PDA

View Full Version : Góp ý cho box âm nhạc

LSB-Akazumi
18-01-2005, 21:22
Ko phải có ý chê trách gì các QL của Box ÂN nhưng hiện tại box ÂN có khi bài mới post vài phút thì link đã die. Tên bài hát thì viết sai chính tả. Mong QL Box ÂN lưu ý cho các thành viên yêu âm nhạc 8-|
Phi Tuyết

Cu Năng
19-01-2005, 14:05
cám ơn Phi Tuyết nhiều lém ,những bài đó không up vô host lên nóa hay thế ,còn mấy bài up vô host thì cứ yên tam nghe đi mà.Link nào đie rồi sẽ đi giọn dẹp sau dạo này mình cũng bận quá ,hai người kia bị cắt chức chưa có người mới mà mình dạo này bận hó quá.còn về chuyện viết sai thì miễn có ý kiến , ở lớp vẫn hay viết sai chính tả ,suốt ngày bị cô giáo mắng lớp 6 rùi mà vẫn viết sai chính tả buồn quá.:( .Nhưng dù sao cũng cám ơn bạn nhất định sẽ chỉnh sửa và khắc phục lại.:15:

LSB-Akazumi
19-01-2005, 17:52
Hiện thời Box ÂN có vẻ thiếu QL :D Nếu ko ngại thi` PT muốn cộng tác làm cùng tại Box ÂN ko biết ý Lăng hiền đệ ra sao.

Sa_Hoan_Tinh
19-01-2005, 20:48
Tôi có ý kiến thế này.Ngày mai lên 110 sơn tây ăn thịt chó .Tôi bao .Rồi lúc đó muốn nói chuyện thế nào thì nói chuyện

Cu Năng
19-01-2005, 21:15
Phi Tuyết mụ cứ thử một thời gian nữa xem sao.Box AN bây giờ cũng thiếu người trầm trọng lắm ,bạn thử một hai tuần nữa xem sao rồi nhờ BQT add cho ha chứ mình hổng có quyền này rùi :15:.Bạn thử nhờ BQT xem sao còn mình thì không có ý kiến gì rùi.
Cám ơn mụi đã,đang và sẽ giúp giúp đỡ box nhiều hơn cố lên PT nhá mình cũng rất muốn làm việc chung với U :15:.

Bạch Tiểu Băng
20-01-2005, 16:10
Tôi có ý kiến thế này.Ngày mai lên 110 sơn tây ăn thịt chó .Tôi bao .Rồi lúc đó muốn nói chuyện thế nào thì nói chuyện
Thịt chó à , xuống HP bao tớ đê , tớ khoái khoản này lắm.
Năng : sai chính tả ác quá em , phải để ý vào.

Trùm.
20-01-2005, 16:50
Thịt chó à , xuống HP bao tớ đê , tớ khoái khoản này lắm.
Năng : sai chính tả ác quá em , phải để ý vào.
đồng ý chị Vi điều này hic hic đau mắt quá !
thịt chó hả em ủng hộ nhưng mà ko tham gia được chán quá !
box AN đang thiếu người tuyển thêm đi à !

LSB-Kaiser
20-01-2005, 17:21
BQT mời Phi Tuyết tham gia tập sự Box âm nhạc, sau một tháng sẽ có quyết định chính thức.
Kết thúc ở đây nhé!