PDA

View Full Version : Gửi lại tháng năm

lsb_ha son
17-07-2003, 21:36
Xin tặng lại mây trời chút đa mang của những tháng ngày em 17.Xin tặng lại tuổi thơ lời yêu chưa thành.Xin tặng lại anh những ánh nhìn ắp đầy bao kỉ niệm.Và em còn lại những gì cho riêng mình ngoài những kí ức xa xưa.những kí ức của 1 thời đam mê 1 thời nông nổi.
Có 1 thời ...em cũng ào ạt như là gió thổi,cũng mang đày tâm trạng như mùa đông vậy.Cũng có 1 thời em đã yêu anh bằng tình yêu vô hình của tuổi thiếu nữ.Cũng có 1 thời em ngu ngơ ướp nắng tập làm thơ người lớn.Cũng có 1 thời...và 1 thời ấy chẳng khi nào gặp lại.
Mến thương ơi !rồi thời gian sẽ lại xoá nhoà đi tất cả .Em chỉ mong ước 1 điều :tình yêu xin hãy là những kỉ niêm dịu dàng. Và những kỉ niêm dịu dàng ấy cho em làm quà tặng cho ngày em tròn 18 tuổi.
Thời gian! xin hãy giữ giùm em những dại khờ ,những xốc nổi1 thời...
Cho em xin lại tuổi vô tư của mình 1 thời ko có chút xao lòng bởi những tơ vương,những giạn hờn của tuổi bắt đàu yêu.Cho em xin lại chút nắng vàng của những ngày lang thang trên fố và những niềm vui ,nỗi buồn mong manh do mình tự tạo...
Và cổ tích 1 thời _xin tặng lại tuổi thơ.

bai viết siêu tầm

Linh Hồn Chết
10-08-2003, 11:04
bài của bạng tôi nói quen quen thì bạng đừng giận nhé! tôi thấy như dã đọc đươc ở đâu đó.

lsb_ha son
11-08-2003, 10:32
thế có hay ko hở bạn tui thấy nó hay và hợp với cảm xúc của mình lên gửi vào bạn thông cảm nhé

Linh Hồn Chết
21-08-2003, 16:59
uh thế để tôi chép lại cho bạn bài này. vì nó hợp với bài gửi lại tháng năm hơn
xin tạm biệt đời yêu quý nhất
còn mấy vần thơ một nắm tro
thơ gửi bạn đường tro bón đất
sống là cho và chết cũng là cho
(biết nó là bài thơ của ai ko)

Mập
10-09-2003, 20:52
Hi` hi`,con gai lang man the nhi?The ma lai la co Cám cơ?Con to thi chi can an cho no cai bung to la xong.Va cung cac hao han Luong Son song mot cuoc doi tu do tu tai.Lang man the thi len Luong Son lam gi nhi?The co biet cam dao giet bon tham quan hai dan hai nuoc lam nhan banh bao khong?Day,con gai la phai nhu the?Cu suy nghi van vo nhu the thi lam duoc cai gi nao?
Noi vay thoi chu,dang con tre con ma,ai ma chang co 1 thoi ma bo me goi la thời dở hơi đấy.HI`hi`.nói vậy Cám đùng tự ái nhé,du gì đi nữa thì tớ cũng nhiều tuổi hơn Cám ma.