PDA

View Full Version : Đơn xin thử việc

Thien Long Than Kiem
11-11-2004, 18:11
Trong thời gian vừa qua,em đã cố gắng rất nhiều,và thực sự thif đúng là như vậy.Không phải em rự cao nhưng mà đó là việc cần phải làm để có thể làm quản lí,nay em làm đơn này với nguyện vọng được anh chị giúp đỡ,làm một chức nho nhỏ gì đó,gọi là thử việc cũng được,mong anh chị chiếu cố,em sẽ cố gắng hết sức.Xin cảm ơn trước ạ,anh chị hãy xem xét nha,em mong tìm được việc làm xứng đáng.

hoanglinh_bg
11-11-2004, 19:19
Ta thấy đệ làm đầu lĩnh thì không biết bao nhiêu người tham gia nịnh bợ đệ đây??? Nhưng mà ta thấy đệ cũng có tài năng thực sự ,ta ủng hộ đệ ,khi nào làm đầu lĩnh thì giúp ta một tay ha !!!

Thien Long Than Kiem
11-11-2004, 20:25
Cảm ơn huynh rất nhiều,đệ rất muốn đóng góp được một việc gì đó thật lớn lao,và làm quản lí một boxchính là cơ hội để em khẳng định mình,chắc rằng em sẽ không làm mọi người phải thất vọng ,vì em cảm thấy mình có đủ khả năng và tự tin để thực hiện.Em rất mong anh chị giúp đỡ.

LSB-Akazumi
11-11-2004, 21:03
Không biết ý kiến Ban Quản Trị thế nào nhưng thành viên này chẳng xứng đáng tẹo nào. Thái độ khinh người cạy thế gia đình nhìn các bài viết là thấy.

Đinh Hỷ

Cu Năng
11-11-2004, 21:26
Không biết ý kiến Ban Quản Trị thế nào nhưng thành viên này chẳng xứng đáng tẹo nào. Thái độ khinh người cạy thế gia đình nhìn các bài viết là thấy.

Đinh Hỷanh nói đúng đó em vào tìm những bài viết của TLTK thì không quá 20 bài viết đáng được thưởng điểm anh à.

LSB-VanThang
12-11-2004, 01:14
Sơn trại xưa nay tự tuyển lấy quản lý khi nhận thấy thành viên nào đó có năng lực và trong Sơn trại đang có mục cần người. Nếu Sơn trại có ý nhận đơn tuyển quản lý thì đã có thông báo.
Tại hạ đã có dịp đọc một vài bài của TLKK các hạ. Nhận xét của tại hạ rằng các hạ tuy viết bài dài nhưng có lẽ không tâm đắc điều mình viết nên không thuyết phục người đọc, và văn phạm có phần sách giáo khoa. Các hạ nói mình cố gắng tại hạ cũng tin rằng các hạ đã cố gắng, mong các hạ nổ lực hơn. Viết nhiều bài và bài dài chưa hẳn đã là tốt. Sơn trại xưa nay luôn trọng dụng người có năng lực và hoan nghênh hảo ý muốn đóng góp xây dựng Sơn trại! :)