PDA

View Full Version : Khi ta lại "cảm" ngay chính đứa bạn gái thân gỡ ngay dùm tớ nếu không tớ chết mất?

LSB_Doan cong tu
20-07-2003, 15:31
Ghi chú:Vấn đề đã được bàn đã nhiều,vấn đề đã cũ không còn thu hút được mọi người và có xu hướng trở nên hỗn tạp không đâu vào đâu cả nên bị khoá lại.Các huynh đệ hãy bàn tới các vấn đề mới hơn

Chẳng hiểu từ bao giờ bỗng dưng tớ bắt đầu "cảm" ngay đứa bạn gái thân nhất của mình. Điều này tớ không bao giờ ngờ đến vì tất cả chuyện tình cảm trước đây của tớ, cô bạn ấy điều biết, tất tần tật... và tớ từ khi chia tay người tớ yêu nhất, chuyện vui buồn gì cũng chỉ biết kể cho cô bạn ấy nghe mà thôi. Mà tớ thì sợ nếu hiểu biết quá nhiều về tớ thì... khó mà yêu thêm được .... nhưng tớ bắt đầu thấy nhớ cô bạn ấy mất rồi.... GỠ DÙM TỚ MAU MAU CÁC BẠN Á

chanhmuoi
22-07-2003, 21:25
ùa nếu mà lỡ rùi thì kaka iu luôn cô bạn đó cũng được chứ sao ?
em thấy như vậy là hay nhất àh
bít đâu cô bạn ấy cũng có cảm tình với kaka vậy , kaka mà hông nói lại bỏ lỡ cơ hội thì sao chứ hehe
thui kaka nghe lời muội đi muội ko ... xúi dại kaka đâu mà
muội thương kaka nhứt nhà mà hehe

LsB-a LiTtLe GeCkO
22-07-2003, 21:44
Ô hay , bé chips tưởng doan cong tu chỉ có hai đứa bạn gái thân thui chứ , bi giờ mọc thêm con bé mới ý ở đâu ra vậy . Mà đoan cong tu nhắm chừng bé đó có tình cảm gì với U không ? Nếu cô bé đó chỉ coi U là một người bạn thì đừng nên thổ lộ với cô ấy , thuốc độc giết chết tình bạn của hai người đó . Tốt nhất tui khuyên doan cong tu nên sì tóp lại chuyện yêu đương đi . Bạn nên nghĩ xem một tình bạn và một tình yêu thì hai người hợp với loại tình cảm nào nhá :wink:

nữ_nhi_anh_hùng
22-07-2003, 22:12
trùi kiểu này ông này chết sớm nếu mà đã yêu roài dù ko yêu thì cũng phải thổ lộ chứ để cho cô ban gái đó biết rằng tui cũng yêu cô dù phải hi sinh tình bạn bè

LSB-Hunter
22-07-2003, 23:29
Đa tình tự cổ không nên phận
Khổ ải miên miên vô tuyệt kì

Biết là khổ nhưng anh em ta vẫn "đa tình" giải thích làm sao đây, con trai mà . Nếu "cảm" thấy mình đã "cảm" thì yêu luôn chứ có sao đâu. Con trai mà , cố lên

LSB_Doan cong tu
23-07-2003, 08:12
"ANH HÙNG NAN QUÁ MỸ NHÂN QUAN"
đã là đàn ông làm sao chúng ta có thể qua được cửa người đẹp cơ chứ biết là dây vào nó là sẽ thêm đau khổ nhưng lại không làm sao dứt ra được .
hunter ơi cám ơn nha ,nhưng liệu cố nó có thành công hay không vẫn là một vấn đề nan giải.

LSB-Hunter
23-07-2003, 13:01
Thì đó , con trai mà . Ải mĩ nhân khủng khiếp lắm . Tui thấy thích ai thì yêu liền. Con trai chúng ta co quyền lựa chọn thoải mái cho tới khi "vô tù" (nhà tù ngọt ngào ấy) Băn khoăn vụ đó làm gì, kẻo sau này lại "hối tiếc"

hoahongdaygai
23-07-2003, 16:54
Đ c t yêu thì hãy cứ xem cô bạn ý có yêu không?Nếu yêu thì no vấn đề mà.Hãy tỏ tình.tình yêu bắt đầu từ tình bạn thân thì thật là numbẻ one mà.

