PDA

View Full Version : Lư mõ khoá topic " Soi dzai " của chị em vào đây !

LsB-a LiTtLe GeCkO
14-10-2004, 17:19
- Thứ nhất , topic đó là topic " Soi dzai " , bởi vậy mà chị em có quyền... bình phẩm. Và giới thiệu , hỏi địa chỉ , nhận xét ,... Chẳng có cái gì gọi là chat chit cả. Sao Mõ khóa topic vào và buông cái câu nghe nó " bốc mùi " thế. Ngay đến chị Linh và cả con bé VTKK cũng phải công nhận topic đó không sai. Hay là ấy bức xúc thấy chị em không soi mình nên khóa vào. ĐL mà giải quyết việc theo kiểu cá nhân thế à. Yêu cầu mở khóa cho topic đó ngay !
- Thứ 2 , làm ơn lần sau đừng vào có sửa cái tên topic đó của tớ nhé. Tiện hôm nay tớ kiện luôn ấy cái tội lạm quyền sửa tên topic của người ta. Tôn trọng mem 1 chút đi anh Lư.
Chốt : Mở topic đó ra ngay vì nó chẳng vi phạm gì sất.

LSB-LyQuy
14-10-2004, 17:33
Ối giời, bé Chíp thật lắm chuyện quá. Theo Lý gia tốt nhất bé nên lập riêng một chủ đề gọi là "hội soi anh Lư" thì họa chang mới hả cơn giận của anh ý được...kekeke.... :D

Tây Môn Xuy Tuyết
14-10-2004, 17:41
Hớ ,Lư giờ thành ạc min ẩn rồi anh ơi .Nó đi đâu cũng bô bô từ cái ngày LSB chuyển sever tới giờ anh Ní không biết sao .Nó còn đang doạ del nick em kia kìa ,có cái chủ đề tí tẹo ấy làm sao mà không dám khoá ,Lư nhẩy .Hé hé

LSB-Akazumi
14-10-2004, 17:55
Lư mõ chết rồi :=
Topic đó có gì cần nói đã ghi cả trong bài cuối cùng của topic đó. Dương Tiêu xin cáo từ 8-)

H&L
18-10-2004, 00:36
Tiện nhân,cút ngay về BHT.Đừng ỷ lại có một lũ "Nhục như con trùng trục" hậu thuẫn mà ở đây làm loạn.Chip à,để chị xóa cái bài của kẻ thay tên,đổi họ.Bán nước cầu vinh này đi nhé.Soi dzai có xấu cũng đáng mặt quân tử,ai như kẻ thay tên,đổi họ bán nước,cầu vinh như Lư mõ chứ.Bà khinh con tinh tinh.:))

LsB-a LiTtLe GeCkO
18-10-2004, 14:40
Chị Linh nói hay quá ,phản ánh đúng bản chất Thay tên - đổi họ - bán nước cầu vinh . Khà khà . Xấu người , xấu cả tính . Hí hí , cám ơn chị Hai nhều nghen !

LSB-Akazumi
18-10-2004, 14:57
Ở đây xôm quá nhỉ, các vị Đầu Lĩnh toàn văn phong rồng bay phụng múa, ngắm hoa cả mắt :=