PDA

View Full Version : Kiếm tiền trên mạng ! của Việt Nam 100%

lsb_chienbinhcodon
06-11-2004, 21:48
tôi nghĩ các bạn đã biết trương trình này rồi nhưng nếu bạn nào chưa biết tôi xin được nói lại ! đây là một trương trình đọc mail quảng cáo và nhận tiền đầu tiên tại Việt Nam ! mỗi ngày bạn online hãy bỏ ra 5 phut để đọc những lá mail quảng cáo của các công ty ! đọc xong mỗi lá mail bạn sẽ nhận được từ 1-5 cent ! khi nào tài khoản của bạn có đủ 50$ thì bạn sẽ nhận được tiền qua đường bưu điện !
để đăng ký bạn hãy vào : http://gso-media.com ! đây là trang hoàn toàn viết bằng tiếng Việt nên bạn có thể đăng ký làm thành viên dễ dàng ... sau đó bạn sẽ nhận được một lá mail yêu cầu kick hoạt tài khoản , bạn hãy điền đầy đủ vào các ô cần điền như địa chỉ nhận tiền , tên tuổi , số CMT nhân dân ! và cái quan trong là mã số người giới thiệu các bạn hãy điền GSO5274
tất cả rất đơn giản bạn hãy thử xem . ! nếu bạn muốn kiềm tiền nhanh hơn thì hãy đăng ký và giới thiệu cho bạn của bạn với mã số người đăng ký là mã số của bạn ! chúc bạn thành công !

bo kinh van
07-11-2004, 08:04
anh em LS cẩn thận kẻo bị lừa . trên đời này chả có gì dễ ăn nhu thế đâu

lsb_chienbinhcodon
12-11-2004, 20:49
anh em LS cẩn thận kẻo bị lừa . trên đời này chả có gì dễ ăn nhu thế đâu Ku em không tham gia thì thôi sao lại phá đám anh thế? :no: anh ghét nhất những thằng nào ngáng chân anh đó := lần sau tránh mặt anh ra nhé ông em

bo kinh van
13-11-2004, 08:13
Ku em không tham gia thì thôi sao lại phá đám anh thế? :no: anh ghét nhất những thằng nào ngáng chân anh đó := lần sau tránh mặt anh ra nhé ông em Dạ dạ thằng anh thân mến là chả ma nào nó quan tâm đau , mà người V hiện nay khó lừa lắm rùi , cẩn thận lại......:no: :no: :no:

phong trần túy khách
20-11-2004, 14:23
tôi nghĩ các bạn đã biết trương trình này rồi nhưng nếu bạn nào chưa biết tôi xin được nói lại ! đây là một trương trình đọc mail quảng cáo và nhận tiền đầu tiên tại Việt Nam ! mỗi ngày bạn online hãy bỏ ra 5 phut để đọc những lá mail quảng cáo của các công ty ! đọc xong mỗi lá mail bạn sẽ nhận được từ 1-5 cent ! khi nào tài khoản của bạn có đủ 50$ thì bạn sẽ nhận được tiền qua đường bưu điện !
để đăng ký bạn hãy vào : http://gso-media.com ! đây là trang hoàn toàn viết bằng tiếng Việt nên bạn có thể đăng ký làm thành viên dễ dàng ... sau đó bạn sẽ nhận được một lá mail yêu cầu kick hoạt tài khoản , bạn hãy điền đầy đủ vào các ô cần điền như địa chỉ nhận tiền , tên tuổi , số CMT nhân dân ! và cái quan trong là mã số người giới thiệu các bạn hãy điền GSO5274
tất cả rất đơn giản bạn hãy thử xem . ! nếu bạn muốn kiềm tiền nhanh hơn thì hãy đăng ký và giới thiệu cho bạn của bạn với mã số người đăng ký là mã số của bạn ! chúc bạn thành công !
tôi đã thử đang ký mà mãi ko được,làm thế nào để đăng ký đc
mà đã có ai kiếm được tiền thật chưa,hay đó chỉ là 1 trò đùa thôi

bo kinh van
23-11-2004, 14:11
Trời ơi là trời đã bảo đệ rùi cẩn thận bị lừa mà đệ o nghe

thanhcong
23-11-2004, 16:48
Kiếm tiền à...Đệ nghe thấy tiền là đã sướng cả lỗ tai rùi .Vâyj mà đã một thời gia đệ đăng kí rùi tính đến nay cũng đã kha khá tiền khi đọc quảng cáo vậy mà sao chẳng thấy tiền đâu cả nè trời ..Các huynh có nhầm không vậy

Se7en
23-11-2004, 17:06
coi chừng bị lừa nha bạn! đừng tin! chẳng lẽ ai ăn ko lại gửi tiền hàng tháng về cho mình à! nguy hiểm na`!!!

bo kinh van
24-11-2004, 08:27
theo ta là nên treo cổ cái thằng phát ngôn bậy bạ này đi

giang_nhung_hue
01-03-2005, 16:15
wẩy! đệ bảo này ,trò này đệ thấy nhiều rùi , lừa đảo đó! treo cổ nó lên .treo cổ thằng lsb_chienbinhcodon láo wá dám lừa huynh đệ,treo cổ nó lên.ko thì chặt đầu cũng được.thịt nó đi.giết đi,dạo này nhà em không bán được quan tài.giúp em làm ăn với.có thằng nào như vậy giết nốt đi.ủng hộ nhiẹt liệt.hoan hô .... đề nghị phạt thăng kia thật nặng vào.30 roi vào mông cho bít mùi.hoan hô...treo cổ nó lên @};-

Anywhere4u_2004
01-03-2005, 17:34
Làm gì có cái kiểu kiếm tiền dễ dàng như vậy ? đừng trách lsb_chienbinhcodon sao bị nó lừa mà hãy trách mình ngu