PDA

View Full Version : YÊU LÀ PHẢI........, chuyện giới tính-chủ yếu là dành cho nam

lsb_duongqua
18-07-2003, 15:54
tôi ko thể hiểu nổi ,tại sao rất nhiều người con trai lại muốn bạn gái mình cho mình thử QHTD hit.và lại còn bảo rằng nếu ko được QHTD thì sẽ thấy rất nản.thật ra người con trai đó có yêu cô ấy ko .??có lẽ là ko
đã thế con trai còn hay bắt người mình yêu phải chứng minh tình yêu bằng cách đó.chã nhẻ cứ yêu là phải thế sao .thế thì quá thiệt thòi cho con gái rồi.
theo tôi khi bạn yêu một người con gái nào đó .dù người ta có muốn đi nửa hay khi cả hai đang muốn làm điều đó .các bạn nam nếu thật sự yêu người ấy hãy nghỉ dến tương lai của người ấy mà dừng laị.đừng để chuyện đáng tiếc phải xảy ra .....các bạn có đồng ý ko

LSB-Mèo Đen
19-07-2003, 10:49
tôi ko thể hiểu nổi ,tại sao rất nhiều người con trai lại muốn bạn gái mình cho mình thử QHTD hit.và lại còn bảo rằng nếu ko được QHTD thì sẽ thấy rất nản.thật ra người con trai đó có yêu cô ấy ko .??có lẽ là ko
đã thế con trai còn hay bắt người mình yêu phải chứng minh tình yêu bằng cách đó.chã nhẻ cứ yêu là phải thế sao .thế thì quá thiệt thòi cho con gái rồi.
theo tôi khi bạn yêu một người con gái nào đó .dù người ta có muốn đi nửa hay khi cả hai đang muốn làm điều đó .các bạn nam nếu thật sự yêu người ấy hãy nghỉ dến tương lai của người ấy mà dừng laị.đừng để chuyện đáng tiếc phải xảy ra .....các bạn có đồng ý ko

dịch mãi huynh mới dicj được QHTD là cái gì đấy lần sau có viết thì nhớ là viết hẳn ra nhé đệ ko cần phải ngại đâu, huynh cũng công nhận ý kiến của đệ đấy nếu như thật sự đã yêu nhau ko cần phải chứng minh tình yêu bằng cách đó đâu, điều đó chỉ có thể xảy ra trong đêm tân hôn mà thôi, nếu mọi người lâm vào tình trạng như vậy thì Bờm tôi cũng cố khuyên mọi người là đừng nên để xảy ra chuyện đáng tiếc đó nhé ko thì đến lúc lại đau khổ đấy.

LsB-a LiTtLe GeCkO
19-07-2003, 11:10
Với các nước Phương Tây thì đó là chuyện bình thường vì với họ , người phụ nữ không bị phụ thuộc nhiều lắm với cuộc sống gia đình . Nhưng với cuộc sống của người Á Châu , chuyện trinh tiết là hết sức quan trọng đối với một người con gái . Chưa hẳn yêu nhau mà đã QHTD , có nhiều chàng cho đó là chuyện bình thường , các chàng thường xuyên đòi hỏi những người bạn gái của mình , và các chàng có dám chắc cô ấy sẽ là người bạn đời của mình không ? Chưa chắc . Họ luôn đòi hỏi người bạn đời của mình trong tương lai phải là một cô gái còn trong sáng , nhưng thử hỏi khi họ quan hệ với các cô gái khác , thì sau này chồng của những cô gái ấy sẽ nghĩ gì ? Và biết đâu người vợ tương lai của họ cũng rơi vào hoàn cảnh giống như những cô bạn gái của họ . Cái đó có thể được gọi là Gậy ông đập lưng ông không nhỉ ? Đừng quá khắt khe với người bạn đời của mình , hãy nghĩ cho kĩ , người làm cho họ rơi vào tình trạng đó chính là những người đàn ông như mình . Nếu như bạn mong muốn người bạn đời của mình sẽ là một cô gái trong trắng thì ngay từ bây giờ , hãy nghĩ cho người bạn gái hiện tại của mình , và nghĩ cho chính bản thân nữa . Hãy biết làm chủ...

lsb_duongqua
19-07-2003, 15:57
công nhận là đối với các nước phương tây đều như thế cả nhưng đối với châ á chúng ta vẫn lạc hậu lắm cho lên DQ mới mạo muội đưa bài này lên cho các vị thử nói xem sao về chuyện này.