PDA

View Full Version : Cao thu Hacker!

munashi
18-10-2004, 15:54
:(( Các bác cao thủ làm ơn cho em hỏi cái này vợi
Máy của em thì nối mạng LAN nhưng thằng Admin nó khong cho em quyền cài các phần mềm vào máy mà k có no.....Các bác có cách nào giúp em với,các cao thủ gần xa xin nhờ giúp đợ
Đa tạ các huynh trước

Chú Chuột Bạc
22-10-2004, 16:17
hack pass no rùi đưa mình vào quyền quản trị
có vậy thui

luongsonlangtu
22-10-2004, 16:32
ngồi cùng mới mạng với nó à , zậy thì quá tốt rồi còn gì

zô ngya cookie máy của nó lấy mã pass và nick của nó chui vô admincp la` xong he he chúc may mắn

thanh_o_hanghanh
21-11-2004, 11:46
Bác ơi em dùng mạng lan ở trường cũng bị thằng admin không cho quyền truy cập mạng. em phải làm thế nào để có thể vào mạng được!

Mắt Đêm
08-02-2005, 12:49
hack pass no rùi đưa mình vào quyền quản trị
có vậy thui
:cuoilon: Bái phục cao thủ :cuoilon:
ngồi cùng mới mạng với nó à , zậy thì quá tốt rồi còn gì

zô ngya cookie máy của nó lấy mã pass và nick của nó chui vô admincp la` xong he he chúc may mắn
:cuoilon: :cuoilon:
Máy của em thì nối mạng LAN nhưng thằng Admin nó khong cho em quyền cài các phần mềm vào máy mà k có no.....Các bác có cách nào giúp em với,các cao thủ gần xa xin nhờ giúp đợ
Bác ơi em dùng mạng lan ở trường cũng bị thằng admin không cho quyền truy cập mạng. em phải làm thế nào để có thể vào mạng được!
--> 2 trường hợp này giống nhau thôi. Nếu hệ thống LAN ấy chỉ có mỗi đường truyền giữa các máy là trong mạng, còn bảo mật.. thì trên máy, thì các bác đã khó mà "chơi" được nó rồi, vì thường thì mấy cái trò ngăn cấm người dùng chung một số quyền hạn kiểu như thế coi như tuyệt đối tốt, vì nếu muốn hack cũng phải có cơ sở là có một quyền hạn nhất định nào đó tương đương admin, nhưng admin chẳng bao giờ người ta để cho mình thế đâu. Còn nếu là bảo mật chung của toàn mạng thì... càng khó hack hơn.
Nếu thật sự giỏi thì vẫn có thể "lọt lưới" được. Nhưng học bao giờ mới giỏi tới mức ấy nhỉ ?
Các bác bỏ ý định hack chế độ bảo mật ấy đi :)

Cuongkame
27-02-2005, 11:18
Nhìn em như que kẹm
Anh rất muốn ăn kẹm
Đành mon men chỗ ẹm
Ra đó định mút kẹm
Thế la lai mút kẹm :p
Mút em như que kẹm
Em lại chảy nước kẹm
Anh mút hết nước kem
Em khô hết nước kem
Em bao em rát kem
Hẹn lần sau mut tiếp
anh lai tha cho ẹm :cuoilon:

Anywhere4u_2004
01-03-2005, 20:15
Nó không cho cài phần mềm à ? vậy máy của bro đang xài ổ dĩa mềm không ? NẾu có thì dễ thôi, còn không thì cũng có cách , nhưng cách đó tui kô biết :D

A - X - C - C
02-03-2005, 00:55
Rất đơn giản. bạn khởi động lại máy bấm phím F8 tìm vao setmod of network khi nó khởi động xong thì bạn vào thẳng trực tiếp administrastor mà không cần phải password của admin :D