LSB_Doan cong tu
23-07-2003, 20:43
nói vậy nghe cũng được nha nhưng chỉ mỗi cái là không được chấp nhận thì sao cà bối rối lắm sư tỷ ơi.

TrieuPhiYen_213
24-07-2003, 09:19
DOAN HUYNHÀ?
SAO HUYNH IU LĂM NGƯỜI QUÁ VẬY ?COI TRÙNG BỊ TRỜI PHẠT ĐÓ
NHUNG CÓ LẼ CẢM BẠN THÂN CUNG ĐƯỢC NHUNG PHẢI XÁC ĐỊNH RÕ ĐÓ CÓ PHẢI TÌNH YÊU KO?
CẨN THẬN NÓ GIẾT CHẾT TÌNH BẠN ĐÓ HUYNH Ạ?

LSB_Doan cong tu
24-07-2003, 14:48
DOAN HUYNHÀ?
SAO HUYNH IU LĂM NGƯỜI QUÁ VẬY ?COI TRÙNG BỊ TRỜI PHẠT ĐÓ
NHUNG CÓ LẼ CẢM BẠN THÂN CUNG ĐƯỢC NHUNG PHẢI XÁC ĐỊNH RÕ ĐÓ CÓ PHẢI TÌNH YÊU KO?
CẨN THẬN NÓ GIẾT CHẾT TÌNH BẠN ĐÓ HUYNH Ạ?
he còn lâu huynh mới bị trời pạht muội hỉu chứ ,huynh sinh ra ông trời đã cho huynh cái tính đó rùi bây giờ trị làm sao được nè muội không nghe câu "cha mẹ sinh con trời sinh tính " sao cà.

TrieuPhiYen_213
24-07-2003, 14:59
muội nghĩ là tự huynh sinh cái tính lăng nhăng
hehe!doan huynh ngốc

chanhmuoi
25-07-2003, 11:50
kaka ơi , em thấy bé Yến nói đúng đấy
kaka fải bỏ ngay cái tật hễ thấy con gái xinh là kết nha
em che dấu cho kaka nhìu rùi
kaka mà hông chịu sửa đổi em khoe dzới tỷ tỷ nha
là huynh chít hông kịp ngáp đó
đấy kaka thấy hông em dzẫn thương kaka nhất nhà mà hehe

LSB_Doan cong tu
25-07-2003, 14:41
he hông bỏ thì sao cà bộ hai muội bắt huynh bỏ hả ,nó thấm vô máu huynh rùi bỏ sao nổi hả hai cô em .

nữ_nhi_anh_hùng
25-07-2003, 16:25
ưh như nhiều khi phải nói dõ ra chứ để trong lòng thì làm sao cô gái đó hiểu lòng mình được chứ giấu kín thì làm sao cô gái đó hiẻu được

LSB_Doan cong tu
25-07-2003, 16:51
đúng vậy nhưng bít phải làm sao bây giờ huynh sợ nói ra cô ấy giạn thì sao cà huynh bây giờ rất đau đầu sư muội ạ.

chanhmuoi
26-07-2003, 16:07
thui thui , nói nhìu với ông này ... vô ích
coi chừng bị ... lèm seo rùi híc , tụi nghịp wá

LSB_Doan cong tu
26-07-2003, 20:51
hic ai cần muội nói hả ngố kia nah ứ cần em nói nữa giận rùi hc hic

Nhoc_con
26-07-2003, 21:17
Yêu nhiều cũng có cái hay đấy chứ !

Bất Ảnh Vô Hồn
27-07-2003, 06:33
Có yêu thì nói rằng yêu
Chẳng yêu thì nói một điều cho xong
Làm chi dở đục dở trong
Lờ đờ nước hến cho lòng tương tư

Nhoc_con
27-07-2003, 10:05
Làm ngừoi khác tuơng tư đc là cả một nghệ thuật đấy các bác ạ !

