PDA

View Full Version : bình định gia

anh_hung_tren_nui_tuyetso
17-01-2005, 10:44
đã lâu không nói tới võ rui... dạo này em ít đí tập quá.. cho lên thể lực kéo xuống nhiều..
mà các đại ca có biết võ thuật cổ truyền việt nam ko?.
em đang học võ bình định đó ,,, cung có tinh thần thượng võ cao ddepj của con nhà võ
em xin giới thiệu với các đại ca và các tỷ về môn võ em học nhé
môn võ này là võ thuật của việt nam chính cống... hay người ta còn gọi là võ cổ truyền...
võ này đánh độc lắm... mà mệt nữa chứ.. mà cứ mỗi năm là có đại hội võ thuật cổ truyền việt nam đó..ai có điều kiện thì đí xem a... em cũng đi đó các đại ca ạ
địa điểm: tại nhà thi đấu trịnh hoài đức hà nội
tay cầm kiếm hiên ngang đứng giữ trời
ko sợ khó.. sợ khổ
chính là con nhà võ

cauthanchudieuki
27-02-2005, 10:56
nè !
Đại hội võ thuật đó tổ chức vào khi nào thế ?
Cho tại hạ biết với
tại hạ cũng muốn đến gặp các huynh đệ của mình

anh_hung_tren_nui_tuyetso
02-03-2005, 17:29
đại hội đó được tổ chức trong năm nay thôi
nhung ko bít khi nao .. lúc nào có tin xẽ thông báo

LSB-YenThanh
02-03-2005, 18:06
Tổ chức võ để đánh nhau hả? Cũng được đó cho Bạch mỗ tham gia với .Bạch mỗ tuy ko học võ công từ nhỏ nhưng cũng có chút đỉnh để phòng thân của Trịnh Xuân Phán người Bình Định truyền thụ liệu có được coi là võ cổ truyền để tham gia ko các huynh đài . Bạch mỗ tuy mệnh là Bạch Hải Đường nhưng chưa cướp bóc của ai \cái gì .Lên chưa co nhiều kinh nghiệm thi đấu lên mong các huynh đài ở LS có tham gia thì nhẹ nhẹ tay cho Bạch mỗ nhờ :)

tranhonghanh
04-03-2005, 12:40
am em lu*o*ng so*n minh` muo^n' ga(p ma(t. anh em la(m
nhu*ng so*. ko ga( p duoc. vi` minh` o*? ra^t' xa ma`
co' gi` lie^n he^. vo*i minh` qua nick 23455678 << NICK NAY` NE :D

cao_thu_vo_lam
07-06-2008, 21:50
Đại Hội võ thuật?Các huynh có thể cho đệ hỏi tổ chức như thế nào?thời gian và địa điểm ra sao đc ko:D Mấy huynh đều là võ sinh của BDG hết à

LSB_Vô tình tiên tử
07-06-2008, 22:07
Topic nay lập từ 2005 cơ huynh đệ ạ. Những người này cũng đa phần rời núi rồi.

MrLuck™
07-06-2008, 22:50
Topic nay lập từ 2005 cơ huynh đệ ạ. Những người này cũng đa phần rời núi rồi.

Óa óa 2005 8O thế mà cứ tưởng mới đây :D. Mà sao chị Châu ko khóa nó lại nhở :-/

linhtrinhsat0204
19-06-2008, 13:16
võ BD cũng hay đó tui cũng có học qua nhưng chủ yếu là võ thuật tổng hợp thôi chú không chuyên ngành. Có gì huynh đệ chỉ bảo them dùm

poppi
20-06-2008, 10:15
?????????????? chả hỉu các sư huynh sư tỷ nói rìk..............................................