PDA

View Full Version : Neu nguoi khong yeu ta.....

DMH
29-10-2002, 18:59
Neu nguoi khong yeu ta
da buon la mot nhe
Khi ta khong yeu nguoi
Sao cung buon den the
Huhuhu sao the nhi????

LSB-KiepThuyDu
29-10-2002, 19:02
Chắc là tội nghiệp cho người ta chứ còn gì nữa :) . Không biết ai mà vô phúc vậy cà? :D :D

LSB-nhocthuytien
30-10-2002, 10:27
vậy là thương hại rồi..

tinhyeucuariengminh
24-11-2002, 11:12
có thể là do bạn ko thể đáp lại tình cảm của người tanên bạn buồn chứ gì

_Aquafina_
24-11-2002, 17:47
Chắc Là Bị Điên Tình Thui

Moc Thon Thac Tai
25-11-2002, 02:36
Đó là tình đơn phương í muh, iu kỉu đó chỉ khổ, mà dứt ra thì ko được, chỉ có cách đi tìm người khác để làm tình "song phương" thôi .. hohoh

:55:

Amy_87
25-11-2002, 10:52
Ko yêu những kẻ yêu mình
Lại yêu những kẻ nhìn mình thờ ơ

Moc Thon Thac Tai
26-11-2002, 04:30
Uih, như vậy đâu có nên

Ko yêu những kẻ ơ thờ
Chỉ yêu những kẻ ngẩn ngơ nhìn mình

Hohoh

:55:

LSB_soujiro_seta
27-11-2002, 15:21
chậc , tình cám đơn phương này nên kết thúc để tránh rắc rối cho cả hai

_Aquafina_
27-11-2002, 18:42
===> Nên Lấy Người Yêu Mình !
Đừng Lấy Người Minh Yêu !

BaoTuDau
27-11-2002, 18:54
Không biết có bao giờ tình đơn phương chuyển thành tình đa phương được không nhể? Í quên, tui định nói là chuyển thành tình song phương.

LyTuLong
28-11-2002, 16:55
tui thấy chuyển thành tình đa phương được đó

LyTuLong
28-11-2002, 16:58
các huynh đài nghĩ sao !

LSB-Huy_Aka
30-11-2002, 18:16
Huynh thì huynh nghĩ rằng đệ nên kiếm 1 con heo và sủa vào tai nó " I love you " thôi ! Tình đa phương đó !LTL Đệ hé !

_Aquafina_
01-12-2002, 10:27
Theo Đệ Thi Nên Thì Lý Tử Long Nên Thầm Thì Vào Lỗ Hậu Môn Của Nó Và Sủa "je'tame" Thì Hay Hơn !

huyetle_votinh
09-01-2003, 14:53
chà cao thủ quá nhỉ toàn khuyên linh tinh

yuoji
10-01-2003, 01:17
Bẩn thỉu thì có!

tinhyeucuariengminh
11-01-2003, 20:35
Bẩn thỉu thì có!chỉ khi nào ta chinh phục được người nhìn ta thờ ơ kia thì khi đó tình yêu đơn phương mới chuyển thành tình yêu đa fương :02_grin:

maianh
12-01-2003, 09:31
nguoi do nhin minh tho o do den luc chinh phuc xong thi moi thay la ko hop o qua nhieu neu yeu nhau thi chang khac gi o dia nguc ca dau.nen ty de no tu den do la ty dep nhat do.chu cu cua dai toi luc lai that vong do.

ZzVickyzZ
12-01-2003, 13:55
Khi chinh phục được mối tình đơn phương of mình trở thành tình song phương thì hẳn mối tình sẽ đẹp lắm nhỉ.Mình chưa bao giờ làm được như vậy,suốt đời chỉ là kẻ yêu đơn phương...hichic...

maianh
13-01-2003, 08:34
Khi chinh phục được mối tình đơn phương of mình trở thành tình song phương thì hẳn mối tình sẽ đẹp lắm nhỉ.Mình chưa bao giờ làm được như vậy,suốt đời chỉ là kẻ yêu đơn phương...hichic...
sao tau giang tieu muoi vay.tieu muoi cung chi yeu don phuong ma don phuong cua tieu muoi con kho hon nhieu.nguoi do lai yeu ban than cua muoi co.nhieu luc muoi buon lam.tau co nhu vay ko?

