PDA

View Full Version : Bé không bít đâu

Lao Ngoan Dong
12-10-2004, 21:40
Mọi người ơi, vào mà xem, có người làm hại đời pé roài nè ! Nghe nói trên LSB giờ xuất hiện một ạc min ẩn chuyên đi đổi pass của memb, không bít người ấy làm gì bé mà bé lại âm nhìu tiền thế , hic ! cả cái xe máy của pé nữa nó chỉ hiện lên thôi không có trong tài sản !
Thằng cha ạc min ẩn nào mới của LSB làm hại đời pé đấy, nó ác quá trời ơi.

Mọi người vào lấy lại công bằng cho pé đi mọi người ơi

Cơ Băng Nhạn
12-10-2004, 21:47
Mọi người ơi, vào mà xem, có người làm hại đời pé roài nè ! Nghe nói trên LSB giờ xuất hiện một ạc min ẩn chuyên đi đổi pass của memb, không bít người ấy làm gì bé mà bé lại âm nhìu tiền thế , hic ! cả cái xe máy của pé nữa nó chỉ hiện lên thôi không có trong tài sản !

Mọi người vào lấy lại công bằng cho pé đi mọi người ơiThôi chết ,khổ thân pé chưa ,ai pảo cứ dơ mông ra cho nó thèm.Mà cái thằng ạc min ẩn pố láo nó còn vừa dọa đổi pass của tớ đấy.Hí hí ,nó còn bảo em HoaChanh vì kiện nó mà bị mất pass rồi đấy.Eo ơi ,khiếp nhỉ ,không khéo Lương Sơn có cái bọn khủng bố rồi cũng nên
Kin kin

Lao Ngoan Dong
12-10-2004, 21:49
Mọi người , ai có quyền có chức thì vào đây vạch mẹt tên gian ác làm hại đời bé đi nèo , bây giờ pé nợ chồng chất tiền đâu mà trả đây

lam_xung_dai_ca_lsb
12-10-2004, 22:23

Mọi người vào lấy lại công bằng cho pé đi mọi người ơi

ôi trời ạ sao bé lại dơ mông ra cho nó cắn chứ như anh đây nè tài sản mất đã đành bi giờ tiền gửi trong tiền trang còn bị mất nữa nè anh còn chưa biết tìm ai để đòi lại công bằng nữa nè

LSB-hongnhung
13-10-2004, 17:50
Khổ thân bé của anh... ý lộn bé của chị chưa nào ... thôi đừng la làng nữa , mới bị nó vuốt mông một cái thôi ... đi đại tu lại là như mới ngay thôi mà ... còn chuyện tiền bạc , bé nghe lời chị, đừng có để ở túi sau mông thế , mông đã đẹp còn nhét tiền ở đây nữa nó kô rờ mới lạ .

LSB-VanThang
13-10-2004, 19:00
Bé dựa trên hai chữ "nghe nói" để khẳng định có admin ẩn nào đó thì vô lý quá đó. Những ai nằm trong Ban Quản Trị thì là admin và có liệt kê rõ ràng... Bé cứ vào Danh sách Ban Điều Hành LSB xem thì sẽ rõ. Có ai vô công rỗi nghề đi đổi pass của thành viên làm cái gì!!

Lái Lợn
13-10-2004, 19:06
Thắng Péo đẹp trai nhất LSB ơi, dạo này huynh dễ xương wá đi mất, thanh niên Thắng xem hộ cái khoản âm tiền cho thằng Be Cham Ngoan với

LSB-LyQuy
13-10-2004, 19:06
Đã gọi là ẹc min ẩn thì lèm seo mà bít được cơ chứ. Bé hỏi thía có trời trả lời được bé à?

Cơ Băng Nhạn
13-10-2004, 20:06
Hí hí ,anh Thắng Béo ơi ,xía mà có thằng nó bô bô với em là nó làm ạc min ỉn ....ấy quên ,ẩn chứ .Nó đòi đổi pass của em .Hí hí ,nghe đâu nó là đang được mệnh danh là Lương Sơn phản đồ đấy

LSB-Akazumi
13-10-2004, 20:12
Chư vị hào kiệt đang nói tới huynh đài nào vậy, nói cho tại hạ biết với để bon chen làm quen cái :D

Cu Năng
13-10-2004, 20:13
híc hình như chính là thèng phản đò đấy đó anh em à nó cũng doạ em del nick em bàng được nè anh ơi khổ thần đời trai chinh trắng của em

Cơ Băng Nhạn
13-10-2004, 20:16
Hí hí ,chú em đừng có nói to thế ,lỡ anh Lư mõ anh ấy nghe thấy anh ấy del nick ,change pass gì đó thì chết ....anh ấy là ạc min ỉn mà .Pỏ xừ ,lại nói nhầm ....ạc min ẩn

LSB-YenThanh
13-10-2004, 20:24
...Đâu mà có chuyện là y như rằng có mẹt của Lư ca, chài, còn tên giấu mẹt mà giấu luôn danh tánh thì có trời mới biết được, Tống ca cũng chưa chắc biết đâu nha

Nu_hiep_xinh_dep
14-10-2004, 20:32
Chư vị hào kiệt đang nói tới huynh đài nào vậy, nói cho tại hạ biết với để bon chen làm quen cái :D

Huynh dám làm quen với nhóm khủng bố của LSB à??? to gan ghê. Mà không ngờ dạo này LSB lại xuất hiện thêm nhóm khủng bố nữa , mà lại có liên quan đến Lư huynh nữa chứ. Chắc đây là Binladen thứ 2 đây.

LSB-manuvotinh
14-10-2004, 23:22
Nhe hết răng ra mà giả bộ "ngây thơ con cầy tơ" kìa.Đúng là vô duyên lòi rốn.