PDA

View Full Version : Điêu Thuyền Em !!!!!!! Anh yêu Em !!!!!!!

Trở về lương sơn
16-07-2003, 09:24
[scroll:71ec7af332]Không đề [/scroll:71ec7af332]

My babe !

5/3/03 vậy là 4 tháng đã trôi qua rồi ! Thời gian qua nhanh quá phải không "cục kẹo" của anh ? Anh không tin 1 người như anh, một người mà trước đó đã không biết yêu và luôn chọc phá Tui-Ne là "Yêu chi cho khổ !". Vậy mà vào cài ngày 5/11/2002 đó, em đã bước vào đời anh một cách trầm lặng, mang theo trong em một hạt giống tình yêu ! Hạt giống đó đã thấm vào trong anh, đã nảy mầm và grown up giống như tình yêu chúng ta, cứ phát triển, phát triển và vươn lên !

HP và HN là 2 phương trời cách biệt ! Anh biết điều đó, nhưng không vì thế mà anh nản lòng ! Đúng, HP và HN xa thật, nhưng tuy xa mà gần, tuy gần mà xa. Xa về địa lý về khoảng cách nhưng tình yêu thì thật là gần phải không em ?

Babe, Be4 U came 2 my Life , i'm so lost ! And now when i found U , I'll never let U hurt , never let U sad, never let U cry and... never let U go ! Wherever U R , i'll always besides U. Whatever U do, i'll always support U !

Điêu THUYỀN, em yêu của anh ! My Little Angle ! Anh không biết làm gì cho em vui những khi em đi học về mệt hay những ngày em khó chịu trong người, anh rất muốn bên cạnh em. Nhưng xin em hiểu rằng anh không có và sẽ không bao giờ giận hay buồn em. Nếu những điều đó làm em cảm thấy comfortable, làm em vui, làm em nhẹ nhõm thì em hãy trút tất cả lên anh. Anh rất vui vì điều đó. If It make U happy,i'll do anything for you , em yeu cua anh ! Sweet !

Anh cám ơn Thượng đế đã mang em đến cho anh, đã mang đến cho anh một niềm vui, một niềm hạnh phúc, một niềm tin ! Anh sẽ không bao giờ tìm thấy những điều này 1 lần nữa.

Thanks GOD Bring You To Me, SweetHeart.

Anh biết lúc đầu, em đến với anh vì TVT, 1 sự trốn tránh ! Vì TVT Hurt em ! Em cần một cái phao để bám vào ! Anh biết điều đó chứ em, anh biết, anh biết và anh hiểu ! Nhưng có một điều mà anh biết và hiểu rõ nhất, đó là ANH YÊU EM. Vì sao anh yêu em ư, tại vì ANH YÊU EM. Đó là câu trả lời duy nhất mà anh có thể trả lời được ! Anh yêu em vì hiện tại, một người yêu của anh ! Điêu THUYỀN của bây giờ. Quá khứ là quá khứ, phải không em ?

Điêu THUYỀN , em là tất cả những gì anh mong đợi, một tình yêu trong em, một tình yêu mà đến bây giờ anh mới tìm thấy được ! I cannot tell em How much I love You , cuz It's unlimited, It's endless ! An Endless Love, em yêu của Anh !

Anh không tiếc khi loài ngưòi sẽ chết
Anh không buồn khi quả đất nổ tung
Anh chỉ tiếc khi tình yêu em mất
Anh chỉ buồn khi đời vắng bóng em ! Điêu THUYỀN

As I write, I'll sing this song
for the greatest love I've ever known.
To my heart, you have the only key,
I beg of you, never set me free.

I prayed to God for a love so true
now, I, realize He already knew.
In time my prayer WAS answered,
the most wonderful woman
HE BLESSED ME WITH YOU.

What we share feels so right
to say I love you every night.
Wonderful moments shared,
precious memories, still tell me you care.

I see your shadow,
as I lay myself to sleep.
Dreams of you, oh so sweet
in my heart, I will keep.

Look into my heart, my life.
Tell me, what do you see?
can you feel the need, the want, as I
to be your husband, you my wife.

Much joy and happiness you've brought me.
If I had life to live again, I'd want to with you,
my lover, my best friend.
Always and Forever, I'll love you till the end -

Điêu THUYỀN yêu của anh !

ANH YÊU EM Điêu THUYỀN ! MY FRIEND,MY LOVE, MY VALENTINE ... MY EVEYTHING

LUV4EVER---------ONCE LOVE FOREVER LOVE

LSB-Dieu
22-07-2003, 19:12
yêu cầu nói đến ai nói cho rõ à nha ! không ĐT nàu lại tưởng bở đó nha !
chẹp chẹp.... :P

Trở về lương sơn
22-07-2003, 20:21
Điêu Thuyền hai chữ to lù lù đó , bộ không thấy gì sao ? lại còn giả bộ ngây thơ nữa chứ !!!!!! :roll: :roll:

LSB-Dieu
22-07-2003, 21:45
nhưng mà ĐT có biết ai là TVT đâu ạ?? lạ nhỉ?