LSB-Mat_naDH
13-01-2003, 10:21
Hầu như ai cũng bắt dầu tình yêu của mình từ tình yêu dơn phương,dâu phải ai cũng yêu người dược người yêu luôn dâu,thế nên phải dấu tranh,trong tình yêu mà ko dấu tranh thì chỉ có thất bại thôi miễn sao mình ko làm gì sai trái dộc ác cả.

maianh
13-01-2003, 19:37
Hầu như ai cũng bắt dầu tình yêu của mình từ tình yêu dơn phương,dâu phải ai cũng yêu người dược người yêu luôn dâu,thế nên phải dấu tranh,trong tình yêu mà ko dấu tranh thì chỉ có thất bại thôi miễn sao mình ko làm gì sai trái dộc ác cả.
ai bao the nhungneu dau tranh voi ban than minh thi tau nh sao ha?chang nhmang tieng cuopnguoi yeu cua ban minh .tui ko muon the

ngich ngom co nuong
14-01-2003, 18:51
Tỷ hoàn toàn đồng ý với annguyên đệ. Nhưng cũng phải nói rằng yêu đơn phương quả là khổ thiệt đó. Tốt nhất nên yêu khi biết chăc người ta cũng yêu mình.

maianh
14-01-2003, 19:33
Tỷ hoàn toàn đồng ý với annguyên đệ. Nhưng cũng phải nói rằng yêu đơn phương quả là khổ thiệt đó. Tốt nhất nên yêu khi biết chăc người ta cũng yêu mình.
noi nhung the thi doi den bao gio day neu nguoi do giau kin ko noi gi ca thi sao?chang nhe doi mot kiep a`.the thi kho lam. :25: :25:

LSB-Mat_naDH
15-01-2003, 19:37
ai bao the nhungneu dau tranh voi ban than minh thi tau nh sao ha?chang nhmang tieng cuopnguoi yeu cua ban minh .tui ko muon the
Hình như muội ko hiểu ý tỉ rùi,còn dúng là chẳng ai muốn cướp người yêu của bạn mình cả,nhưng tình yêu thì khó nói trước lắm.

LSB-Mat_naDH
15-01-2003, 19:39
Hình như muội ko hiểu ý tỉ rùi,còn dúng là chẳng ai muốn cướp người yêu của bạn mình cả,nhưng tình yêu thì khó nói trước lắm.

maianh
16-01-2003, 09:50
cũng có thể muội ko hiểu ý tỉ nhưng tỉ sẽ giải quyết thế nào khi 2 người bàn thân cùng yêu một người.thế thì một trong 2 người phải ra di để nhường chứ.chứ chẳng còn cách nào khác đấu tỉ a`.nếu tỉ có cách khác hay hơn thì giúp muội nhé.muội dang trong hoàn cảnh đó mà.cảm ơn tỉ rất nhiều

Muội à muội viết bài chú ý viết dấu đi sửa mệt lắm....uocgi

tinhyeucuariengminh
16-01-2003, 11:05
cái gì dễ tìnm thấy thì cũng dễ mất đi
chỉ co vượt qua kohó khăn dể chinh phuc được người đó thì ta mói cảm thấy người đó đối với ta quan trọng đến thế nào và sẽ ko cho phép mình làm điều gì làm tan vỡ tình cảm đó :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling:
cảm động wá

LSB-Mat_naDH
16-01-2003, 17:01
cung co the muoi ko hieu y ti nhung ti se giai quyet the nao khi 2 nguoi ban than cung yeu mot nguoi.the thi mot trong 2 nguoi phai ra di de nhuong chu.chu chang con cach nao khac dau ti a`.neu ti co cach khac hay hon thi giup muoi nhe.muoi dang trong hoan canh do ma.cam on ti rat nhieu
Dúng là nan giải,nhưng theo tỉ nghĩ quyết dịnh bây giờ tuỳ thuộc vào người con trai dó thôi.Nếu như người con trai dó chọn bạn muội thì muội dành phải chấp nhận thui,còn nếu người dó chọn muội ,thì muội và người dó phải làm sao dể tránh làm tổn thương bạn muội.Còn giả sử như người dó và bạn muội dã yêu nhau từ trước mà muội là người dến sau,nhưng cũng thấm yêu người dó,nếu người dó ko dể ý dến muội thì ko nói làm gì,nhưng nếu người dó lại phát hiện ra muội mới là ngưói anh ta yêu ,thì theo tỉ trước hết ngưòi dó phải nói rõ ràng với bạn muội ,và trong thời gian này thì muội và người dó nên tránh gặp nhau.dể một thời gian cho bạn muội dỡ dau khổ,và cũng là dể cho muội và người dó xác dịnh lại tình cảm của mình.Nếu sau do muội và người dó thấy rõ là ko thể thiếu nhau thì hai người hãy dến với nhau,tỉ nghĩ là dến lúc ấy bạn muội biết thì cũng sẽ ko giận muội dâu,vì tình cảm ko thể gượng ép dược,huống chi còn là bạn thân của muội và muội cũng ko làm gì sai trái cả.Chúc muội mọi chuyện như ý

