PDA

View Full Version : MÔT TÌNH YÊU CÓ DEP NHƯ ANH HẰNG MONG MUỐN?

besut
15-07-2003, 11:01
tôi và anh thường chát với nhau trên mang dã dươc nửa năm ,tôi yêu quý anh giống như môt người anh trai vây .anh co' lẽ là môt ngươi dáng dê tôi yêu quý .mỗi khi buồn tôi thường hay tâm sư với anh ,vì tôi luôn nghĩ anh chính là chỗ dưa tinh thần cho tôi .thât kì la khi tôi bắt dầu cảm nhân thấy ở anh có môt cái gì dó rất la trong cách cư xử của anh dối với tôi .anh thường nhìn tôi bằng môt ánh mắt rất la .tôi thấy lo sơ .và anh ngỏ lời với tôi ..tôi sơ...và tôi dã nói với anh rằng tôi muốn là em của anh là ban của anh mà thôi ..anh dã giân tôi và xa rời tôi ngay tư giây phút dó .tôi thường hay tư hỏi '' tình yêu của anh có dep như anh mong muốn ko?'' khi mà trái tim tôi dã từng yêu từng biết hân nguời mình yêu .tai sao khi tôi chưa yêu NGOC anh ko nói lấy môt lời ?tai sao dến khi tôi dã yêu da ghét tình yêu thì anh lai dến và nói yêu tôi '' TÌNH YÊU CÓ DEP NHƯ ANH HẰNG MONG MUỐN KO'' anh?
ơ nơi xa xăm nào dó tôi mong anh hãy hiểu va quay về bên tôi như ngày xưa tôi muốn lai có anh như thế tôi yêu quý anh bởi anh là người anh tôi hằng mơ ước

LsB-a LiTtLe GeCkO
15-07-2003, 14:23
Bạn à , bạn muốn anh quay về , nhưng lại là với tư cách một người anh trai, làm sao anh ấy có thể chấp nhận được chứ . Bạn coi anh ấy là một người anh , một người bạn , nhưng anh ấy lại không muốn thế , khó xử cho cả hai . Có lẽ cái cách mà anh ấy ra đi lại là cách hay . Nếu cả hai gặp nhau mà luôn rơi vào tình trạng khó xử thì càng buồn hơn , có lẽ xa nhau rồi hai người mới có thể nghĩ lại tình cảm mà mình dành cho người kia là gì . Bé chips tin rằng sẽ có một ngày anh trở về với suy nghĩ thật kĩ càng , 1 quyết định cho mối quan hệ của cả hai người :wink:

LSB-Mèo Đen
16-07-2003, 10:39
tôi và anh thường chát với nhau trên mang dã dươc nửa năm ,tôi yêu quý anh giống như môt người anh trai vây .anh co' lẽ là môt ngươi dáng dê tôi yêu quý .mỗi khi buồn tôi thường hay tâm sư với anh ,vì tôi luôn nghĩ anh chính là chỗ dưa tinh thần cho tôi .thât kì la khi tôi bắt dầu cảm nhân thấy ở anh có môt cái gì dó rất la trong cách cư xử của anh dối với tôi .anh thường nhìn tôi bằng môt ánh mắt rất la .tôi thấy lo sơ .và anh ngỏ lời với tôi ..tôi sơ...và tôi dã nói với anh rằng tôi muốn là em của anh là ban của anh mà thôi ..anh dã giân tôi và xa rời tôi ngay tư giây phút dó .tôi thường hay tư hỏi '' tình yêu của anh có dep như anh mong muốn ko?'' khi mà trái tim tôi dã từng yêu từng biết hân nguời mình yêu .tai sao khi tôi chưa yêu NGOC anh ko nói lấy môt lời ?tai sao dến khi tôi dã yêu da ghét tình yêu thì anh lai dến và nói yêu tôi '' TÌNH YÊU CÓ DEP NHƯ ANH HẰNG MONG MUỐN KO'' anh?
ơ nơi xa xăm nào dó tôi mong anh hãy hiểu va quay về bên tôi như ngày xưa tôi muốn lai có anh như thế tôi yêu quý anh bởi anh là người anh tôi hằng mơ ước

huynh cảm thấy câu chuyệ của muội kể sao đấy, có những chỗ huynh chẳng hiểu cái gì cả, nhưng mà huynh cũng thấy rằng anh ấy bỏ muội mà đi đúng là giải phâp tốt nhất cho cả 2 người, ra đi để mà có những suy nghĩ sang suốt hơn chứ ở gần nhau thì sẽ chỉ làm đau khổ nhau mà thôi , muội cũng nên lựa lời nói với anh ấy hiểu là muội chỉ coi anh ấy như 1 người anh mà thôi , và mong rằng anh ấy sẽ hiểu muội đau khổ bây giờ nhưng mà sẽ hạnh phúc sau này đối với anh ấy.

thuylinh
16-07-2003, 18:43
dúng vậy , khi tình yêu dã ngự trị trong trái tim mình thì mình ko thể nào quên dược người ấy mặc dù mình rất gét người dấy , hơn nữa mình có thể hận người ấy :cry:
nhung thời gian lại ko cho ta quên dược người ấy , mặc dù mình muốn quên và khi có người khác dến bên ta thì ta lại ko nhận tình cảm của họ bỏi diều rất dơn giản ta ko quên dược người ấy. dến khi ta nhận ra tình cảm của mình thì người ma ta ko nhận la anh trai dó , dã di rất xa , rất xa, lúc dấy mình mói hiểu ra
chúc bạn nhận ra tình cảm của mình, "bé sứt" thân yêu của thuy linh àh , cố gắng lên nha .

LSB-Hunter
17-07-2003, 00:39
Tình yêu có đẹp như anh hằng mơ ước

Anh ấy ra đi là điều hiển nhiên. Tình cảm của anh ấy dành cho bạn là một tình yêu đôi lứa . Vậy bạn lại nói với anh ấy rằng “em coi anh như một người anh trai” Điều đó há chẳng phải quá đau lòng sao. Anh ấy ra đi để bạn không phải bận tâm nữa và cũng để quên đi mối tình “đặt nhầm trái tim” .

Nếu thực sự bạn coi anh ấy như người anh trai thì hãy để thời gian hàn gắn.

Nếu bạn đã yêu anh ấy mà không muốn đối diện với sự thật đó thì bi giờ hãy đối diện với nó. Thời gian lúc này không thể giúp đỡ bạn nữa rùi . “Chỉ có tình yêu mới hàn gắn được mọi vết thương” còn “thời gian chỉ làm mờ đi vết thương”

Hãy suy nghĩ kĩ và quyết định tình cảm của mình nhé. Tình cảm của mình thì chỉ có chính mình làm chủ mà thôi. Mọi lời khuyên chỉ mang tính chất “động viên và tham khảo”