PDA

View Full Version : Cứu tui !, yêu không dám nói !

lsb_duongqua
18-07-2003, 15:45
Baby có nghe người ta nói rằng :"Nếu đã yêu thì đừng có sợ ,còn sợ thì đừng có yêu !" Nhưng lèm seo khíên cho con tim không đạp tùm lum trứơc đối tượng quá manly và ...nói seo cho mấy U hỉu nhỉ !?Và khi ko dạy bảo được con tim thì tâm hồn là kẻ bị tổn thương ........Hic hix !Thấy người ta mà không thể nào nói được rằng :"Tui mến U lém ,XYZ ơi !" Thiệt tình .......Giờ lèm seo đây !?

chanhmuoi
18-07-2003, 16:26
chòi oi , có phải là H. hông dzậy hehe hoá ra iu đơn phương hả kaka hehe

lsb_duongqua
18-07-2003, 16:31
yêu đơn phương không được hả em nếu vậy cuộc đời cành không còn ý nghĩa gì nữa rùi bùn quá nhỉ.

chanhmuoi
18-07-2003, 16:41
tất nhiên là iu đơn phương là được rùi
nhưng anh đã suy nghĩ kĩ chưa dzậy kaka
iu đơn phương khổ lém đó
mà em lại hổng thích kaka em fải khổ nè
thương anh nhất hehe

LsB-a LiTtLe GeCkO
18-07-2003, 20:58
Bạn à , liệu một tình yêu hay một tình bạn giữa hai người là đẹp nhất ? Bạn đã bao giờ nghĩ đến điêù đó chưa ? Nếu bạn cho rằng có lẽ hai người làm bạn tốt hơn thì hãy trả lời với lòng mình mình sẽ là một người bạn tốt , luôn ở bên cô ấy . Còn nếu như hai bạn thực sự có cảm tình với nhau thì bạn là con trai , vậy nên bạn hãy mạnh dạn bày tỏ lòng mình cho cô ấy biết , đừng dấu mãi trong lòng , cả hai người sẽ bối rối lắm đó . Chúc bạn thành công :wink:

LSB-Mèo Đen
19-07-2003, 10:30
Bạn à , liệu một tình yêu hay một tình bạn giữa hai người là đẹp nhất ? :wink:
Cả hai đều có ý nghĩa riêng của nó muội à, tình yêu có cái đẹp của tình yêu còn tình bạn có cái đẹp của tình bạn , 2 thứ tình cảm này ko thể nào giống nhau hết, nó chỉ giống nhau ở chỗ đều là tình bạn nhưng sau đó thì chuyển sang một dạng khác đó là tình yêu.Yêu mà ko dám nói là tình yêu ngu ngơ, yêu mà ko dám nói là tình yêu dại khờ, nếu dại khờ và mãi ngu ngơ thì chớ nên yêu .

chanhmuoi
19-07-2003, 12:55
kaka ui , mụi ngừi đều đồng ý iu thì phải nói đó kaka àh , kaka quyết định đi , 1 là nói có 2 kết quả " có or ko " ; 2 là tình iu này kaka chỉ có thể gữi mãi trong tim thui , kaka iu chỉ mình kaka bít " ngừi ta " chẳng bít gì đâu .
còn muội muội chỉ mong kaka được hạnh phúc nè kaka biết hông muội thương kaka nhất nhà hehe

lsb_duongqua
19-07-2003, 15:01
hic ca ca biết muộ thương ca ca nhưng ca ca ko thể dấu trong lòng mà không nói ra được bây giờ chỉ còn một cách ôm tron mối tình đó vào con tim thui ko thể .....

TrieuPhiYen_213
24-07-2003, 09:48
TẤT CẢ ĐỀU CÓ LÝ RIÊNG CỦA MÌNH NHƯNG THEO MUỘI THÌ CHIP NÓI ĐÚNG : TÌNH BẠN LÀ TỐT NHẤT TRONG TRƯỜNG HỢP NÀY

LSB_Doan cong tu
24-07-2003, 14:27
vậy sao tình bạn là tốt nhât nhưng liệu tình bạn này sẽ dài được bao lâu khi mà tình yêu nó cứ đam trồi nảy lộc thì làm sao tình bạn dó lâu bèn được chứ nhỉ.

