,hai HQ của HN và HP đã hoạt động chán chê đến hơn năm ở bên ngoài,mới được lập HQ trên DD.Cứ từ từ mà mơ đi nhé ku em.

Mèo Mù
25-01-2005, 13:08
Nếu vt không nhầm hình như đó là link của 2 bài kêu thành lập Hội quán Nha Trang thì phải . Ở bên 3K vt đã thấy bài đó, vì bài đó được chấp nhận lên vt để lại, lúc sang bên PLĐ cũng thấy ...
Vậy cho vt hỏi maulanh đó có phải là một sự câu bài không, khi mà cùng nội dung post ở 2 topic khác nhau ?

maulanh_hvn
25-01-2005, 18:59
ah` này tui da noi rõ la anh em nào ở Ntrang thi ghe lại nếu nhiều thì tui nói là xin Trại chủ co thể cho lập HQ được hay không?, chứ tui có nói là tự do lập ẩu đâu chứ,với lại bài tui đăng bên 3k, chính NTT keu tui qua PLD để đăng, tui nghĩ là đã khoá bài bên 3K rồi chứ, tui co biết đâu. Mà bà chị NDDB ăn nói cho lịch sự nha! đừng tưởng bà chị lớn muốn gọi ai bằng gì cũng được nha! Xin lỗi bà chị chứ bà chị cũng không lơn hơn tui bao nhiêu đâu, bà chị bỏ cái danh từ "ku em" di nha!!!

thai_tu_dan
25-01-2005, 19:38
Nói rồi vẫn chưa hiểu à ,muốn lập một HQ ko đơn giản là chỉ cần vài thành viên là được.Ít nhất phải hoạt động bên ngoài 1 năm như hội quán HP hoặc HN đã nhá.Nếu đơn giản như vậy thì có lẽ LS đã có chục cái HQ rồi!

LSB-LyQuy
25-01-2005, 20:09
Maulanh tốt nhất lên Nghị Sự Sảnh mà post cái bài ý. Mụ Ngọc Diện không quản lý box đó đâu, chả sợ bị mụ phạt thẻ nhá :D

thai_tu_dan
25-01-2005, 21:05
Mày ngu bố mày mới post thêm cho mày sáng ra, mà mày vẫn chưa sáng sủa tùm lum gì ở đây .Mày bảo LQ chỉ cho mày ,mày sang TNĐ mà mở HQ NT nhá :D yên tâm ko có NDDB QL ở đó đâu.NDDB 27 tuổi đáng được gọi mày là Ku chưa. Vâng maulanh rồi, đâu có phải máu người đâu mà sợ ai nhể!!!! Dọc lại lí do khóa bài PLD "Đóng cửa cái topic này,ai ở NT thì qua bên topic ở 3K mà viết bài."

Giang Tiểu Ngư
25-01-2005, 21:55
À thì ra ở đây vui vậy cơ à ! chậc chậc ! cho Tại Hạ tham gia với chớ ! Kiện Vợ Của Ta à ! he he he

@MauLanh:Trước tiên Gác Kiếm chào vị huynh đài có cái nick Máu Lạnh "Nghe thấy ghê quá cơ" !!!! Thấy vợ ngày nào cũng đối diện với mấy bài kiện cáo này Ta cũng Mệt giùm cho vợ lắm ! vì thế gian này có lắm kẻ Ở Không Lo Chuyện Không Đâu Đã sai mà còn kiện khiến người ta xem qua bài viết là liền "Đánh Giá" được con người của ML ! Hồ Đồ ! Xin thứ lỗi Tại hại nói hơi nặng nhưng ko phải ko đúng ! mong ML nghĩ lại ! Nếu bài viết của ML là đúng ắt sẽ ko có vụ này ! nên thôi Cho Qua đi ! Viết lại bài khác ở chỗ thích hợp ! Dĩ Hoà Vi Quý

@Người Không Lộ Diện: He he he đối với vị này Tại hạ chỉ có vài câu gởi tặng ! Mõm Chó ko thể mọc ra ngà voi ! Tiểu Nhân Lẽ Sự ! Rùa Mà Đòi Làm Ngỗng Các Hạ càng làm như vậy càng chứng tỏ Bản Lãnh của các hạ ! khiến mọi người khinh thường ! Ối giời ôi ! Nhân Phẩm của 1 con người lại tệ như thế này sao giời ! thật là trăm nghe ko = mắt thấy ! Sổ đỏ của VN lại thêm 1 giống loài nữa rồi ! hic hic ! <-------- Nói Phông Lông Ai reply Cãi Bài này là kẻ đó ! ko đánh mà khai ! tự nhận chính mình ! He He !

LSB-nhocthuytien
25-01-2005, 23:31
Huynh đài viết bài ở đây thì e rằng ít người biết được. Nếu muốn thì xin mời qua Phiếm Luận Đàn. Nhưng yêu cầu cần đúng nội quy nhé
NTT đã viết bài rõ ra, huynh đài đọc và thấy rõ mà. Chính NTT mời huynh đài sang PLĐ, nhưng NTT cũng đã dặn là đọc nội quy trước khi post bài.
Bài viết của huynh đài do post đến 2 bài trùng nhau. Vì thế đã bị khóa.
Ngay cả bài viết này, huynh đài cũng nên xem lại cách thức Khiếu Nại rồi hẵng vào mà kiện cáo .
Những gì cần thiết, mọi người đã trả lời cho huynh đài rõ rồi, NTT khóa bài lại.