PDA

View Full Version : GỬI CÁC ĐẦU LĨNH

hoahongdaygai
06-07-2003, 08:46
Tôi có một cậu em trai.Nó thấy tôi vào trang này và rất muốn làm thành viên.Nó xem tôi gửi bài nhiều và thắc mắc vài điều,tôi không giải đáp được.Vì chính tôi rất mù mờ về nó.Tôi ít quan tâm tới vấn đề đó mà.Vì vậy hôm nay tôi hỏi .Mong các đại đầu lĩnh trả lời giúp.Tôi xin cảm ơn.Sau đây là những điều tôi cần hỏi:
1:Thù lao của mỗi bài viết được tính như thế nào??
2:Làm sao để nâng cấp bậc???
3:Thế nào là bị treo nich và lý do nào bị vây???
Mong các vị trả lời xúc tích ,ngắn gọn và đi vào trọng tâm câu hỏi.Chân thành cảm ơn.

LSB_Doan cong tu
06-07-2003, 08:56
1:Thù lao của mỗi bài viết được tính như thế nào??
2:Làm sao để nâng cấp bậc???
3:Thế nào là bị treo nich và lý do nào bị vây???
Mong các vị trả lời xúc tích ,ngắn gọn và đi vào trọng tâm câu hỏi.Chân thành cảm ơn.
không biết cậu em của tỷ có muốn làm hảo hớn không nữa nếu cậu ta muốn vô đây thì cứ vào rùi biết .
thù lao của bài viết mỗi bài 50$
càng viết nhiều bài cấp bậc càng được lâng cao(muốn biết thêm vô phần chức sắc cuối sơn trại đó).
treo nick là khi tỷ vào nick nó hiện lên chữ thư mục của huynh đệ đã bị khoá ,còn lý do ư nhiều lắm làm những điều tổn hại cho diễn dàn ,chia rẽ nội bộ vân vân......

LSB-Mat_naDH
06-07-2003, 09:01
Chào tỉ,MN xin trả lời các câu hỏi của tỉ

THứ nhất về thù lao bài viết:sơn trại quy định mỗi bài viết mới sẽ được 100$,còn các bài trả lời sẽ được 50$
Thứ hai:để nâng cấp bậc chỉ có mỗi cách là post bài thôi,mỗi cấp bậc ứng với số lượng bài viết nhất định.Tỉ hãy nhấp chuột vào ô "chức sắc" ở phía dưới cùng của trang thỉ sẽ biết cách tính cấp bậc.
Thứ ba:bị treo ních tức là thành viên ko thể dùng ních đó đăng nhập vào sơn trại được,tuỳ theo mức độ mà ních đó bị treo vĩnh viễn hay chỉ tạm thời thôi.Lý do bị treo ních là thành viên đó đã vi phạm nội quy của sơn trại.

hoahongdaygai
09-07-2003, 20:29
cảm ơn.Tôi sẽ giải thích cho em của tôi.Cảm ơn rất nhiều.