PDA

View Full Version : Cát bụi tình đời

Satthudoimuvnn
11-07-2003, 14:48
Nước mắt tôi đang rơi theo từng tiếng gõ bàn phím...
Phải chăng ta gặp nhau quá trễ hay cuộc đời luôn là vòng xoay khắc nghiệt?
Đã 2 đêm tròn tôi thức trọn để nghĩ về anh, về chuyện chúng ta...
Biết nói sao nhỉ? Anh đã đến bên tôi thật nhẹ thật nhẹ đủ để làm ấm áp trái tim lạnh giá của tôi.
Tôi "bên" anh trên từng dòng tin nhắn; dẫu cách xa hàng nghìn dặm nhưng tôi biết anh vẫn dành cho tôi sự quan tâm mà người yêu tôi ko ... có!
Tôi ko phải là người mau thay đổi nhưng ... anh đã làm tôi phải dằn vặt...
Tôi có người để chờ để mong và anh cũng có người để thương để nhớ...
Sao anh ko gặp em sớm hơn? Câu hỏi của anh làm tôi xót xa vô cùng...!
Người yêu tôi ko nhớ tôi sao anh lại nhớ tôi? Người yêu tôi tôi ko còn chờ sao tôi lại chờ anh?
Nước mắt vẫn rơi trên bàn phím, tôi tự trách mình ko thể trọn vẹn cùng anh, tự trách mình vô tình là người thứ 3 tàn nhẫn, ... Tôi đã quên mất 1 điều: anh và tôi dường như ... ko là kẻ tự do để có thể ngỏ những lời nhớ nhung!!!
Đau làm sao, buồn làm sao!!! Dường như tình yêu ko có chỗ cho tôi. Tôi đã rất khó khăn để tập quên dần 1 người nay tôi đành đâm mình thếm nhát nữa vậy!!!

Anh có trách em nhiều ko anh nhỉ, buồn nhiều ko anh nhỉ? Ừa, cứ trách thật nhiều và quên đi nha. Hãy coi em như con gió nhẹ vô tình thỏang qua đời anh rồi... tan mất!

Tặng các huynh đệ bài này nghe tui đọc nghe buồn quá :cry:

LSB_TraChanh
12-07-2003, 08:17
Thế mà lúc đầu TC cứ tưởng đây là chuyện của Thảo cơ, nghĩ thương Thảo quá vì bây giờ mới vào cấp 3 mà đã phải lo nghĩ chuyện tình cảm :) ko ngờ lại là tâm sự của người khác, TC yên tâm rồi!

Satthudoimuvnn
12-07-2003, 09:26
TC yên tâm đi Thảo chưa nghĩ đến chuyện đó đâu ,Thảo chỉ lo thi tốt vào cấp 3 thui .Thảo cũng chúc mừng TC nha cố gắng học tốt ở LHP nha