TrieuPhiYen_213
27-07-2003, 18:51
huynh mà cứ dát gan vậy thì ko ai yêu huynh đâu

LSB_Doan cong tu
27-07-2003, 19:24
hic bít vậy sư muội ạ bây giờ huyh phải làm sao cà đang rất run em ạ.

hoahongdaygai
27-07-2003, 21:19
hãy tự tin ,bình tĩnh và không cay cú.như vậy là đệ sẽ làm được đó.Cố mà yêu cho tử tế vào.

chanhmuoi
28-07-2003, 17:33
chòi kaka thía chứ mội ngừi đều ủng hộ kaka dzậy rùi mờ
đến lượt kaka hành động đó
rùi còn báo tin chiến thắng ... -----> dẫn mý ngừi đi ăn cà rem hà

TrieuPhiYen_213
30-07-2003, 14:50
CHAnh muối aaaaaaaaa?,bạn có vẻ thiách cà rem quá đó
doan huynh,mọi người đều ủng hộ huuyh.huynh cố gắng lên nha.

nữ_nhi_anh_hùng
05-08-2003, 22:05
trùi nếu mà yêu ko dám nói ra thì làm sao biết được tình cảm của ng` bạn gái ấy đối với huynh hãy mạnh dạn vào sẽ thấy mọi việc tốt đẹp hơn

Mèo Mù
06-08-2003, 11:29
yêu thì dễ nhưng mà nói ra cái điù ấy mới khó, chuyện này thì tự huynh phải giải quyết đi, làm phát ăn ngay, được hay không thì cứ nói luôn ra cho nó nhẹ ngừi huynh ạ,nói ra cô ấy iu thì sẽ trả nhơi rằng iu còn không thì thôi quên đi huynh a`

LSB_Doan cong tu
06-08-2003, 18:03
hic nói như muội thì 50/50 à coi vẻ cũng được ha nhưng huynh nghĩ rằng cô ấy cũng ui huynh thì phải cô ấy nhìn huynh như đúng roài hehe .
to chanhmuoi:hic huynh sẽ dẫn muội đi ăn kem mờ.

Mèo Mù
08-08-2003, 08:50
thì đúng là 50/50 chứ cong gì nữa, mà không phải hình như đâu , huynh nên xác định rõ cô ấy có khoái huynh hay không chứ.Như chuyện của vt vì ngừi ta quá nhát mà bây giờ chuyện đã trở thành con số 0 tròn tĩnh nè, hy vọng huynh không như thằng kia của vt nha :wink: chúc ngừi ta nhận lời huynh nha. Nhưng phải nhớ xác định rõ là ngừi ta có cảm huynh không đó nha , nếu không thì dù là bạn bè nhưng khi đối mặt với nhau cũng vẫn cảm thấy có gì xa cách không như trước

nữ_nhi_anh_hùng
09-08-2003, 22:34
huynh ơi nói thật với huynh nếu huynh có giận muội cũng đành chịu huynh nhìn lại mình đi nếu muốn ngỏ ý với nàng thì phải ăn mặc trỉnh tề cái đã thì mới đệp zai chứ nếu ko thì muội cá với huynh rằng huynh chưa ngỏ lời cô ấy đã bỏ đi roài

LSB-Cánh chim cô đơn
10-08-2003, 00:06
Tiểu đệ của huynh "trui" vô cái hoàn cảnh khó khăn nhỉ. Cố lên nhá, huynh cổ vũ cho đệ hoàn thành "chức nghiệp" của mình đó. Nhưng làm sao mà thành công thì làm, còn mà thất bại thì "tiêu" mất nàng bạn thân đó. Suy nghĩ kỹ trước khi hành động, đệ ha.

LSB_Doan cong tu
10-08-2003, 13:42
hic kiểu này đệ chỉ có nước bác sỹ bó tay thui sư huynh à nếu hông vừa mất bạn vừa mất tình yêu như trơi đó ghê quá .

giang_ho_hiep_nu
11-08-2003, 13:24
ui , sợ giè kaka , chưa lèm lèm seo mà bỉt được chứ
chả lẽ dzừa mứi bị doạ ... 3 nhát kaka đã sợ dzậy seo ?
kaka của muội fải # chứ kaka dũng cảm lên nèo , fải thực hành mới bít được chớ , muội ủng hộ kaka hà .

TrieuPhiYen_213
15-08-2003, 09:09
dũng cảm lên doancongtu
muội tin tưởng huynh lắm nhé
nhất định phải cố gắng nhé

LSB_Doan cong tu
17-08-2003, 20:30
hic huynh sẽ cố gắng để khỏi phụ lòng của hai sư muội của huynh hic lần này không được cũng phải được .

