PDA

View Full Version : Chủ Đề...

*tay_mon_khanh*
17-11-2004, 15:49
Mới lên LSB được 3 tháng mà thấy các chủ đền của LSB ngày càng ạn kiệt
các topic mới lập thì chủ đề không nhàm chán thì lặp lại
Đúng là cuộc sống của các Site :
Lúc mới đầu thì các mem liên tục câu bài copy bài sau này đi vào hoạt động ổn định rồi thì chẳng òn gì để mà viết nữa
Nói chung LSB giờ đang cạn kiệt chủ đề ko còn kiếm đâu được chủ đề mới nữa. Nếu có tìm dược thì đầu lĩnh moi móc chủ đề cũ ra nhập vô....hic chán

*doc_co*cau_bai*
17-11-2004, 16:13
đúng đó ,sư huynh "tây môn khánh "nói đúng đó ,bây giờ diễn đàn chẳng còn chủ đề nào lữa rùi ,chẳng biết vít gì để kiếm điểm nữa rùi .

imisim
17-11-2004, 17:48
Ờ ! Em Tây Môn Khánh biết hiểu là tốt nhưng chẳng bao giờ biết hành động đúng cái gì cả.
Em hãy coi lại bài của mình rồi hãy phát biểu nhé.
Ngứa cả tiết...

My_December
17-11-2004, 18:03
lsb bây giờ chán lém huynh à , huynh nên di cư đi , hay đi cướp ngân hàng cho đời lên $ đi à

LSB-LyQuy
17-11-2004, 19:17
Thật đáng tiếc để mà nói một câu rằng quả nhiên gần như đúng thế. Như trong PLD của mỗ ngày trước gần như 99% các chủ đề đều rất cuốn hút tuy rằng đó chỉ là vấn đề buôn chuyện.Thời gian gần đây mọi người không quan tâm đến mấy chuyện đó nữa mà hầu như toàn lo việc riêng của mình không hè. Chính vì thế mà chuyện lập được một chủ đề hay và mới sẽ được thưởng nhiều là ở chỗ đó đó. Hy vọng thời gian tới sẽ có những chuyển biến tốt đẹp hơn.

LSB-Akazumi
17-11-2004, 21:41
Nói ngắn gọn lại một câu giờ PLĐ toàn chuyện tầm phào không thu hút được thành viên vào post bài. Vậy thôi :D

My_December
21-11-2004, 18:33
Ờ ! Em Tây Môn Khánh biết hiểu là tốt nhưng chẳng bao giờ biết hành động đúng cái gì cả.
Em hãy coi lại bài của mình rồi hãy phát biểu nhé.
Ngứa cả tiết...
Huynh nói thế nào ấy , cũng đúng 1 phần đấy nhưng huynh cũng lại lời nói của mình đi , và cố căng mắt nhìn cái lsb lai 1 lần nữa đi à:))