PDA

View Full Version : Đơn Xin Làm việc !

Cu Năng
10-11-2004, 20:24
Kính thưa BQT đã bao nhiêu lần rồi rồi chỉ giám ngước nhìn vào box âm nhạc và posst bài trong đó thôi ,Thấy box thiệt là hấp dẫn và hay ,nhưng tình trạng box làm ăn ngày càng mất hiệu quả so với ngày trước quá chắc là do phần các mod box này bận việc và số lượng bài posst trong đây cũng tăng lên khá nhiều lên không giải quyết kịp.Lên hôm nay tại hạ mạo muội gửi đơn lên BQT xem sét và cho tại hạ được phục vụ tại box âm nhạc cùng với hai vị hảo hán và ko...
Chân thành cám ơn.
kính bút
:smoker:

Tư Không
10-11-2004, 20:39
Uh! Cái này anh duyệt cho chú mày ... Làm Mod ở box đó cũng được đấy , nhưng mà đừng có hành động Cá Nhân nhiều quá là không tốt đâu , nên tự sửa chữa đi .
Tư Không .

LSB_Kilua
10-11-2004, 21:01
em cũng thích làm mod ở box đó mong BQT xem xét cho đệ đệ hứa sẽ không làm phụ lòng mọi người đâu à

LSB-LyQuy
11-11-2004, 10:07
Chú mày coá sự nhiệt tình đấy, nhưng hình như dạo này chú mày cậy quyền quá làm ăn hống hách không ra gì. Để chúng nó kiện cáo tùm lum kia kìa. Như vậy liệu có đủ để làm một quản lý không? Thay đổi đi một chút nhá. Anh sẽ ủng hộ chú mày.

Cu Năng
11-11-2004, 13:49
cám ơn mọi người đã ủng hộ em nếu như em được Ql em xin em hết khả năng của mình để phục vụ box ngày càng phát triển hơn cám ơn mọi người
kính bút
:smoker:

Trùm.
11-11-2004, 14:46
chồng ơi cố lên làm MOD box đó cũng hay hì hì mọn nguời ủng hộ chồng em nha !
nếu có thể cho em cùng quản lý ở đó với chồng em được không ? mọi người xem xét dùm

Cu Năng
11-11-2004, 14:49
Chú mày coá sự nhiệt tình đấy, nhưng hình như dạo này chú mày cậy quyền quá làm ăn hống hách không ra gì. Để chúng nó kiện cáo tùm lum kia kìa. Như vậy liệu có đủ để làm một quản lý không? Thay đổi đi một chút nhá. Anh sẽ ủng hộ chú mày.Em hứa từ nay sẽ thay đổi mình tốt hơn để xứng đáng với danh hảo hán của mình hơn.Và mọi người ủng hộ cho em nha.Cám ơn nhiều :smoker:

LSB-TruongThanh
11-11-2004, 14:54
Năng Chấn cũng làm QL box Âm Nhạc ở vài diễn đàn rồi, có ít nhiều kinh nghiệm. Aquafina vừa mới ra đi, hay là các Chưởng Quản cho NC tập sự một thời gian thử xem.....
P/S: Chú NC bỏ tật cậy quyền anh Hận mà đi phỉ báng người ta nhé!

LSB-Kaiser
11-11-2004, 14:56
BQT sẽ chú ý hoạt động của NC ở Box Âm Nhạc trong 1,2 tuần tới. Sớm nhất tuần sau sẽ có câu trả lời cho NC.
Kết thúc ở đây nhé!