PDA

View Full Version : điêu thuyền vô đây đi

LSB_ĐiềnBáQuan
13-10-2004, 09:02
cho một cái link này :http://www.luongsonbac.com/forum/Warn.php?do=ViewMyWarnings

phạt thẻ thì có mức thôi chứ sao lại phạt một bài hai lần vậy hả trời , hôm nay tôi vào mới biết cái này là lâu rồi , trả lời đi....

LSB-Dieu
13-10-2004, 09:28
Khổ quá đi ... em làm ơn post cái link bài em bị phạt thẻ cho chị nhờ . Thêm nữa phạt bao nhiêu thẻ cho mỗi lần , mỗi lần cách nhau bao nhiêu ngày ... Để chị còn xem xét lại .
Vậy nhé em !

LSB_ĐiềnBáQuan
13-10-2004, 09:35
" chị " ơi... link "eng" post là cái link tổng số thẻ phạt , " eng" bị phạt ba lần đều do công của " chị" cả , lần hai và lần ba "chị" phạt "eng" cái tội làm thơ bậy , thế là chị phạt em hai lần trong cùng một bài ấy , bài " thi đài cao nhân có mấy ai " đấy "chị" ạ , chị làm ơn vô mà xem nhé....

Ngọc Diện Diêm Bà
13-10-2004, 20:27
phạt thẻ thì có mức thôi chứ sao lại phạt một bài hai lần vậy hả trời , hôm nay tôi vào mới biết cái này là lâu rồi , trả lời đi....
Để bổn phu nhân giải thích cho nhé.
Thứ nhất:Khi bài viết ko hạn chế số điểm thưởng thì đương nhiên cũng ko hạn chế số thẻ phạt.
Thứ hai:Cái link đó là link gì vậy? Đưa những cái link bài viết bị phạt ấy,chứ đưa cái link đó thì ai hiểu được chứ.
Thứ ba: Dám kiện con gái bà,bà tặng cho thêm thẻ nữa.Hãy nhìn gương LYQUY đó.Ko kiện thì thôi,kiện là bị treo nick.Riêng Thi Đài tuy dễ kiếm điểm thưởng,nhưng cũng dễ bị treo nick lắm đấy "kưng".

lần hai và lần ba "chị" phạt "eng" cái tội làm thơ bậy , thế là chị phạt em hai lần trong cùng một bài ấy , bài " thi đài cao nhân có mấy ai " đấy "chị" ạ , chị làm ơn vô mà xem nhé....

Đã biết tội,còn kiện cáo gì chứ? Để bổn phu nhân vào coi.Tiện tay tặng thêm cho hai thẻ tội chửi bậy nữa nhé.:))

LSB_nguoi_dua_tin
13-10-2004, 22:15
Sở Khanh động ngay ổ .... :)) chết chửa lần sau đừng dại nhá há há:)):)):)).............................

Người Không Tên
14-10-2004, 12:00
" chị " ơi... link "eng" post là cái link tổng số thẻ phạt , " eng" bị phạt ba lần đều do công của " chị" cả , lần hai và lần ba "chị" phạt "eng" cái tội làm thơ bậy , thế là chị phạt em hai lần trong cùng một bài ấy , bài " thi đài cao nhân có mấy ai " đấy "chị" ạ , chị làm ơn vô mà xem nhé....
Bạn hiền SK này ,,...NKT khuyên bạn hiền 1 câu thật lòng nhá...kệ mấy cái điểm đó đi , muốn post gì thì post,....kiện làm gì vừa mất công vừa bị phạt thêm thẻ hở........ :auch:...cái gương của NKT bạn hiền chưa thấy hở....? :=
Nhân tiện cho em hỏi OANHONNGOCDIENDIEMBA : thế khi nào em mới được len làm hảo hán thế hở?...........

Ngọc Diện Diêm Bà
14-10-2004, 15:05
Nhân tiện cho em hỏi OANHONNGOCDIENDIEMBA : thế khi nào em mới được len làm hảo hán thế hở?...........

