PDA

View Full Version : Bài của tôi??????

Thien Long Than Kiem
26-10-2004, 16:50
Trưa nay em ngồi câu hai lần,cả thảy là gần 10 bài,phen này chắc hơn 700 bài rồi nhưng bây giờ vào lại có 699 bài là sao?đề nghị anh em trả lời đi chứ,câu bài đâu phải đơn giản đâu,em mài đũng quần rách hết quần rùi.

tre_con_chay_lon_ton
26-10-2004, 16:53
Đúng rồi đấy , chú nói đúng rồi đấy , 1 bài cũng phải đòi . Ta ủng hộ chú đòi 1 bài iu wúi của chú , dạo này tui QL quản liếc làm ăn ạch lắm .

Thien Long Than Kiem
27-10-2004, 11:59
Đâu chỉ co' một bài,số bài mà em bị mất phải lên tới hàng chục rồi,mà em cũng nói chuyện này tói 4,5 chứ có ít ỏi gì đâu,nhưng tuyệt nhiên không ai để ý giải đáp cả,thế là thế nào?liệu đây có phải là một trong những nguyên nhân khiến anh hùng đăng sơn thì ít đi,còn người xuống núi lại càng nhiều không?Trại chủ của chúng ta đâu rồi,huynh ấy không quan tâm đến diễn đàn nữa sao?

imisim
27-10-2004, 12:09
Kekeke !
Lỗi thôi mà em, đâu phải mình em mà phải làm lung tung lên như thế ?
Hiện tại là bài của ai cũng bị đơ, nên dù post bài thì bài viết vẫn không tăng. Chỉ thế thoai. Em chịu khó chờ, chắc sẽ trở lại như cũ thoai. Mà ở thời điểm này thì đừng câu bài chi choa mất công.
Ờ ! Hình như post bài ở Góp Ý & Hỏi Đáp thì không được tính thì phải, mất công mìn đi câu...

LSB-LyQuy
27-10-2004, 12:41
Bài của chú mày nhiều bài không ra gì nên các quản lý del bớt đi chứ sao nữa. Còn thắc mắc gì không? Ngoài ra những bài đáp xuống HS cũng tự động mất đi nữa mà. Số bài bị giảm đi cũng đúng thôi.

Thien Long Than Kiem
27-10-2004, 13:34
Cảm ơn mọi người đã chỉ bảo,em rất cảm kích và biết ơn anh chị,tiểu đệ còn nhiều cái rất mơ hồ mong được mọi người giúp đỡ tận tình.

love_life_xxx
27-10-2004, 13:42
câu bài trắng trợn đến thế là cùng ,ngày xưa ta cũng như chú câu bài
ôi một thời nông nổi nhưng cái gì cũng đến hồi kết chú đã thành công thì câu bài là một thủ pháp nhàm chán cái chính là phải biết cách treo nick