PDA

View Full Version : Chưởng Quản Vào Xem Xét Cho Bin

Bạch Đế
20-01-2005, 10:13
Ban quản trị Bin muốn được ban quản trị đồng ý cho Bin quay lại quản lý box âm nhạc vì Bin rất tâm huyết với box này.Bin hứa sẽ làm việc thật tốt mong BQT xem xét lại cho Bin

Bạch Tiểu Băng
20-01-2005, 16:08
Gửi tin nhắn cho vị CQ nào phụ trách nơi đó ấy em , cứ kêu thế này đến rát họng cũng ko ăn thua đâu.

Bạch Đế
20-01-2005, 19:33
Gửi tin nhắn cho vị CQ nào phụ trách nơi đó ấy em , cứ kêu thế này đến rát họng cũng ko ăn thua đâu.
Hic hic chi ơi khổ nỗi có gửi được tin nhắn đâu các CQ đều để chức năng chống gửi tin nhắn có mười thằng như em cũng không gửi được :(

LSB-Sách Siêu
21-01-2005, 04:24
Kể ra chú mày cũng khổ sở nhỉ? chạy vạy van xin mãi không được! Chắc là chưa "quà cáp" gì đúng không:D? Các vị CQ mau vào trả lời cho em nó khỏi bức xúc đê:D

Bao Bất Đồng
21-01-2005, 09:36
Gửi được rồi đó , gửi cho ND đi . Khổ thân noá quá , có mỗi cái chức QL quèn mà chạy vạy mãi ..............

thang_gu_nha_tho_duc_ba
21-01-2005, 10:54
thèng em chắc bị chưởng quản liệt vào danh sách kẻ thù nên không giử được tin nhắn là đúng thoai
ngày xưa anh cũng phải dút lót chạy vạy mãi mới dc chắc chân quản lý đó em
mà nghe nói em làm quản lý âm nhạc không được tốt nên mới bị đào thải ,
nhưng dù sao cũng mong thèng em phục chức lấy đó mà làm việc tốt hơn
kính chưởng quản:mong chấp nhận cho Hải bim phục chức âu cũng là bài học để tự thay đổi dù sao Hb cũng thiết tha trở lại

LSB-LyQuy
22-01-2005, 15:10
Đã có quyết định trong Mật Viên rồi. Cũng đã có những người khác thay thế rồi, Hai Bin chắc không thể quay lại. Ai biểu hùi còn làm không chăm chỉ, cứ nhăm nhe MU nhiều vào giờ còn gào ai nữa?

LSB-SongNghi
22-01-2005, 16:02
Thôi cùng là anh em lâu năm cả, các bác xem lại cho chú ý đi, để chú ý kêu khóc nhiều như thế, các bác không thấy mệt sao. Cho chú ý một cơ hội sửa đổi đi