PDA

View Full Version : trại chủ cho em hỏi chút >>>

lu_bu
28-10-2004, 09:16
em thấy ở thông báo có tuyển đầu lĩnh linh động vậy chúng em có được tham gia tuyển chọn không vậy nếu được tham gia thì phải có những điều kiện gì
em rất mong muốn được làm quản lí ở mục thông tin lsb mục đó đã bỏ hoang từ lâu mà trại chủ cứ để yên vậy (rất mong được giải thích rõ) :giangtay:

LSB-MaiPhiLong
28-10-2004, 11:15
em thấy ở thông báo có tuyển đầu lĩnh linh động vậy chúng em có được tham gia tuyển chọn không vậy nếu được tham gia thì phải có những điều kiện gì
em rất mong muốn được làm quản lí ở mục thông tin lsb mục đó đã bỏ hoang từ lâu mà trại chủ cứ để yên vậy (rất mong được giải thích rõ) :giangtay:

Còn khướt :D , đọc kỹ hướng dãn sử dụng trước khi dùng :=

Nu_hiep_xinh_dep
28-10-2004, 13:41

Chuyện này còn xa vời lắm , mà đây cũng là thắc mắc của muội đó. Sao vị huynh đài này có nhã ý muốn quản lý ở mục thông tin LSB vậy?.Mục đó trước kia vẫn đông đúc lắm , nhưng mà từ khi LSB được sửa chữa thì mục đó hầu như không có ai quản lý nữa rồi. Nếu huynh muốn làm chân quản lý ở đó thì cứ thử nhắn cho ban quản trị xem.

LSB-Mat_naDH
28-10-2004, 17:21
lu_bu viết:

8O Lu_bu có nhầm lẫn gì không vậy?
MN nghĩ lu bu nên quay lại bài thông báo để đọc lại lần nữa, lu bu hiểu sai nội dung bài thông báo đó rồi!:p

Sơn trại hiện nay chưa có nhu cầu tuyển quản lý. Nếu cần thì BQT sẽ chọn và thông báo.

Thanks.

lsb_triệu vân
28-10-2004, 21:44
theo đệ nên mở lại một số mục và thêm một vài quản lí nữa
p/s:mục thông tin rất hay đệ thấy lu_bu rất có khả năng ở mục đó BQT xem xét nha vì hiện nó và em đang là mod ở 2 diễn đàn là http://visaotrenthaonguyen.com và http://anhsaodem.mine.nu

LSB-NuHiepSiTinh88
28-10-2004, 21:57
Chị Mạt Nạ Ơi trước đây mụi cũng là ĐL nhưng có một số việc lên không thể online được lên đã không lên lương sơn và tỉ bảo là bao giờ quay lại nhắn tin cho chị nhưng ngại quá hôm nay lại thấy bài nhóm ĐL linh động vậy chị có thể nói rõ hơn không được chị và em sẽ phải làm gì hả chị . ( :smoker: )

lu_bu
29-10-2004, 07:58
lu_bu viết:

8O Lu_bu có nhầm lẫn gì không vậy?
MN nghĩ lu bu nên quay lại bài thông báo để đọc lại lần nữa, lu bu hiểu sai nội dung bài thông báo đó rồi!:p
Sơn trại hiện nay chưa có nhu cầu tuyển quản lý. Nếu cần thì BQT sẽ chọn và thông báo.
Thanks. vậy là ban quản lý không có nhu cầu tuyển quản lí ha vậy thì còn chuyện về kênh thông tin của lsb thì sao hả chị mặt nạ chị có thể giải thich được không vậy phần đó cứ bỏ hoang mà có làm gì đâu nếu mà không còn dùng đến nữa thì tôt nhất là xóa nó đi cho nhẹ để trang wed dễ vào

tre_con_chay_lon_ton
29-10-2004, 08:45
Chậc , ta đang tò mò ko bít cái Ban Đờ Lờ nó có cái gì hay mà đứa nào cũng châu đầu vào như ruồi bâu và bãi.......ấy :-?

dote_lochitham
29-10-2004, 09:27
hehehe.....thôi L_B đừng có kêu la nữa,lâu la tụi mình thì chắc là phải 5 năm nữa lúc các đầu lĩnh bây giờ chống gậy(râu dài tới rốn)thì mới được nên thay,chứ còn bây giờ thì các chức vụ đó đã có chủ hết rồi.đâu đến lượt L_B đòi quyền lợi chứ.

tina_taekwondo
29-10-2004, 09:48
Chậc , ta đang tò mò ko bít cái Ban Đờ Lờ nó có cái gì hay mà đứa nào cũng châu đầu vào như ruồi bâu và bãi.......ấy :-?Hớ hớ cha này rõ là dại chưa BDL nắm quyền sinh quyền sát ở trong tay, ngoài ra dòm vào cái chức vụ ở dưới nick có thằng hâm nào mà cứ muốn nhìn thấy cái chữ lâu la đâu cơ chứ , mà lâu la là cái chứ deck gì mừ nghe nó khó chịu thế nhạy

love_life_xxx
29-10-2004, 11:35
troài xịt tốp đê, mờ em gái ta dạo này quỵa thật và anh mong em như ngày nào thách thức đầu lĩnh

Moc Que Anh
29-10-2004, 12:33
Chậc , ta đang tò mò ko bít cái Ban Đờ Lờ nó có cái gì hay mà đứa nào cũng châu đầu vào như ruồi bâu và bãi.......ấy :-?

Đúng là trẻ con có khác , sinh sau đẻ muộn nên không biết gì hết đó. Được làm quản lý có nhiều điều hay , điều hay đó nếu trẻ con muốn biết thì chịu khó học hỉ thêm nhé.:=

LSB-MaiPhiLong
29-10-2004, 16:11
mượn tạm chủ đề này của lu_bu để xin làm Quản Lý khu hậu sơn , mong các ngài xét duyệt cho

dote_lochitham
29-10-2004, 18:51
Trời ơi chưa gì huynh đệ BDD đã có ý vụ lợi cá nhân rồi kìa,kiểu này ngày mai mọi người đọc đươc sẽ xin làm quản lý hết cho mà xem.

LSB-LyQuy
29-10-2004, 20:42
Lu_bu à, cái chỗ "thông tin LSB" đó là thuộc quyền quản lý của Nhóm Đất Việt chuyên để post thông tin hàng tuần của LSB đấy. Cái đó gọi là "lương sơn thời báo" mà. Nói chưa có ai quản lý chỗ đó là không đúng rồi.

PHUONG HOANG LUA
02-11-2004, 14:47
quản lý hay không thì cũng phải cần người tài chứ quản lý lỏng lẻo thì thà không làm quản lý còn hơn là phải làm quản lý bù nhìn

LSB-VanThang
03-11-2004, 03:45
Các hạ đọc kỹ lại Thông Báo đi. Sơn trại không thông báo tuyển Đầu lĩnh bao giờ.