PDA

View Full Version : Lấy lại pass như thế nào

Anh đại hiệp
03-07-2003, 12:48
Xin trại chủ cho em hỏi làm thế nào để lấy lại password trong khi khai nhầm địa chỉ email.

LSB-Giang Hồ
03-07-2003, 15:46
Dragon Chocopie huynh,
tiểu đệ cũng không hiểu huynh muốn đổi pass hay là bị mất mật mã nick khác nữa, thôi thì tiểu đệ chỉ cả hai:

1. Đổi pass: vào phần Hồ sơn, đưa mật mã đang dùng vào chỗ Mật mã hiện tại rồi viết hai lần Mật mã mới muốn dùng vào ô đã định sẵn rồi bấm gởi đi là huynh đã sửa mật mã.
2. Còn nếu mất mật mã thì đưa tên truy cập của mình vào, viết đại một cái mật mã rồi đó, nó sẽ tự động nhảy ra một trang mới để mình truy cập lại, bên dưới ô để truy cập có hàng chữ Quên mật mã?, mình bấm vào đó rồi đưa tên đã bị mất pass và email cho nick đó vào, nó sẽ tự động gởi mật mã mới về địa chỉ email.

LSB_soujiro_seta
03-07-2003, 17:29
Mm nghĩ là huynh đăng ký nick mới phải không ??? trong phần đang ký nick có cả phần nhập hòm thư . Chắc huynh khai lộn hòm thư của người khác ??? Muốn tài khoản của mình trong sơn trại hoạt động thì nhất thiết cần phải vào mail rồi kích hoạt . Muốn có lại chỉ còn cách liên lạc với cái mail mà huynh khai nhầm , xin người ta kích hoạt dùm , rồi đổi pass nick đi , thế là xong .

Anh đại hiệp
04-07-2003, 12:58
Các đại ca giúp em với em ko thể liên lạc được tại nó ko có trong thực tế.. Hic hic

LSB-VanThang
05-07-2003, 04:12
Dragon_Chocopie huynh đài,
nếu vậy thì không ai có thể lấy lại mật mã của huynh đài, vì mật mã là thông tin cá nhân của huynh đài nên kể cả trại chủ cũng không thể biết. Chỉ có một cách là huynh đài gửi tin nhắn cho trại chủ, nói rõ mất pass của nick nào và pass mới như thế nào rùi nhờ trại chủ lập ra một cái pass mới cho nick đó chứ không thể lấy lại được pass đâu. Lấy pass mới cũng được mà, phải không? :D

Anh đại hiệp
05-07-2003, 07:39
Xin Cảm ơn các hảo hán... Tại hạ cảm ơn

kelangthang_hp
09-07-2003, 11:23
hehe
chẳng có gì khó cả
muốn mọi sự như ý , hãy đưa dao kề cổ tống giang là xong..

LSB-VanThang
10-07-2003, 23:42
kelangthang_hp nói chuyện đàng hoàng chút nha. Nếu không có gì để nói thì tốt nhất là nên im lặng. Thân tạ!