TrieuPhiYen_213
18-08-2003, 15:13
thật ra muội mong huynh sớn có một tình yêu đích thực đẻ khỏi yêu đương lăng nhăng
chúc huynh thành công

nữ_nhi_anh_hùng
22-08-2003, 21:55
hi` các huynh rắc rối quá muội cchỉ cần nói một câu là huynh mến mà ko nói ra thì chác huynh cũng chẳng hay ho gì nếu đã là một đấng nam nhi thì chỉ ngỏ lời mà cũng sợ nếu cảm thấy ko nói được thì doẹp cái tình cảm ấy đi

LSB_Doan cong tu
23-08-2003, 09:28
he muội nói thì dễ lắm muôịi thử đặt mình vào hoàn cảnh của huynh xem nu_nhi_anh_hung ơi để xem muội có dám nói mạnh như vầy không .

nữ_nhi_anh_hùng
04-09-2003, 21:32
vâng muội ko ở hoàn cảnh của huynh như mình mến thì phải nói ra chứ cứ im lặng làm sao ng` bạn đó có thể hiểu mình và đi dến quyết định à mà khoan thế muội hỏi huynh nghe cô gái đó đã thích ai chưa nếu cô ấy có roài thì huynh cũng đừng giấu kín cứ nói ra đi nếu cô ấy từ chối thì hãy nói với cô ấy coi như chưa nói gì và hãy làm bạn

Mèo Mù
04-09-2003, 21:54
he he, ít nhất nnah không cảm ngừi bạn thân nhờ, he he , đừng đặt giả thiết nếu khi mình biết chắc rằng mình không có chuyện đó, với vt thì vt ghét nhất những tên con zai nhát gan, yêu mà khôngh dám đối mặt vơi ngừi iu để nói cái câu ấy ấy :wink: :wink: :wink:

lyquy82
04-09-2003, 22:46
Muội vt ơi, huynh có nhời khuyên chân thành: muội ghét người con trai yêu mà ko dám nói , thế muội có bao giờ nghĩ mình đã làm gì để người đó ko thể , hay đại laọi vì gì đó ko dám nói....mà cũng có thể muội cũng hơi đanh đá 1 chút.............

Mèo Mù
05-09-2003, 17:15
muội ư, chả hỉu tại sao nữa, có thể ngừi dó nhìn thấy muội mà ngại không dám ngỏ lời chăng :wink: hay là sợ muội thì muội cũng chả bít nữa,

lyquy82
05-09-2003, 21:14
Chắc ko phải sợ muội đâu,nếu ko làm sao có cảm tình với muội. Có lẽ một phần là do nguoi đó thôi và có thể 1 phần do muội, có thể khi gặp người đó muội thấy rung đọng nên tỏ vẻ gì........ ngườ đó của muội lại nghĩ khác.....Dó là chuyện thường thấy trong tình yêu.....nếu muội yêu người đó thì bỏ thời gian tìm hiêu xem, chứ nói chẳng bít thì làm đưọc gì..................

Mèo Mù
05-09-2003, 21:23
hì, chả hỉu tại sao noá lại sợ muội, muội không oánh không chửi gì noá, mà noá vẫn sợ , he he, hay là mặt muội nhìn sát thủ wá chăng :wink:

lyquy82
05-09-2003, 22:30
Huynh nghĩ muội đâu co giống sát thủ, mà nhìn ỏ ngoài chác rất xinh, thế người muội gọi người đó trông ntn,

Đạidũng
06-09-2003, 11:42
<<----------trông như thế này chứ thế nào...
he he...vt ... ai sợ bà....bà thích bảo 1 câu tôi nói cho nghe cả ngày....
(thế mà hở tí là kêu tôi k0 muốn nghe...)

LSB-dep_trai_lang_tu
06-09-2003, 12:09
Ghi chú:Vấn đề đã được bàn đã nhiều,vấn đề đã cũ không còn thu hút được mọi người và có xu hướng trở nên hỗn tạp không đâu vào đâu cả nên bị khoá lại.Các huynh đệ hãy bàn tới các vấn đề mới hơn