PDA

View Full Version : Gui con trai Hai Phong va cho 1 thoi da xa!!!

DMH
28-10-2002, 21:12
Cu nhu trò trốn tim trong tinh yeu
Nhung luc xa nhau la nhung luc em yeu anh nhat
Cu nhu chut tro treu thuong tinh cua so phan
Khi yeu anh la biet xa anh roi....
Tu minh kiem tim chut hoi am binh yen
Kiem tim het nhung gi ta co duoc
Nhu mot nguoi dan ba gia nua bat chot nhin qua khu
Hoai niem... khuon nguoi

phukhanhhp
15-11-2002, 21:40
người bạn ơi sao bạn lại bức súc vậy chả lẽ con trai hải phòng lại chán thế à, chắc là bạn không hài lòng ư tớ xa hải phòng chỉ nhớ thôi mong mình gặp một người thôi đông hương thôi đó bạn ạ.Có gì thì cứ nói ra mới giải quyết được mà, thế nhé đừng làm xấu mặt con trai hải phòng như thế nhé

LSB-VanThang
16-11-2002, 09:14
Tại hạ đâu có thấy DMH viết gì xấu về đâu nhỉ? Hình như bài của DMH muội là một bài thơ tự do đúng không? Trong bài này hình như kể về tình yêu của DMH và một chàng trai nào đó ở HP :)

Prince of dark
21-11-2002, 18:01
híc híc híc hu hu hu
mùi mẫn quá
đọc thơ mà cảm tưởng mình sắp DIED
súc động thật đó
chắc chết luôn quá

DMH
21-11-2002, 21:35
Hihihi Noi moi nguoi dung gian nhe, can ban may nguoi mang danh con trai HP o day toan noi chuyen lugn tung chan chet thoi( nhan xet thang than day) the nen buc xuc qua phe binh chut chut.Voi lai ban trai DMH cung o Hai Phong huhuhuhu de xuogn cuc, toan choc DMH cuoi chu dau nhu may anh hugn o day. Hy vong moi chuyen tot hon!!!!

DMH
21-11-2002, 21:36
người bạn ơi sao bạn lại bức súc vậy chả lẽ con trai hải phòng lại chán thế à, chắc là bạn không hài lòng ư tớ xa hải phòng chỉ nhớ thôi mong mình gặp một người thôi đông hương thôi đó bạn ạ.Có gì thì cứ nói ra mới giải quyết được mà, thế nhé đừng làm xấu mặt con trai hải phòng như thế nhé
O* ban co van de gi ve mat khogn day nhi?? Neu ban dang song hoac hoc o Ha noi thi chac chan phai gap rat nhieu dong huogn chu. O hanoi so nguoi Hai Phong nhieu lam. ban minh cung hoc tren do muh.

phukhanhhp
12-01-2003, 23:37
thật không cô bé ơi , cô bé nghe giọng như dân hải phòng vậy có phải dân hải phòng không đó nếu phải tôi có thể làm quen cùng cô bé không đây

nghuyenthithanhhieu
16-01-2003, 19:19
mình nghĩ con trai hp ko tệ như vậy đâu hai bạn làm quen với nhau để hiểu thêm về nhau đi mình nghĩ như vậy là tốt đó

phukhanhhp
18-01-2003, 15:06
bạn dường như thích trêu tớ lắm à , sao cứ như vậy với nhau nhỉ chúng ta có thể hiểu nhau lắm chứ

nghuyenthithanhhieu
18-01-2003, 16:05
tớ đâu có trêu bạn đâu ko dám

Prince of dark
09-02-2003, 19:57
ko dám nhưng lại có dám

nguoidanongvodung
15-05-2009, 15:58
tỉ ơi,muội cũng là dân hp nè tỉ,thực ra ko phải như tỉ nghĩ đâu.Ở đâu thì cũng có người tốt kẻ xấu,con trai cũng thế,mà ngay cả con gai như tỉ muội mình cũng vậy thôi.Cho nên ko phải chỉ đanh giá riêng dân hp mà phải đánh giá tổng quan tỉ ạ,dẫu sao muội cũng rất hân hạnh nếu đc làm quen với tỉ,keke

Con Hủi
15-05-2009, 16:10
Không hiểu sao dạo này có nhiều tô bích đước kéo nên thế không bít. Sao những bài viết của Hủi từ năm 2004 giờ tìm lại không thấy đâu cả. Mà những thành viên khác lại tìm được nhỉ.

phucphuc
15-05-2009, 16:20
oé, đọc xong ko hiểu gì luôn á
mà viết ko thể rịch đc
nói vậy thôi, chứ lướt qua ko có gì để lưu tâm vì mình ở hn mà

canhhoamongmanh
15-05-2009, 16:45
Không hiểu sao dạo này có nhiều tô bích đước kéo nên thế không bít. Sao những bài viết của Hủi từ năm 2004 giờ tìm lại không thấy đâu cả. Mà những thành viên khác lại tìm được nhỉ.

Vì Hủi jà rồi,k Tin đc như chúng nó.

Nhưng nói cho cùng bi jờ cũng đ.éo có đề tài gì nên thà cứ móc lại đồ cũ,cố mà dùng còn sung CBN sướng hơn.

Con Hủi
15-05-2009, 17:13
CBN dịch ra có nghĩa là gì vậy chị? Sao Hủi em dịch mãi mà chẳng thấy thích hợp với những ngôn từ trên là sao?

Cuong Long Chi Ton
16-05-2009, 00:04
Chào anh chị em Hải phòng , cho hỏi quê mình sao hử?, mấy bác khỏe chứ, thế dân mình còn trồng trọt nhiều không, đường xá thế nào rồi chị em, trường học có cải thiện không, nói gì thì nói chứ em vẫn chưa đi tới đó hihi.Em là dân Hồ Chí Minh chúng ta là anh em tứ sứ mà.

Trường Sơn Hp85
16-05-2009, 00:21
Chú này hình như có ý mỉa mai thì phải. Kekeke dân ở anh bây giờ chuyển sang trồng cây anh túc chú à, đường đã đổ bê tông hết rồi ko còn đường mòn nữa. trường học thì đã phổ cập được lớp mẫu giáo rồi. chú muốn hỏi gì thêm ko??????

yeuemnhieu_anhdoi_hp1
16-05-2009, 21:12
[SIZ
E="6"][/SIZE]
đừng nên với tay những gì ko co thể
mây của trời hãy để gió cuốn đi:(8-|

Con Hủi
17-05-2009, 08:09
đừng nên với tay những gì ko co thể
mây của trời hãy để gió cuốn đi:(8-|

Bạn hãy với tay nên bầu trời, nếu bạn không lấy được Mặt Trời thì bạn có thể có được những Ngôi Sao.