PDA

View Full Version : Điên cái đầu

tre_con_chay_lon_ton
20-12-2004, 13:13
Có lẽ em phải nghỉ LS cho đến hết cái Lô en này mất thôi. Cái máy chỗ em hay chít nó ko nghe nhạc trực tiếp được mà phải dow về mới nghe được. Đâm ra ko muốn nghe thì cửa sổ dowload cũng nhảy ra. Đến khổ , cứ di chuyẻn trong LS là phải cael của sổ dowload. Phát chán. Các bác dập cái nhạc nhẽo ấy dùm em đi. Khổ em quá.

LSB-Han tinh thu sinh
20-12-2004, 13:19
Dương gia cũng đâu cái điền lắm rồi nhá. Cứ mỗi lần chuyển trang mới là trực trực tắt cái down đi. Mất bao nhiêu thời gian câu bài của Dương gia.
Đề nghị Peter Van, Tommy Ngô Và Jonh Tống khẩn trương đẹp ngay đi cho nhờ. Mệt quá!

Cu Năng
20-12-2004, 13:35
thôi làm hẳn cái box music nhà đòn online cho anh em nhờ đi chớ cứ để cái box âm nhạc đơn diệu quá :15:
mà thôi nghe bài này lắm cũng chán vị nào cho em xin ít music nhà đòn đi :15:

tre_con_chay_lon_ton
21-12-2004, 06:29
Ôi , ông giời ơi , ông ở đâu , TC QS ơi các vị ở đâu. Thần dân trăm bề cực khổ , sao người ko thương ko xót chỉ mải ăn chơi trác táng tận đẩu tận đâu.
Ngẫm mà xót thay cái thời LSB thịnh vượng TC hết lòng chăm lo cho từng bữa ăn giấc ngủ của anh em. Thời đó nay còn đâu. :((

LSB-nhocthuytien
21-12-2004, 20:48
Không biết huynh đài tre_con thế nào.. chứ bên NTT đâu có phải tắt cửa sổ download nhạc đâu. Với lại.. nhạc cũng chỉ bật khi vào phần nghe nhạc mà.. bình thường đâu có tự bật nhạc ??

thai_tu_dan
21-12-2004, 21:17
Tại hạ cũng thế mình ko click vào nghe nhạc thì đâu có sao .Hình như đầu thầy trò nhậu ấm rồi thì phỉa :D

tre_con_chay_lon_ton
22-12-2004, 14:09
Ôi dời , khổ nỗi máy ở đây nó toàn cái cái Internet dowload manager 4.03 , nó tư động dowload , kể cả khi bật hay ko bật nhạc

To TTđần , mún ta cho 1 phát vaò mông ko

LSB-nhocthuytien
23-12-2004, 05:13
Nếu vậy thì đâu có phải lỗi của diễn đàn, đâu thể trách được. BQT cũng chỉ muốn chúc mừng Giáng Sinh và Năm mới đến mọi người mà thôi. Qua năm mới rồi sẽ tắt nhạc đi, huynh đài sẽ đợi không quá lâu đâu.