ngich ngom co nuong
16-01-2003, 18:50
Ôi muội thấy cái vấn đè này sao mà rắc rối nan giải đến thế. Có lẽ muội vẫn chư hiểu hết về tình yêu, nhưng muội cũng xin có ý kiến rằng yêu là chuyên quan trọng cả đời người, vì vậy trong tình yêu đừng nên vội vã , cứ thong thả tình sẽ đến với mình. :wink:

maianh
17-01-2003, 17:39
muoi cam on loi khuyen cua ti muoi se suy ngu lai xem.ngay nhieu luc muoi cung chang hieu ngay chinh con nguoi cua muoi nua.co le muoi danh phai bo moi tinh nay thoi.nhung muoi cam on ti rat rat nhieu. :55:

LSB-Mat_naDH
17-01-2003, 19:29
Dúng là chuyện dó thì ko ai quyết dịnh dược ngoài bản thân muội,hi vọng muội sẽ suy nghĩ kĩ,dể khỏi hối tiếc về sau.

maianh
19-01-2003, 13:21
Dúng là chuyện dó thì ko ai quyết dịnh dược ngoài bản thân muội,hi vọng muội sẽ suy nghĩ kĩ,dể khỏi hối tiếc về sau.
ti oi muoi muon dut lam roi nhung khi nhin thay nguoi ta muoi lai ko danh ti a`.ti co cach gi ko chu de tinh ihn nay keo dai chac muoi ko hoc duoc qua a`.ti giup muoi voi nhe.muoi cam on ti.

LSB-Mat_naDH
19-01-2003, 14:24
Chà bệnh của muội hơi nặng rồi dấy,nhưng ko phải là ko co cách chữa.Nếu thật tình muội muốn chấm dứt,thì muội nên hạn chế,di dến chỗ mà hay gặp người ta.Tập trung tham gia một việc gì dó di.Nhưng gì thì gì ,tất cả do muội thui,nếu muội muốn dứt thì nhất dịnh muội sẽ làm dược,còn như muội dã ko muốn thì cách gĩ cũng vô ích thui.

ZzVickyzZ
23-01-2003, 19:40
Tình yêu là đề tài muôn thưở....và quả là thật nan giải một khi rơi vào mối tình ngang trái như thế...Maianh ơi m nên tìm cảm giác với một người mới đi thì m sẽ quên được người cũ thui....từ từ mọi chuyện sẽ qua cả... :)

lsb_ Phi Ưng
02-07-2004, 08:51
thật tội nghiệp cho tên đó quá hả các sư huynh, thật là tội nghiệp. Đệ mà là người đó chắc là đệ không chịu được đâu,
ĐA TÌNH TỰ CỔ KHÔNG NHƯ HẬN
SỨ HẬN BIÊN BIÊN VÔ TUYỆT KÌ
tình yêu là cái gì chứ mà làm cho con người ta điên đảo

H&L
11-07-2004, 00:05
Neu nguoi khong yeu ta
da buon la mot nhe
Khi ta khong yeu nguoi
Sao cung buon den the
Huhuhu sao the nhi????

Lần sau làm thơ thì qua Thi Đài nha,viết đã ko có dấu,lại con thwo với văn.Nhiễu.
Chỉ có một lý do đó là thấy bạn gái người ta HP,nên thèm qúa,cảm thấy hối hận.Tự ghen tị,dằn vặt mình với câu hỏi "Giá như hồi đó mình yêu người ta"