PDA

View Full Version : Phải đặt nhiệm vụ lên hàng đầu ,bác tống ơi !

TruongTamPhong_lsb
01-12-2004, 12:02
Không biết ls sẽ còn tồn tại đến khi nào nữa ,với những gì đã xảy ra thì có lẽ cái ls này sắp out được rùi....
em thiết nghĩ vậy ,và còn bao nhiêu người khác cũng nghĩ như em...
Thứ nhất vì em thấy trong ls bên quản lí quá lạm dụng chức vụ chửi bới nhiều quá ,anh em không thể bỏ qua cho được.....
Thứ hai là thời gian treo nick dài quá ,như vậy thì sẽ gây chán nản khi thành viên bị treo lần đầu....
Thứ ba là sự cập nhật của ls còn chậm, như nick hoanglinh_bg bị treo đã được nửa tháng rùi mà không có thông tin gì??
em xin bác tống xem xét cho ,và cả mấy ông bà đầu lờ thì cũng vô cho hỏi ý kiến cái nhẩy.....

Ngọc Diện Diêm Bà
01-12-2004, 14:11
Tồn tại đến bao giờ ko mắc gì đến bọn lâu la mấy đứa.Cảm thấy chơi được thì chơi,ko chơi được thì biến đi cho khuất mắt.Thiếu gì DD cứ viếc quấn gói qua đó mà chơi.
Nếu nói QL lạm dụng chức quyền,thì cái tội xúc phạm thành viên bên PLD của "ku em" chắc chán đã bị treo nick ngay từ hôm post bài đầu tiên rồi.
Đàn ông,con trai gì mà mồm năm miệng mười,cứ thích rúc vào đũng váy người ta mà "soi mói".

LSB-LyQuy
01-12-2004, 14:17
TruongTamPhong_lsb gửi tin nhắn cho mỗ chửi bới kinh lắm. Mà TTP nói quản lý chửi bới nhiều ở chỗ nào nhể? Lại thêm một tội vu khống, bôi nhọ danh dự các quản lý nữa rồi. Mỗ quyết định treo nick TTP 1 tháng, vào ngục 1 tháng nằm suy nghĩ về những gì mình đã làm nhá.

LSB-Kaiser
01-12-2004, 15:36
Lần đầu cảnh cáo TruongTamPhong với thái độ xấc láo khi post bài. Lần sau tái phạm là treo thẳng nick lên đấy.
Locked!!!