PDA

View Full Version : ĐL Box âm nhạc

Hảo Hán Hè Phố
20-11-2004, 14:47
Sau một thời gian làm việc tạo box âm nhac.Hiện nay box đang chưa có ĐL lên tại hạ post bài xin trại chủ chưởng quản và các đầu lĩnh lập bài thăm dò để cho phép tại hạ lên chức ĐL.Cũng đã quá 3 tháng trong thời gian công tác tại box âm nhạc như điều luật của diễn đàn đã nói từ lâu lên hôm nay tại hạ xin post bài để hỏi về chuyện nạy

Bạch Đế
20-11-2004, 15:03
Chẹp tớ cũng đồng ý cho thèng ku Tùng này làm đầu lĩnh.Tiện đây tớ cũng muốn được tham ra vào quản lý box âm nhạc mong Chủ Trại và Chưởng Quản xem xét cho tớ

LSB-QuynhTrang
20-11-2004, 15:55
y' kien' nay` okie day nhi? chi dong i ca hai tay! he he:)) :)) :))

LSB-Akazumi
20-11-2004, 16:17
Chuyện này cũng hay đó. Âm nhạc cũng cần một vị Đầu Lĩnh cai quản. Công Tôn Thắng ủng hộ Hảo Hớn Hè Phố :D

Thien Long Than Kiem
20-11-2004, 16:38
Em cũng đồng ý,box âm nhạc cũng là một mục rất quan trọng,cần có ĐL cai quản để hoạt động tốt hơn.Điều đó là rất cần thiết khi ngày càng có nhiều thành viên thích bàn luận về các ca sĩ,do đó số bài cũng nhiều và việc quản lí rất khó khăn,cũng nên xem xét bổ sung thêm,phối hợp với nhau để cùng nâng cao tính hấp dẫn cho box.

thang_gu_nha_tho_duc_ba
21-11-2004, 00:34
hoàn toàn biểu quyết cho HHHP lên làm đầu lĩnh có vẻ trong ba tháng vừa qua chú đã tu tỉnh và đã chuẩn bị tốt để trở thành đầu lĩnh chúc mừng nha

Cu Năng
21-11-2004, 06:22
Nhất chí với Cu tùng lên làm ĐL .Nhanh lên rồi để còn ta nữa chứ híc 1 tháng thử việc và ba tháng làm việc .

Bạch Đế
21-11-2004, 06:33
Vậy các bác có ủng hộ cho tớ vào làm quản lý box âm nhạc không vậy mong anh em ủng hộ tớ cái

My_December
21-11-2004, 18:12
Sau một thời gian làm việc tạo box âm nhac.Hiện nay box đang chưa có ĐL lên tại hạ post bài xin trại chủ chưởng quản và các đầu lĩnh lập bài thăm dò để cho phép tại hạ lên chức ĐL.Cũng đã quá 3 tháng trong thời gian công tác tại box âm nhạc như điều luật của diễn đàn đã nói từ lâu lên hôm nay tại hạ xin post bài để hỏi về chuyện nạy
Huynh nói đúng à , tai hạ vào nghe mãi mà trả dc , mong các huynh lập hệ ĐL để nghe dc dễ hơn , lsb bây giờ toàn bài hay mà chả nghe dc à:no: