PDA

View Full Version : Xin việc

Tư Mã Thiên
08-01-2005, 19:59
Đệ dựa vào thực lực thừa có , tài ít nhưng nhiệt tình là chính. Hôm nay muốn xin làm mod ở 3K , mong các huynh tỉ ở BQL chấp nhận cho
Đệ xin làm tròn trách nhiệm.

LSB-Akazumi
08-01-2005, 20:02
Ta cũng muốn làm việc ở Hậu Sơn mong Ban Quản Trị đồng ý cái. Ta khoái cái box đó lắm :D

Heo Sữa Còi Cọc
08-01-2005, 20:05
Đệ xin làm việc tại Gỡ Rối Tơ Lòng. Chỗ đó ít quản lý quá, có mỗi Ngọc tỷ thôi, cho đệ vào để san sẻ công việc dùm tỷ ấy.
Mong BQT đồng ý :=

Người Đã Khuất.
08-01-2005, 20:23
hic
em mới vô diễn đàn cũng mong tìm mọt chỗ để làm ăn ah
đơn xin việc
là G sinh năm 86 trẻ đẹp :D

Tư Mã Thiên
08-01-2005, 20:26
Xin mọi người đừng lấy chỗ bài viết tui xin việc mà làm trò hề . Muốn xin thì làm bài mới đí chứ

LSB-nhocthuytien
09-01-2005, 06:34
Phi Tuyết : vì là thành viên mới post bài, NTT không cảnh cáo . Yêu cầu lần sau nhớ đọc nội quy trước khi viết bài nhé.
Tư Mã Thiên & akaterinaF1 : BQT sẽ xét duyệt thông qua quá trình có đóng góp của thành viên đối với BOX đó. Và nếu QL ở BOX đó yêu cầu, sẽ đưa lên.

Mèo Mù
09-01-2005, 08:29
3K không có ý định xin thêm người quản lý . Mong các vị thông cảm . Chấm hết .

Ngọc Diện Diêm Bà
09-01-2005, 11:02
Theo như đồng chí em,GRTL của bổn phu nhân cũng chưa có ý định xin thêm người.Mong đồng chí akaterina f1,f2,cơ số f nữa,thông cảm.Còn về vấn đề QL 3K,đồng chí em ra Yahoo bàn với đồng chí chị nhé.Có khi cho thêm một người vào làm QL.Chị dạo này hơi bận,với lại thằng con chị bị del nick ở 3K,ko có ai giúp việc cho chị.Tư Mã Thiên và Akaterinaf1,Tư Mã Thiên sắp bị LSB-NgocDienDiemBa treo nick rồi,còn GRTL thì chưa cần người.Chấm hết giống đồng chí em.

LSB-YenThanh
09-01-2005, 11:47
Theo như đồng chí em,GRTL của bổn phu nhân cũng chưa có ý định xin thêm người.Mong đồng chí akaterina f1,f2,cơ số f nữa,thông cảm.Còn về vấn đề QL 3K,đồng chí em ra Yahoo bàn với đồng chí chị nhé.Có khi cho thêm một người vào làm QL.Chị dạo này hơi bận,với lại thằng con chị bị del nick ở 3K,ko có ai giúp việc cho chị.Tư Mã Thiên và Akaterinaf1,Tư Mã Thiên sắp bị LSB-NgocDienDiemBa treo nick rồi,còn GRTL thì chưa cần người.Chấm hết giống đồng chí em.
Thôi chị à . Em thấy ở GRTL thiếu người mà , chị cho thêm 1 hay 2 người vào đi chị ơi

Trùm.
09-01-2005, 12:10
muội muội vào LSB cũng khá lâu rồi và rất bồ kết 3K mong muốn của muội là đucợ làm quản lý ở bên đó một phần thoả mong muốn của muội muội một phần giúp thím em
mong mọi người ủng hộ !

LSB-YenThanh
09-01-2005, 12:23
Thập Vương cũng thấy box 3k có rất nhiều người tham gia lên cũng cần nhiều người làm quản lí . Box 3k mới có 2 cho thêm 1 người nữa đi . Thập vương thấy cô LSB-BongHongDen87 có khả năng chịu được trách nhiệm ở box 3k vì thành viên này cũng đã đóng góp vào 3k khá nhiều .

Cu Năng
09-01-2005, 12:52
tai ha. cung~ thay' BHD lamf` duoc QL trong 3K doa' hi vong may' vi. CQ giup' do~ BDH duoc thu? viec tai do' . (xin loi khong post duoc dau' ) bang` chung' daay nayf

Anh Mãi Yêu Em
09-01-2005, 13:57
em cũng đóng góp nhiều trong 3 k .cho em làm quản lí trong 3 k với nào .Em lên diễn đàn cũng khá lâu rồi mà

Tư Mã Thiên
09-01-2005, 14:00
Mong cac huynh tỉ giúp cho , đệ xin cố gắng hết sức

To NDDB : Mong tỉ giúp đệ.
To VTKK : 1 người nữa thôi mà tỉ.

LSB-Tế Công
09-01-2005, 14:20
.Em lên diễn đàn cũng khá lâu rồi mà
có lâu bằng tui không ? chú yếu là có đóng góp cho diễn đàn nhiều hay không thôi , mức độ tích cực của người đó với box đó từ đó BQT mới có thể xét được năng lực của từng người và đưa lên chứ
Mong cac huynh tỉ giúp cho , đệ xin cố gắng hết sức
chú em đừng nóng vội thế nếu được VT sẽ xét cho chú thôi !

LSB-nhocthuytien
09-01-2005, 17:51
NTT đã nói rõ những gì cần phải nói rồi . Những vị nào muốn làm việc cho BOX mình muốn, thì cứ liên lạc với QL của BOX đó. Có thể PM hoặc vào nick ở Yahoo.
Xin hết.
NTT khóa bài.