PDA

View Full Version : Thắc mắc cái coi ~

TruongTamPhong_lsb
22-11-2004, 16:02
chào các bác.... ông anh hoanglinh_bg nhà em đang bị treo nick nên không góp ý được ,em thay mặt ổng góp ý cái nè !!!
Em thấy những bài sưu tầm ,nếu muốn treo nick thì cũng phải cảnh cáo 1,2 lần cho người ta biết ,bằng cách gửi tin nhắn cho thành viên (hơi tốn diện tích lưu trữ tin nhắn một chút...) như vậy thì mới làm cho các thành viên biết trước và sửa sai chứ..
Ông bác hoanglinh_bg nhà em đã bị bác Kaiser phạt mấy điểm rùi ,lại bị treo nick nữa.... đau thay cho ông ấy......
Và còn chuyện này em muốn nói.... Có phải bác tống mở cái web này là để thu hút mọi người vào bàn luận ,vui vẻ... phải không ,nếu vậy thì chỉ nên treo nick thành viên khoảng hai tuần là cùng thôi... Em nghĩ vậy ,còn ý các bác thế nào????

LSB-Han tinh thu sinh
24-11-2004, 15:34
Ối giời, mỗi box đều có quy định riêng rồi. Chưa kể đến chuyện quy định của diễn đàn. Post bài sưu tầm không đúng nơi đúng chỗ chết là đúng rồi..híc..Gặp ai chứ gặp thèng Kai khổ là phải...!

LSB-MaiPhiLong
24-11-2004, 15:50
nếu vậy thì chỉ nên treo nick thành viên khoảng hai tuần là cùng thôi...

ơ hay , ls quy định treo nick nhẹ là hai tuần chứ còn gì nữa , như thế hơi lâu , nhớ lại ngày xưa treo chỉ có 3 ngày , sướng :D

mà bác này bị treo nick thì phải chịu thôi , đấu lý sao được với lão Kai , thôi chờ hết hạn treo nick thì tui gọi taxi ra đón :D

hoanglinh_bg
24-11-2004, 19:06
Thôi khỏi phải đón ta về rùi nè ,nhưng mà ta thấy thằng em ta nói cũng đúng đó chứ ,sao không thấy ai có tiếng có danh tới nói chi vậy ,hay là không biết trả lời sao??

LSB-Kaiser
25-11-2004, 04:07
Chú hoanglinh_bg anh vừa thả ra thì lại bắt đầu muốn vào trại tiếp hay sao í nhỉ. Muốn biết ai treo nick mình thì vào Thông Báo mà xem. Lần sau viết bài phải xem nội quy cho kĩ vào, không là treo vĩnh viễn đấy.