PDA

View Full Version : Đơn xin làm Mod của 3K.

LSB-ThachTu
21-11-2004, 11:23
Thạch Tú hiện đang thấy mục 3K thiếu Mod và Thạch Tú tự thấy mình có thể đảm nhận được vai trò của một người quản lý nên mạo muội làm cái đơn này xin với ban quản trị cho Thạch Tú được thử sức mình.Thạch Tú xin cảm ơn trước và rất mong được sự ủng hộ của mọi người.

Ngọc Diện Diêm Bà
21-11-2004, 11:30
Thạch Tú hiện đang thấy mục 3K thiếu Mod và Thạch Tú tự thấy mình có thể đảm nhận được vai trò của một người quản lý nên mạo muội làm cái đơn này xin với ban quản trị cho Thạch Tú được thử sức mình.Thạch Tú xin cảm ơn trước và rất mong được sự ủng hộ của mọi người.

Nhảm nhí.

LSB-Akazumi
21-11-2004, 11:38
Đứng giữa rừng mơ bắt con tưởng bở. Nhảm :no:

Mèo Mù
21-11-2004, 12:08
To Thạch Tú : nếu 3K thực sự thiếu người thì 3K sẽ tự động đi tìm quản lý mới ... Nên đằng ấy khỏi cần đăng mấy bài đại loại như vậy đâu ... Nhờ Chưởng quản khoá hộ chủ đề này .
Chấm hết ...
Nhảm nhí thật

Thien Long Than Kiem
21-11-2004, 12:33
Vậy là một người nữa lại bị từ chối làm mod rồi.Cố gắng đợi đi anh em ạ,phải cố gắng hơn nữa để có thể làm quản lí,quân tử mười năm cũng chưa muộn.Trời đất không phụ người kiên trì và nỗ lực phấn đấu đâu,như em cũng còn phải cố gắng nhièu mới mong với tới chức đó.Anh em mình cùng tiến nhé.

My_December
21-11-2004, 17:08
Nếu huynh thấy làm dc thì cứ làm , đừng ngại , chúc huynh đảm nhiệm tốt nha ,lời mừng trước của huynh đệ à