Cái này thì chờ TG trả lời,nhưng e rằng lâu lắm.Bây giờ bên BHT đang "bánh chưng" nhân tài.Qua bên đó làm QL luôn,hay em cứ qua bên đó làm QL cho sướng.Làm thảo khấu làm chi. :))

LSB_ĐiềnBáQuan
14-10-2004, 16:03
Để bổn phu nhân giải thích cho nhé.
Thứ nhất:Khi bài viết ko hạn chế số điểm thưởng thì đương nhiên cũng ko hạn chế số thẻ phạt.
Thứ hai:Cái link đó là link gì vậy? Đưa những cái link bài viết bị phạt ấy,chứ đưa cái link đó thì ai hiểu được chứ.
Thứ ba: Dám kiện con gái bà,bà tặng cho thêm thẻ nữa.Hãy nhìn gương LYQUY đó.Ko kiện thì thôi,kiện là bị treo nick.Riêng Thi Đài tuy dễ kiếm điểm thưởng,nhưng cũng dễ bị treo nick lắm đấy "kưng".

Đã biết tội,còn kiện cáo gì chứ? Để bổn phu nhân vào coi.Tiện tay tặng thêm cho hai thẻ tội chửi bậy nữa nhé.:))

hehehe.... ui sợ wá à , hảo huynh đệ NKT đọc có thấy sợ như SỞ mỗ ko? cái này lại càng chứng minh cho những gì mỗ viết trong " thi đài cao nhân có mấy ai " là đúng , để che dấu và trà thù những người dám.... nói lên sự thật là tống bài họ vào hậu sơn rồi tặng thẻ.....hehehe.... mỗ đang chờ cái thẻ của bà chằng OanHon-NgocDienDiemBa đây , cố tìm cớ mà phạt đi nhé , văn thơ của mỗ chứ ko phải câu bài đâu mà đòi....hé hé hé hé .....

LSB-Dieu
14-10-2004, 16:46
Chết chửa ! Sao lại thành chỗ cãi nhau rồi thế này ?! Yêu cầu NKT không xuyên tạc vớ vẩn nhá ! Bức xúc ra chỗ khác đi em .
Còn chuyện của SK , chị đã nói em phải rõ ràng ra rồi mà em không chịu nghe . Cái link kia chỉ có mình em coi được thôi , người khác không có coi được em à . Còn topic của em đáng bị treo nick , chỉ phạt thẻ là còn nhẹ đấy . Thêm nữa , em còn cái thái độ khiêu khích như trên thì chị không có khách sáo châm chước nữa đâu à .
Chúc em vui !

LSB-VanThang
14-10-2004, 16:53
cho một cái link này :http://www.luongsonbac.com/forum/Warn.php?do=ViewMyWarnings

phạt thẻ thì có mức thôi chứ sao lại phạt một bài hai lần vậy hả trời , hôm nay tôi vào mới biết cái này là lâu rồi , trả lời đi....Khiếu Nại gửi vào mục KHiếu Nại!
Ghi rõ đường link bài bị phạt!

LSB_ĐiềnBáQuan
14-10-2004, 17:01
thui.... lằng nhằng quá , bỏ đi , sở mỗ ko phải là người hẹp bụng để mà để ý mấy cái đấy... chẳng qua bí đề tài với lại ngồi bùn nên thử kiện một tí cho nó vui thui , chứ mấy cái vụ phạt thẻ ấy thì mỗ cho là muỗi ...công nhận bài đó mỗ bậy thiệt... :D
tb : điêu thuyền mấy tuổi mà toàn chị chị em em ngọt xớt vậy , sở mỗ 22 rồi (chưa tính tuổi mụ đây ) , đừng gọi em nữa.... ngại lắm

LSB-LyQuy
14-10-2004, 17:42
Sở Khanh đã 22 tuổi rồi đấy, quả nhiên hợp với Điêu Thuyền lắm. hay là dẹp cái vụ kiện cáo nì vào để tổ chức một đám cưới vàng cho hai người quá lứa lỡ thì này chăng?

