PDA

View Full Version : cho đệ hỏi chút Tống Giang huynh ơi

dote_lochitham
25-10-2004, 12:02
làm thế nào để đệ có thể đổi đươc tên thành viên của mình mà ko phải tạo tên mới.

LSB-Mat_naDH
25-10-2004, 16:09
dote_lochitham huynh đài muốn đổi tên nick của mình thì hãy vào Thương Quán (TQ), mua mặt hàng "đổi nick", khi đó sẽ đổi được tên nick theo ý mình.
Nhưng muốn vào TQ để mua được mặt hàng này thì huynh đài phải cố gắng để thoát khỏi chức lâu la, đồng thời phải kiếm đủ số tiền để có thể mua hàng.

happyghost
25-10-2004, 16:12
MN ơi làm viền nick kiểu gì vậy nhờ . thử vài lần rồi không được chi tôi cách cai coi . tiền thì không thiếu nhung chả hiêu sao ko làm được

happyghost
25-10-2004, 16:14
hỏi tiếp . sao tôi không gửi tiền vào tiền trang được . chán thế MN làm ơn chi cho tui với lâu ngay không vô không biết cách sự dụng như nào cả

dote_lochitham
25-10-2004, 18:34
tôi muốn hỏi tiếp một câu,phải vó khoảng bao nhiêu tiền trong hầu bao mới có thể đổi nick đươc nhỉ.

LSB-TruongThanh
25-10-2004, 19:33
tôi muốn hỏi tiếp một câu,phải vó khoảng bao nhiêu tiền trong hầu bao mới có thể đổi nick đươc nhỉ.
Phải có 10 ngàn LSD để thay nick. Nhưng theo qui định thì Lâu La không được dùng chức năng nói trên. Nói thêm luôn, muốn thoát kiếp Lâu La, huynh đệ cần 100 điểm.
P/S: Ta thấy cái luật này chuối vãi!

dote_lochitham
25-10-2004, 19:40
cảm ơn huynh đài chỉ giáo,chắc ban quản trị ko muốn mọi người đươc khích lệ rồi.....có lẽ thời gian tới tui phải chuồn thôi.ở đây nhiều luât chuối quá mà tôi thấy nhiều thủ tục có vẻ rườm rà nên có nhiều lúc cũng thấy mêt mỏi chán nản chẳng biết có nên tiếp tục nữa hay ko.tôi sẽ gửi khiếu lại trong ngày gần đây nhất.

Thien Long Than Kiem
25-10-2004, 20:43
Huynh đệ mới vào,cũng chưa viết được nhiều bài thì tiếc làm gì nick cũ,sao không làm hẳn nick mới cho oác với anh em,muốn thoát khỏi kiếp lâu la không phải chuyện một sớm một chiều đâu.

dote_lochitham
27-10-2004, 09:47
THAN KIEM oi,cảm ơn bạn vì lời khuyên,nhân tiện tôi cũng xin hỏi 1 câu nha:viết được bao nhiêu bài thì mới được 1 điểm,tôi nghĩ khoảng 20 bài thì nên cho 1 điểm là thích hợp nhất,huynh đệ nghĩ như thế có phải hay hơn kỏ

Nu_hiep_xinh_dep
28-10-2004, 13:47
THAN KIEM oi,cảm ơn bạn vì lời khuyên,nhân tiện tôi cũng xin hỏi 1 câu nha:viết được bao nhiêu bài thì mới được 1 điểm,tôi nghĩ khoảng 20 bài thì nên cho 1 điểm là thích hợp nhất,huynh đệ nghĩ như thế có phải hay hơn kỏ

Chuyện đó không được đâu , không phải viết được bài là nhiều điểm đâu , hình như vị huynh đài này mới vào nên không biết đó thôi. Niếu muốn có nhiều điểm thì phải viết bài có chất lượng và như vậy mới được ban đầu lĩnh chấm điểm. Viết bài hay thì được chấm điểm và càng viết nhiều thì càng dược điểm nhiều , cho nên không tùy thuộc vào số lượng bài viết. Còn nữa một bài viết hay có thể nhiều người chấm đấy , không hiểu giải thích vậy Dote_lochitham huynh có hiểu không???

dote_lochitham
28-10-2004, 14:43
ohhhhhhhh,cảm ơn NỮ HIỆP sư muội nha,quả thực là tui mới vào nên có nhiều điều ko hiểu rõ lắm,nếu có điều gì không phải mong mọi người bỏ qua nha.tôi sẽ cố gắng để có những bài viết hay để sớm có điểm còn đua với mọi người chứ.