TrieuPhiYen_213
24-07-2003, 15:07
nếu nói như huynh thì nói làm gì
ý muọi là nên nói làm sao để nếu cô( anh) ấy từ chối thì 2 người vẫn là bạn tốt của nhau

LsB-a LiTtLe GeCkO
24-07-2003, 15:25
Nói ra thì không đủ dũng khí , giữ trong lòng thì lại đau tim . Để thế nào cũng khổ , bởi vậy tui mới khuyên lsb_duongqua nên suy nghĩ cho kĩ về tình cảm của hai người đi mà :wink:

chanhmuoi
25-07-2003, 12:34
kaka ui , mụi ngừi đều đồng ý iu thì phải nói đó kaka àh , kaka quyết định đi , 1 là nói có 2 kết quả " có or ko " ; 2 là tình iu này kaka chỉ có thể gữi mãi trong tim thui , kaka iu chỉ mình kaka bít " ngừi ta " chẳng bít gì đâu .
còn muội muội chỉ mong kaka được hạnh phúc nè kaka biết hông muội thương kaka nhất nhà hehe
hic ca ca biết muộ thương ca ca nhưng ca ca ko thể dấu trong lòng mà không nói ra được bây giờ chỉ còn một cách ôm tron mối tình đó vào con tim thui ko thể .....

chòi oi kaka ơi hông thể như thía được
như thía sao có thể gọi nam nhi chi chí
vá trời đạp đất
chiện nhỏ như con thỏ thía mà cũng hông làm được
thui để muội tỉnh tò giúp kaka ha

LSB-Cánh chim cô đơn
25-07-2003, 12:39
Yêu mà không nói được ra thì đau lắm, đau vô cùng. Nó như việc ôm lấy một quả bom không biết lúc nào nổ mà không thể vứt bỏ được, thật khó chịu lắm thay. Theo tại hạ, huynh đệ nên dũng cảm chút đi, việc gì không tránh được thì tốt nhất hãy nên đối mặt với nó, con trai mà, chí nam nhi để đâu rồi.

LSB_Doan cong tu
25-07-2003, 15:09
hic thân là nam nhi mà không nói được lời yêu nàng thì đau khổ lắm mọi người có bít không thế lên tui không dám nói với nàng sợ nàng giận bỏ đi là tui "bác sỹ bó tay"

chanhmuoi
26-07-2003, 16:43
như thế còn hơn là yêu ko dám tỏ
thế thì ko đáng mặt con trai

LSB_Doan cong tu
26-07-2003, 20:22
huynh là vậy đấy còn hỏi gì không hả ngố đang bùn nha đừng có mà làm anh giận nghe.

TrieuPhiYen_213
27-07-2003, 18:25
doan huynh à?
chanh muối nói đúng đố? nếu huynh ko dám nói thì ko xứng đáng đâu ?

LSB_Doan cong tu
27-07-2003, 19:33
giề không đáng á được rùi .
Một người ra đi vội vã
Mang theo những dấu yêu xa rời
Một người về trong sầu bơ vơ mang thương nhớ
Mang trái tim vỡ tan bao mộng mơ

chanhmuoi
28-07-2003, 17:04
ko là tình đầu trong anh nhưng em mong là tình cuối , cho nhau 1 trời yêu thương với bao ước mơ hồng.....
nếu em là kaka em sẽ tỏ cho ngừi ta bít em iu ngừi ta nhìu lém ,
nếu ngừi ta ... gật đầu thì hông nói lèm gì
nhưng nếu ngừi ta ... lắc đầu thì cũng coi như là 1 thất bại nho nhỏ trong tình iu thui
chẳng lẽ chỉ vì yêu ko dám nói mà chấp nhận yêu đơn phương rùi bít đâu 1 ngày nào đó sẽ mất luôn ngừi mình iu thì sao , đúng ko kaka .
em bít kaka của em là ngừi cực kì ... dũng cảm mờ hì hì

TrieuPhiYen_213
30-07-2003, 15:44
ko dám nói là hèn nhát nhu thế thì đuừng yêu cho xong .
và nếu thế sẽ ko có ai yêu huynh đâu mà.