Ngọc Diện Diêm Bà
14-10-2004, 20:44
Còn topic của em đáng bị treo nick , chỉ phạt thẻ là còn nhẹ đấy . Thêm nữa , em còn cái thái độ khiêu khích như trên thì chị không có khách sáo châm chước nữa đâu à .
Chúc em vui !

Gái à! Vậy để bà già vào treo nick nó.Đang ko có lý do vì sợ rằng một mình mình nói nó lại bảo mình cậy quyền.Đã có người khác cũng có cùng suy nghĩ thì làm luôn.Miễn bàn cãi.
Nhân tiện đây TB luôn,treo nick thành viên So*Khanh 14 ngày.Lý do như đã nói ở trên.Miễn bàn.

To LS-HacToanPhong: Muốn chị treo nick lên ko kưng? Bày đặt mai mối gì ở đây? ra chỗ khác kiếm ăn nhé,kẻo chị tiện tay lại ấn nhầm vào nick em thì "14 ngày mong đợi" đó cưng.

nhất_long_nữ_tặc
14-10-2004, 21:56
[B] chài oài cải nhau huh bà con cho em tham gia được ko dzịa

LSB-LyQuy
15-10-2004, 09:35
Oái, chị ơi, đang cãi nhau vui thía mà chị treo nick So Khanh lên thì noá lấy giè vô đây để cãi tiếp bây giờ? Mè em thấy thằng họ Sở này cũng không phải tầm thường đâu nha, chị có một thằng con rể như thía chắc cũng không có gì ân hận đâu mà!

Người Không Tên
15-10-2004, 10:02
uh huh ...NKT thấy SK có tài lắm mà...treo nick chi vậy ....còn nữa OANHONNDDB nà ..nick của người ta lad NKo Tên , sao trích dẫn ra là người đã khuất hả ..ặc ặc .....

Cơ Băng Nhạn
15-10-2004, 10:40
Chú em NKT này nhiễu sự quá ,đi chỗ khác chơi đi ,có phải việc của chú mày đâu .Đá chết tươi bây giờ

Ngọc Diện Diêm Bà
15-10-2004, 18:14
Oái, chị ơi, đang cãi nhau vui thía mà chị treo nick So Khanh lên thì noá lấy giè vô đây để cãi tiếp bây giờ? Mè em thấy thằng họ Sở này cũng không phải tầm thường đâu nha, chị có một thằng con rể như thía chắc cũng không có gì ân hận đâu mà!

Nói cho mà biết,chị đây có gả con cho Gà,cho Chó cũng ko gả cho những đứa họ Sở.
Nick đã treo,chủ đề này kết thúc ở đây được rồi.Ai đó làm ơn khóa lại cái nhỉ.

Kim Trọng
16-10-2004, 10:10
kim mỗ thay mặt gia huynh là sở khanh trả lời là : hiện nay vì quá đam mê tửu sắc , quyến luyến gia đình ( sở huynh có tới 200 con vợ lận )nên gia huynh có đôi chút sức khoẻ suy nhược , vừa hay bị treo nick 14 ngày đỡ phải cáo bệnh , sau 14 ngay gia huynh sẽ trở lại ,mọi ân oán sẽ trả bằng sạch , còn cái bài tạ tội thì sở huynh mặc dù ốm đau đầy người vẫn phải mượn nick mỗ để chửi lại và làm ơn khóa cái chủ đề đó đi.... sở huynh cũng nhờ mỗ trong những ngày huynh ấy cáo bệnh , mỗ thay mặt trả lời cho huynh ây...mặc dù mỗ ko bằng sở huynh so cả về tài năng lẫn đức độ , nhưng mỗ cũng xin trả lời bằng sạch những gì có dính tới sở huynh và ai thích chửi nhau thì.....hãy đợi đấy...
to NKT : cám ơn huynh đã bênh vực sở huynh , bao giờ tiện vô chỗ đệ làm vài chén....